Hành động Kingdom Hearts 358/2 Days

Cửa hàng game Nintendo nShop

Giải nén bị lỗi file 2 và 3! Theo thông báo từ winrar thì nó là volume corrup nên đó là lỗi file ngay từ host chứ k phải là lỗi trong quá trình down về! Hjx! Nếu là file corrup mới là lỗi trong quá trình down! Ai rảnh không up lên host khác cho mọi người cùng down với:bye2[1]:

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Stop tại đây nhé, bàn ngoài lề tùm lum.

Vụ ROM bị corrupt khi giải nén là do host, vấn đề này thì Ai hay xài MF thì sẽ hiểu, nên Mình đã có bổ sung link Megaupload. Patch thì mình đã bổ sung đầu bài, dành cho các bạn nào down clean Rom.

Mình khuyến khích bạn down link MU vì MF ko phải host ổn định dành cho file dụng lượng lớn.

Karas

Nấm nhỏ
sao mình vào chơi nó hiện ra màn hình đen thui thế? card mình xài r4i-sdhc, mình cũng đã pacth rồi ra được hơn 80 MB

gameboy89

V.I.P Member
@firelordwar: Của bạn là nó đag hỏi đường dẫn tới part tip theo, nên để tất cả các part chung 1 folder, nó sẽ tự tìm đc & phải down đủ nữa :P

gameboy89

V.I.P Member
Nếu đủ part thì như thông báo trên click vô browse chỉ tới part 2 cho nó nối là ok :)>-, kiểm tra xem part 2 đã đặt giống các part khác chưa !

Cho mình hỏi cái. Mình dùng dstwo down clean rom về mà sao chạy nó cứ đen xì là sao. Ai biết vui lòng chỉ dùm :)

(đã chơi được, hóa ra chỉ do mình copy sai rom)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN