Kawaii's Club

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

espeon

V.I.P Member
Ỳe, giờ bảo JNewbbie4 là nữ đi xem thể nào cái topic này cũng sôi nổi hẳn lên cho xem ;))

JNewbbie4 ơi mình là Espeon cho mình làm quen với :">

Hình như hùi trước tui cóa chơi trò này với 1 mem nào đóa, giờ bị quả báo rùi :((

@espeon: koi chừng đó, thư gửi BGD chưa kí tên đâu >:)

Tình hình là 4rum rất thiếu mem nữ cho nên cóa 1 số mod phải giả gái như censored by mod, censored by mod và một số mem khác lại cứ tưởng là đang nói chuyện với kon gái :|
Nhưng lại tồn tại một nghịch lí là trong khi các mod nam giả gái, thì lại có một số mod nữ giả trai như censored by mod

Do đó theo kinh nghiệm bản thân (sau khi bị lừa nhìu lần >"<) thì khi ngao du trên cái 4rum nài, mọi người hãy cứ nghĩ mình là gay hết đi :) (cú nhứt là vụ Ashey, bị lừa ngon ơ >"<)

Mọi người koi bộ khoái trò chuyển đổi giới tính quá nhỉ :|

@espeon: pé là nữ ư, vậy mà lâu nay hem bít ;)) có mấy lần lỡ chửi pé cho xin lỗi nha ;))
Avatar là hình pé tự sướng phải hok :)) xinh nhể, hơn new boys rùi =))

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Mọi người đi xa chủ đề chính gồi! Hok quay lại tui chém topic ah.
Gửi lời hỏi thăm tới Kawaii lun.^^

Cá Khoai đi lấy chồng rùi à, tiếc nhỉ, vậy chồng của Cá Khoai tên jì thế, tên Ra Đi Cầu à =)) ("đi" mà còn Dream mới ghê chứ :)))
Honeymoon "đi" nhanh về sớm nhá =))

@Ra Đi Cầu: cái hình ở chữ kí của bác lẫn của eim hok hỉu sao đều cùng nhau biến mất :((

HỜ HỜ ! TUI NÈ ! SUBJ THỰC CHẤT CŨNG CHẢ PHẢI NÀ GIRL THUI ! LẦN NÀY EM NÓI THIỆT LUÔN , KHỎI BỊ MỌI NGƯỜI CHỌC . VÌ HÙI TRƯỚC CŨNG CÓ MỘT NICK TRONG NÀY ĐỂ THĂM DÒ COI 4rum NÀY DC HEM ĐỂ LÀM MEM MỚI GIA NHẬP CHO DZUI , THẤY BÁC KAWAI GIẢ NAM ,RÙI NỮ NÊN BẮT CHƯỚC , AI NGỜ EM NÓI LÀ GIRL , ĐỂ NICK KON EM , MÀ AI CŨNG TIN , THUI GIỜ NÓI THỊT LUN , EM NÀ BOY Á :D

HỜ HỜ ! TUI NÈ ! SUBJ THỰC CHẤT CŨNG CHẢ PHẢI NÀ GIRL THUI ! LẦN NÀY EM NÓI THIỆT LUÔN , KHỎI BỊ MỌI NGƯỜI CHỌC . VÌ HÙI TRƯỚC CŨNG CÓ MỘT NICK TRONG NÀY ĐỂ THĂM DÒ COI 4rum NÀY DC HEM ĐỂ LÀM MEM MỚI GIA NHẬP CHO DZUI , THẤY BÁC KAWAI GIẢ NAM ,RÙI NỮ NÊN BẮT CHƯỚC , AI NGỜ EM NÓI LÀ GIRL , ĐỂ NICK KON EM , MÀ AI CŨNG TIN , THUI GIỜ NÓI THỊT LUN , EM NÀ BOY Á :D
Vẫn như cũ, chả hỉu subj nói jì xất, câu cú jì loạn xạ cả lên :|

Espeon, cậu đúng rồi đó :|

cháu nói lè : cháu là boy chính cống , muốn làm nổi thôi , mí bác thí cháu toàn đi xì pam thui hok à , cháu hcỉ mún chọc mí bác , đặc bịt là mí pé ý !

espeon

V.I.P Member
cứ cái ngôn ngữ ý chả chọc được ai đâu vì chả ai hiểu đâu :))

Mình buồn cho 1 thế hệ teen VN quá :(

Unicorn9x

Nấm nhỏ
ết bê nhôn ông cũng là teen mà bùn cái gì:))
pé subj này chắc tập làm văn điểm kém lắm nhở:D
khô cá khoai đi tắm biển với ba số hai roài khỏi kím=))
àh quên em chưa nói em là les mấy bác bít chưa??=))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN