Hành động Kingdom Hearts 358/2 Days

Cửa hàng game Nintendo nShop

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
bạn có thể nói rõ bạn down từ link nào và bạn đang dùng giả lập hay máy DS để chơi được không, nếu đang dùng DS thì bạn nói rõ firmware và FC đang dùng nhé, nói không không thế không ai biết bạn bị gì mà giúp đâu ^^

@thanhmap4994: chỉ là thanks for share thôi chứ hâm mộ gì em :P

Sao mọi người ở đây cứ toan` man` hinh` đen thui vậy nhỉ:Dry[1]: Minh` dung` R4 down trên phát chơi đc luôn :myemo0138: hehe:em17:

Hình như thẻ r4i gold bị dị ứng vs game này hay sao mà ai cũng bị nhỉ T_T...Tớ bị dính 2 game..game này vs game twewy mà chẳng biết làm thế nào để mà chơi đc:((...
:-< Máy của tớ là dsi xD...
Mà h mới tấy hoois hận khi mua dsi mà chẳng bao h chơi đc game của dsi T_T...thẻ đấy ko nhaanj hay sao ý :'(...mỗi lần vào game là màn hình trắng xóa T_T...kíu kíu !!~

honquoc

Thành viên lâu năm
alo 1234 .......ko cố ý nhưng cố tình vì mún downd game này mà link thì die hết òi ai có cho xin MG hay MF càng tốt

tidusboy21

Nấm nhỏ
Hình như thẻ r4i gold bị dị ứng vs game này hay sao mà ai cũng bị nhỉ T_T...Tớ bị dính 2 game..game này vs game twewy mà chẳng biết làm thế nào để mà chơi đc:((...
:-< Máy của tớ là dsi xD...
Mà h mới tấy hoois hận khi mua dsi mà chẳng bao h chơi đc game của dsi T_T...thẻ đấy ko nhaanj hay sao ý :'(...mỗi lần vào game là màn hình trắng xóa T_T...kíu kíu !!~
về bạn này thì bạn nên sài akaio ver1.4 đi + path nữa mới chơi đc. Chứ patch về nó đen thui lun đóa

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
bạn quên thêm dòng "các bạn đang dùng r4 origin" rồi đấy =.=

mà bạn có thử dùng wood chạy rom chưa patch chưa ;))

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
nói rồi, muốn tìm đường thì qua thảo luận nha bạn, chịu khó đọc trong đó sẽ có bài bạn cần
còn hỏi ở đây là mình xóa không thương tiếc đó >:)

prince_sai

Nấm nhỏ
DSTT Chơi cái này thế nào thế các bác
Tớ có clean room rồi...ai có patch làm ơn send tớ phát
Hiện nay Nintendo làm chặt các game hay sao mà down game mấy nguồn MU,MF,RP down về đều không giai nén được...
HIX.....
hate K+,love HTV

Không giải nén được là do lỗi winrar hoặc là gì đó chứ đâu phải do Nin làm chặt game.......nếu như đã nói Nin đang làm chặt game thì nó ngu gì mà post lên :))

prince_sai

Nấm nhỏ
:no:
Her her, không tin sao???
Các patch mới của game hay bị làm thế lắm...zzz:emot-sissies:

---------- Post added at 02:40 PM ---------- Previous post was at 02:35 PM ----------

Bay h ông thử down mấy game mới như DQ9, BlueDragon rồi giải nén cho tôi xem....
zzz hôm qua down về 10 cái link BD mới có 1 cái giải nén được... winzaz xịn lỗi cái j mà lỗi...zzz

nguulang

Nấm nhỏ
Không giải nén được là do lỗi winrar hoặc là gì đó chứ đâu phải do Nin làm chặt game.......nếu như đã nói Nin đang làm chặt game thì nó ngu gì mà post lên :))
:lol[1]: Nói như bạn tự nhiên Nintendo tự nhiên ngu ngốc post lên để bà con sài game chùa.... Những bản patch post lên mạng là của các hacker crack được game đó ông tướng ạ :myemo0112:

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
nintendo không chứa chấp game lậu, nó chỉ bán game gốc, game gốc như cái FC đó, dân thường mua băng gốc về, dump lên thành file nds ( game lậu ) để mình chơi, nintendo biết thế nên tăng cao bảo mật để có dump lên thì không chơi được---> patch được hình thành như VENOM,.... --->vụ này xong, ok.!

Bay h ông thử down mấy game mới như DQ9, BlueDragon rồi giải nén cho tôi xem....
zzz hôm qua down về 10 cái link BD mới có 1 cái giải nén được... winzaz xịn lỗi cái j mà lỗi...zzz
cái này là do lỗi khi đang nén lại, bị corrupt đó mà, file đó chắc bị hỏng, winrar không có lỗi, lâu lâu dowload về giải nén corrupt là chuyện bình thường

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN