Không update được cho 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

boytoof198

Pokemon Master
Em cũng mới mua 1 cái 3DS US ở halo nhưng ko update gì hết !! Chỉ chơi games cho vui thôi.!!
theo mình thì để tận hưởng hết nhứng tính năng của 3DS thì bạn nên update :D
Hic, ghi thế này tớ bị oan chết :bye2[1]:
hehe, sr sr :P tại t ko biết có ng có nik này :D
người học chuyên Anh không phải là cái từ điển sống em à, cũng phải tra từ như người bình thường thôi :))
chuẩn :-bd, cuối cùng cũng có ng chịu hiểu cho mình :D

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Hơ, mất thật à??? Tại sao nhỉ??? Hay là lần update có thay đổi mới mất chứ?? Chứ mới update xong up lại lần nữa là mất à?? Vô lý thế .....

boytoof198

Pokemon Master
clip đó chỉ là clip của Nin tung ra để thử phản ứng của ng dùng vs việc xem video 3d trên 3DS thôi, về sau sẽ có thêm nhiều clip khác trên 3DS mà :))

manhsoi

Nấm nhỏ
Mình làm được rồi , mới đầu ngồi trên giường thì không update được , loay hoay coi hướng dẫn chỉnh tùm lum cũng không được , delete rồi làm lại mặc định để gần router thế là update chưa đến 2 phút đã xong , không biết bạn kia update gì mà tới 2 tiếng giữ vây

boytoof198

Pokemon Master
các bạn biết cách xem phim trên 3DS không, chỉ mình với, thanks
hiện tại mình chưa biết thông tin j thêm về việc này :D, nhưng 3DS hỗ trợ nhưng file sau trong thẻ SD:.mp3, .m4a, .mp4, .3gp. Rất có thể bạn sẽ xem dc video vs 2 đuôi file .mp4 và .3gp, thử xem. Nếu ko xem dc thì đợi tới lần update sau vậy :D

hiện tại mình chưa biết thông tin j thêm về việc này :D, nhưng 3DS hỗ trợ nhưng file sau trong thẻ SD:.mp3, .m4a, .mp4, .3gp. Rất có thể bạn sẽ xem dc video vs 2 đuôi file .mp4 và .3gp, thử xem. Nếu ko xem dc thì đợi tới lần update sau vậy :D
Mình biết nhưng có phần mềm nào mà coi, mới nghe nhạc dc thôi.

boytoof198

Pokemon Master
vì mình chưa có 3DS nên mình cũng không hiểu rõ về soft build-in của 3DS đâu :D. bạn cứ thử play những file mp4 thử xem, biết đâu lại đươc :D

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
^ không có máy mà cũng la làng lên nữa. :myemo0130:

Hiện giờ 3DS không thể chơi được bất kỳ phim gì ngoài cái đoạn phim 3D lúc update máy có sẵn trong đó. Tuơng lai thì không biết

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Trình duyệt web chưa được tích hợp vô đâu, khoảng tháng 5 có bản update nữa chắc có thêm cái đó vô

manhsoi

Nấm nhỏ
Hix chán quá , hôm trước sài máy củ update được , đem đổi lấy máy khác giờ không update được cho 3ds anh em có cách nào update không , đã thử 1 số cách của nintendo nhưng không được:myemo0104:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN