Phiêu lưu Kirby Mass Attack

Cửa hàng game Nintendo nShop

phuc47

Nấm nhỏ
vô thì vô được rồi ngưng sao stage 1 con Kirty nhảy vào cánh cửa thì đơ luôn vậy:sorry[1]: .Có bạn nào bị vậy không ,tớ ấn tùm lum nút mà chăng vô stage được :bye2[1]:

mình dùng ace kard mà sao down cái loaders , giải nén , bỏ vào _aio/loaders mà vẫn không chơi được là sao :(

---------- Post added at 04:43 PM ---------- Previous post was at 04:37 PM ----------

à chơi được rồi , ra là cop nhầm vào phần ak2loader :))

chaienNDS

Phóng viên chiến trường
cập nhật cho dsone và wood R4
dsone patch : Mediafie
wood_R4 :Mediafire
(bạn nào biết cách chèn chữ vào link không giống như hiện chữ medifire rồi nhấp vào đưa mình tới link down )
pass: NintendoVN

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
bạn nào biết cách chèn chữ vào link không giống như hiện chữ medifire rồi nhấp vào đưa mình tới link down
Bôi đen dòng chữ đó rồi bấm vào biểu tượng Insert Link (hình trái đất có sợi xích kế bên), nhập link vào cái khung hiện ra rồi OK

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Game vừa có bản PATCHED, mình đã update bản ROM Patched ở post 1, các bạn chưa play dc game hãy tải test thử, nếu vẫn ko được thì phải chờ đợt update cho FC của bạn ^^

thanhbtre

Nấm nhỏ
Haiz mình xài ace2i clone hai màn hình không còn trắng nữa mà thành đen kèm dòng chữ UNABLE TO READ SAVE DATA. TURN OFF THE POWER, THEN REINSERT THE GAME CARD :bye2[1]:(bản Patched ấy)

Em dùng Acekard 2i, loại từ trang acekard.cc, download bản patch thì vào game báo Unable to read save data. Turn off the power, then reinsert the Game Card. Dùng thử loader thì bị treo Loading. Các anh chị giúp em sửa lỗi với được ko ạ :((

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN