Làm cái clan dota đi anh em :)

Cửa hàng game Nintendo nShop

sonchuaquy

Nấm nhỏ
tớ xin làm 1 chân
nick gg: [SeB].Water
tiểu sử: nick hoàn toàn trong sáng, chưa đụng tới hm hay bất cứ thứ gì, mình còn không biết cách hack như thế nào :D [SeB] là tên team của mình hồi cấp 3, bây giờ anh em trong team vẫn thường xuyên tập trung đấu với các team khác trên gg như team DCN của ĐH công nghiệp, ĐH điện lực (từng đấu với starboba đó ), ...
nick ym: theone_ring
nếu ai thường xuyên dota được thì add nick mình, cứ cuối tuần t7, CN ra chơi rồi lên 4rum chém gió mới sướng :P Ngoài ra nếu ai có team thì pm mình để giao đấu trên tinh thần cọ xát là chính :D Bởi team mình kinh nghiệm còn ít, rất cần các trận đấu để nâng cao tay nghề

NintendoDS

Nấm nhỏ
Nick GG : IconApple
Tiểu Sử : Dota được 5 năm , thi đấu các giải của trường từ cấp 2 tới giờ . ( Luôn Vô địch :beach[1]: )
Sở Trường : Support khủng , Cave hàng hiệu , các đội đều mơ ước có được support như anh :myemo0111:
Hero Tủ : Ommi , chơi độc nhất 1 con ommi suốt 3 năm liền , rồi mới sang Lion , WL , Tide , Puck . Nói chung con nào thuộc phạm trù support thì anh ngon cơm cả , ommi vào tay anh thì các chú khỏi lo chết yểu :)) .

sonchuaquy

Nấm nhỏ
Nick GG : IconApple
Tiểu Sử : Dota được 5 năm , thi đấu các giải của trường từ cấp 2 tới giờ . ( Luôn Vô địch :beach[1]: )
Sở Trường : Support khủng , Cave hàng hiệu , các đội đều mơ ước có được support như anh :myemo0111:
Hero Tủ : Ommi , chơi độc nhất 1 con ommi suốt 3 năm liền , rồi mới sang Lion , WL , Tide , Puck . Nói chung con nào thuộc phạm trù support thì anh ngon cơm cả , ommi vào tay anh thì các chú khỏi lo chết yểu :)) .
được đấy, tớ chuyên về ganker, và chỉ đánh được ganker, sở trường của tớ là witch doctor, butcher và mirana :D
thế là đã có ganker và cave :D

EvilBoys1996

Nấm bình thường
Con tủ nhất nhất của mình là .:! Naga Shiren !:. \m/ (gank, suppot, deny, push, cứu team,v.v.. cái gì em cũng làm được)
Đang cố biết cách chơi tất cả các hero để còn -random cho nhiều tiền :D

sonchuaquy

Nấm nhỏ
đã đánh clan là không có chuyện random, và thường thì không có ai chơi đỉnh cao được tất cả các dạng hero, nên nhận ra được thế mạnh hero của mình và luyện tập nó.chứ người đánh giỏi thì dạng nào cũng chơi được hết, vấn đề là đạt đến cảnh giới tối cao tất cả dạng hero là không thể :no:

NintendoDS

Nấm nhỏ
Bất cứ con nào support , bơm máu là tớ chơi tuốt , cực ghét chơi late , thích chơi support , hỗ trợ hết mình , luôn vì late quên thân , không bao giờ ks , chỉ thích support :D .
_ Nói chung , tớ là mẫu cave đỉnh cao , có khả năng đọc được trận đấu khá nhanh , cách di chuyển phù hợp , ít feed.
_Nhược : Combat nổ ra 1 nùi là buông chuột \m/ vì chẳng thấy gì .

megazord2

Nấm nhỏ
à ha, ta tưởng nơi này chán nản rồi. Nhưng có vẻ xôm tụ dc tí rồi.
Đồng ý là khi combat không thấy gì, nhưng cái đó là dĩ vãng rồi. Combat bây giờ ta đã thật máu lửa :yahoo[1]:
Ta thích rasta ( Shadow Shaman ) solo mid, và sau đó là đẩy trụ dài dài. Bước chân ta đến đâu là nhà đối phương thành bình địa ( tất nhiên nếu ko bị giết :em06: )
Nếu trận nào không dùng được rasta thì cứ giao cho ta late hay semi late cũng dc. Ngoại trừ 2 thằng troll và void, thằng troll thì cứ ở trong rừng quài chán lắm thằng void khó farm quá, axe thì không thể chơi dc, vì axe đòi hỏi nam tính rất là cao trong khi ta ko muốn liều mạng mà cản lính như thế :))
NintendoDS cho xin cái yahoo đi :)

sonchuaquy

Nấm nhỏ
à ha, ta tưởng nơi này chán nản rồi. Nhưng có vẻ xôm tụ dc tí rồi.
Đồng ý là khi combat không thấy gì, nhưng cái đó là dĩ vãng rồi. Combat bây giờ ta đã thật máu lửa :yahoo[1]:
Ta thích rasta ( Shadow Shaman ) solo mid, và sau đó là đẩy trụ dài dài. Bước chân ta đến đâu là nhà đối phương thành bình địa ( tất nhiên nếu ko bị giết :em06: )
Nếu trận nào không dùng được rasta thì cứ giao cho ta late hay semi late cũng dc. Ngoại trừ 2 thằng troll và void, thằng troll thì cứ ở trong rừng quài chán lắm thằng void khó farm quá, axe thì không thể chơi dc, vì axe đòi hỏi nam tính rất là cao trong khi ta ko muốn liều mạng mà cản lính như thế :))
NintendoDS cho xin cái yahoo đi :)
ha ha, rasta cũng chính là 1 trong những con chính của team [SeB] tớ đây :D có skill disable, gây dmg, ulti push nhà vô đối. có con rasta có thể lật ngược thế cờ trong nhày mắt, rất hay. mà sao chưa thấy lập team NVN đi nhỉ

megazord2

Nấm nhỏ
@liKan: invoker mới là đẳng cấp đấy chứ. Đâu phải ai cũng chơi được invoker :)
@sonchuaquy: có đủ người đâu mà lập... Chắc tụ tập đánh cho vui

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN