Khoe khoang thiết bị tin học tí các bác nhở ^^

Cửa hàng game Nintendo nShop

Hehe mời các bác vào đây post ảnh những thiết bị tin học thứ dữ của mình nào.Cho bà con ai chưa có thì ngắm , ai sắp có thì tham khảo , ai có rồi thì giao lưu nào .
Em xin mở màn với cái Laptop của em , vâng , em nó là Acer TravelMate 4320 1000508Mi. Đảm bảo laptop không khủng nhưng nhiều cái rất khủng hí
hí:em36:
Cấu hình :Celeron M 540 1.86ghz , RAM 1G , HDD 80G , VGA X3100 386MB.

Đầu tiên là cái nhìn tổng quan , nhìn cái wallpaper chắc các bác xác định được chủ nhân cái laptop là ai rồi :spiteful[1]:

Bàn phím nè

Lưng em nó này , mịn màng không ^^

Eo nè

Mông nè

Khuyên mãi các bác 1 tầm đặc biệt hehe

lemonadess

Banned
Em không xài Apple, nhưng hiện đang xài hàng Windows. 1 cái laptop Vista khá "chiến". Khoe hàng chút chơi

Một vài thông số cho thấy khả năng của máy nó thế nào. :)

Máy có cả đầu ghi DVD+R DL nữa đó ;))
Hàng của em đã show lâu rùi

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Em cũng có cái dell mua đc 2 năm nhưng h nhìn "tàn" quá =((. Laptop vista của lemonadess công nhận rất là chiến :))

@Unicorn9x: Xạo pà kố :clap2[1]:

Jenny

V.I.P Member
Mọi người "show" hàng dzui wá, nên mình cũng bon chen 1 chút, hihi

2 cái laptop cùi, hàng FPT, dòng DV2000 cùng cấu hình core 2 duo T5600 1.83, RAM 1GB, HDD 120GB,DVRW, cùng dzí VGA Gerforce 7400

Cái này có đc gọi là thiết bị tin học ko nhỉ???

cái mac mini khoảng bi nhiu vậy unicorn, nhìn pro thật

lemonadess

Banned
Trời! Coi chừng nhầm nha. Chị Linh chứ không phải "bác" Linh nhá :))
Coi bộ chị sở hữu hàng tin học vào loại dữ dội của forum mình rồi. Chờ vài ngày nữa, mình mua con PSP rồi khoe tiếp :)

Unicorn9x

Nấm nhỏ
khoái mấy con laptop hp làm văn phòng sướng!:D
chắc giề đã là chị! khối người tên Linh là nam đấy thoai!=,=

espeon

V.I.P Member
Chị Linh nào đây!?
Đăng kí từ hè 2007, VIP Member hẳn hoi mà chưa thấy bao giờ:|

Ko có laptop, chụp ảnh cái DS dán Sticker lên à? :">

Chị Linh có nhiều máy thê :-", cho bớt em 1 con lap đi :-". Hồi trước cũng có 4 cái PSP :"> 2 con limited, chưa kể phụ kiện, 1 máy canon từ thời xưa xưa, 2 con PC cùi, 1 cái tivi siêu cùi :">. Nhà khó khăn, đòi mua oto mà bố cứ bắt phải học ĐH xong :(

Jenny

V.I.P Member
hehe, cảm ơn mọi ng wan tâm, mình thix làm ng dấu mặt--> mọi ng hẻm bít là fải. :em36:
Thật ra mình có sở thix sưu tầm đồ high tech, mua nhìu chứ xài thì ít lằm, thứ xài nhìu I là cái computer cùi áh. Trên NVN có nhìu đại ja làm àh, chằng wa chưa lên tiếng, đồ của mình toàn đồ cùi cho nên chả đáng jì, góp dzui dzí mọi người là chính:clap2[1]:
Còn vấn đề jới tính thì....ai thích coi mình là boy hay girl cũng đc...:spiteful[1]:

hehe, cảm ơn mọi ng wan tâm, mình thix làm ng dấu mặt--> mọi ng hẻm bít là fải. :em36:
Thật ra mình có sở thix sưu tầm đồ high tech, mua nhìu chứ xài thì ít lằm, thứ xài nhìu I là cái computer cùi áh. Trên NVN có nhìu đại ja làm àh, chằng wa chưa lên tiếng, đồ của mình toàn đồ cùi cho nên chả đáng jì, góp dzui dzí mọi người là chính:clap2[1]:
Còn vấn đề jới tính thì....ai thích coi mình là boy hay girl cũng đc...:spiteful[1]:
hihi sở thích chị giống thằng em rùi , mua 1 đống về để nhà , lúc cần tiền lại bán lỗ đi , rồi lại mua vào :em36:
có mấy món kok bao giờ bán là DS và laptop thôi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN