3DS Kid Icarus - Uprising

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

wow_wow

Thành viên lâu năm
nhưng sau hơn 6 năm phát triển mà đồ họa của 3DS
Lấy đâu ra dòng này thế ?

Khó tính quá thì đề nghị mua PS3, cái j đồ họa cũng đẹp hết. Ko thiên vị hệ máy nào nhưng mình thấy rõ bạn đang hướng về mảng PS3 hay PSP rồi
3D là đặc tính chính của Nintendo lần này mà mình thấy bạn toàn đưa ra tiêu cực về 3D buộc mình cảm thấy có vấn đề trong comment của bạn đấy =))

noi chung nintendo chi chu trong nhieu vao cach choi thoi,do hoa vay cung on tuy khong bang psp,minh chi so gia may cao we thoi,nghe noi qua den viet nam chac tam gan 400usd,oeoe

Hipi01

Nấm bình thường
Lấy đâu ra dòng này thế ?

Khó tính quá thì đề nghị mua PS3, cái j đồ họa cũng đẹp hết. Ko thiên vị hệ máy nào nhưng mình thấy rõ bạn đang hướng về mảng PS3 hay PSP rồi
3D là đặc tính chính của Nintendo lần này mà mình thấy bạn toàn đưa ra tiêu cực về 3D buộc mình cảm thấy có vấn đề trong comment của bạn đấy =))
sau khi DS ra mắt năm 2004, Nintendo đã bắt đầu tiếp tục xây dựng và nghiên cứu hệ máy handheld mới , cái này tớ đọc lâu lắm rồi trên trang nước ngoài , vậy chắc ko còn cái nào khác ngoài cái 3Ds bây h ? Còn cái tích cực thì ai chẳng thấy và ai chẳng biết, phải nêu ra những cái tiêu cực và bất cập chứ .Với lại cũng là quan điểm cá nhân , cái gì cảm thấy ko vừa ý thì nói ra thôi

wow_wow

Thành viên lâu năm
^
Vấn đề ở chổ những cái tiêu cực của bạn nói chả liên quan gì, như thế này đây
Hơn nữa nếu có thêm 3D thì chắc giá máy cũng sẽ khá cao , dù có ra thì cũng phải đợi vài ba năm các bạn học sinh , sinh viên VN mới có thể sờ vào được
Hoàn toàn ko hợp lý, mình cứ tưởng bạn đang đánh mạnh chê những thiết kế phần cứng phần mềm thì đó là ý kiến cá nhân, chứ nói về doanh số bán hàng khi nó ra mắt làm j ? 3 năm ?

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Năm sau ra àh ? Nhanh thật nhỉ...tưởng 2012 đây =)) Dạo này tiếc tiền nhưng ráng để dành mua vậy (không cho ông wow_wow chơi ké ! )
@Kamus : Thằng Kamus là GBC member chứ có phải là Mistress of Ike như ta đâu. Nếu là M.o.I thì mi là gay rồi đấy.

honquoc

Thành viên lâu năm
mấy bác này mắt có vấn đề đồ họa vậy mà bảo ngang psp gõ chán.............xem hình ảnh so sánh MGS psp và 3ds chưa 3ds thật hơn mượt hơn còn psp tối hơn ko chi tiết cũ kỹ hơn..............gần = wii ấy chứ ..............xem trò star fox xem mượt bà cố lun

Mas

Nấm nhỏ
Hình ảnh thì chưa ở mức đẹp thiệt, nhưng với handheld như thế là đủ ổn. Đẹp hơn một tí mà chơi buồn ngủ thì thôi vứt cho rồi :D

honquoc

Thành viên lâu năm
game đỉnh mà bác nói chơi bù ngũ ............đừng quá khắc khe chứ như vậy là ổn rồi mấy bác đòi hỏi cao quá tội nghiện Nintendo .........họ đã cố hết sức đem đến cho chúng ta 1 hệ máy như ta mong đợi là đồ họa đẹp như psp giờ họ đã làm đc thậm chí còn nhĩ hơn............hãy thỏa mãn nhưng gì 3ds đã đem lại đừng đòi hỏi ở NIn quá cao chứ .........

-C.f0restwOw-

Nấm nhỏ
Nhòm nhòm có bạn bảo không bằng PSP :)) Lại có người thích mang Sony đi so với Nintendo à ;)) Đồ họa công nhận là nhìn mà không mê thì hơi phí, không xoắn không được =P~

Tại sao cứ chê games trên DS là hình ảnh xấu mà trong khi các games trên các hệ máy cũ khác như SNES, GBA, GBC ... mà vẫn có người đâm đầu vào chơi đầy đó thôi o:-)
Chẳng qua là trí óc của vài bác chưa được thông suốt :-&, cứ nghĩ games có đồ hoạ càng đẹp, máy games có thiết bị phần cứng càng mạnh thì games càng hay =))
Ở nước ngoài người ta chỉ chú trọng đến cốt truyện của games là chính chứ có ai xem xét về đồ hoạ của games đó đầu tiên đâu.
Bên cạnh đó là còn một số đứa Anti-Fan Nintendo nữa nên việc tranh cãi giữa Sony và Nintendo vẫn xảy ra đầy
Mỗi loại máy có một cái hay riêng, mỗi loại games độc quyền dành riêng chứ có việc gì mà phải xoắn lẫn nhau (:|
Nếu có tiền thì xách cả 2 thôi chứ cần gì phải tranh cãi =.=' ...
P/s :
Games KI-Uprising nhìn hoành tráng thiệt :x :x :x

gameboy89

V.I.P Member
Mới chỉ là hình ảnh trailer giới thiệu thôi, nên vẫn chưa chắc chắn hình ảnh trong game sẽ thế nào, đợi nó tung vìdeo gameplay ra thì mới khả quan đc :-j

May quá em đang định vung tiền vô 1 em wii, hên là đọc được , xem được mấy cái ss lộng lẫy của 3DS quyết tâm kiên nhẫn chờ nó ra quất liền 1 cái ! :x

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN