Làm cái clan dota đi anh em :)

Cửa hàng game Nintendo nShop

megazord2

Nấm nhỏ
Trong forum ta có ai chơi dota không nhỉ. Không lẽ cả ngàn người mà không ai chơi dota sao :D
Ai có chơi dota thì báo danh ở dưới đi :) Nếu mà nhiều nhiều thì mình làm 1 cái clan cho xôm tụ. Đi lang thang mấy cái forum khác, tụi nó lập clan đầy :D
Ai muốn chơi dota chung thì add nick hau_pham30@yahoo.com
Theo ý tưởng mình thì cái clan của mình cứ đặt tên là NVN.<tên>
Vd: NVN.megazord2 :)
Cái chung là NVN. thôi, còn sau dấu chấm thì muốn làm gì thì làm :D

megazord2

Nấm nhỏ
Về cái ý tưởng [NVN]tên thì mình có ý kiến thế này :)
Hiện nay theo cái register mới của garena không thể tạo tên có kí tự đặc biệt dc vd như dấu [,].{,}... Nếu muốn tạo được tên có mấy cái dấu đó thì phải mua thẻ rename của garena, mà đâu phải ai cũng có tiền mà mua ba cái đó :)
Nên mình nghĩ nên là ý tưởng khác, đơn giản hơn :)

megazord2

Nấm nhỏ
cái tên ấy có đổi dc vĩnh viễn không, hay chỉ là tạm thời thôi.
Đã làm thì phải làm đàng hoàng, 1 cái clan ổn định, chứ làm lằng nhằng mất uy tín và danh dự forum thì khổ....

zlinkz

Nấm nhỏ
Báo trước nhé .... tớ cũng muốn vào Clan nhưng không muốn đổi tên
Mong các bác thông cảm cho ....

Đã ép nick của Evilboy1996 ( thực ra chụp thế chỉ có mình nhìn thấy thôi - lúc ép vẫn tên cũ :rolleyes[1]:

EvilBoys1996

Nấm bình thường
Ừ, cái đổi tên này dùng Cheat Engine còn được nữa là :))
Nó đổi tạm thời thôi, vào game thì nó lấy theo cái tên mình nhìn thấy mà :rolleyes[1]:

megazord2

Nấm nhỏ
@Unicorn9x : đổi tất cả có nghĩa là đổi vĩnh viễn à ? Hay mỗi lần vào chơi lại phải cài cái bản hack ấy ?
@hieu: Bạn cứ add nick mình, rồi có thắc mắc gì cứ hỏi ^^!
Vì Clan dota forum ta :yahoo[1]:

EvilBoys1996

Nấm bình thường
Lần nào tui chơi cũng bật hack đấy lên vào room các thứ cho nhanh, tiện thể đổi tên luôn :D
Mình phải patch trước mỗi lần đăng nhập, tắt đi là hết :D

megazord2

Nấm nhỏ
Vậy Evils có hack map không, lập clan lên, lấy clan chơi, rồi đi đánh với người ta, khoe rằng chúng ta là clan của forum nintendovn danh giá, đến khi nó biết mình hack map. Ôi, không biết đại ca Bảo sẽ trốn đi đâu... :D

megazord2

Nấm nhỏ
nguyên forum được có 4 người... khổ quá, không đủ 5 người để làm 1 team nữa huống hồ gì là clan. Mộng ta tan tành rồi :((

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN