Kirby: Super Star Ultra

Cửa hàng game Nintendo nShop

hieu

Nấm nhỏ
hix nhiều game quá =.= đang chơi Dragon ball với hollow time ! không biết có nên choi game đỉnh này ko ! Ko chơi thì uổng =((

fRenzy

Nấm nhỏ
Tại trước giờ chưa thấy game nào trim được nhiều như vậy, thường thì chỉ tiết kiệm được 20 - 30Mb là cùng :).
Rom khác CD, lưu theo nguyên tắc đại khái là 2048 1024 512 256 128 64 32 16 8 4 2 1 ....

Vì thế cho dù thừa ra 1 MB, ví dụ 65MB thì cũng phải nhét vào rom 128MB thôi, phần thừa ra là phần mà mấy chương trình cắt rom nó cắt chứ chẳng ảnh hưởng gì đến gameplay. Vì chi phí sản xuất loại chip dung lượng càng cao thì càng mắc nên mấy nhà làm game phải làm game gói gọn trong khoảng nào đó có thể được để tiết kiệm chi phí sản xuất, mang lợi nhuận cao hơn. Chính vì thế mà nhiều game, mình cảm thấy có thể làm chất lượng tốt hơn nhưng nó lại không làm, trong khi chưa tới limit của Rom.. vì thế nhìn lại rom chỉ có 32MB hay 64MB, tiếc nhỉ?

Có ai chơi 2 modes cuối chưa? dạng đi cảnh hay minigames vậy? T_T nếu là minigames chắc ko chơi game này nữa đâu. Ngắn kinh khủng.

_btw, ấn X ra đệ tử chứ? Y là nhảy mà?

Tình hình là đã unlock và hoàn tất 6 modes đầu. Vẫn còn thêm nữa chứ ko ngắn. :D mọi ng cứ yên tâm mà ... chơi tiếp :D.

keubibo

Nấm nhỏ
Mấy bạn ơi,mình chơi bị cái lỗi nó báo:Unable to read save data .Bạn nào bít cách sửa chỉ mình với
:em05: Các game khác bạn chơi có bị thế không, nếu không thì là do rom Kirby bạn down có vấn đề rồi, chịu khó down lại rồi copy lại vô xem :em16:
Kirby hay mà bỏ k chơi thì phí :em36: thích nhất con kirby thấy ai ngứa mắt là hút vào bụng :em15:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN