LOKERZ ngày càng hấp dẫn hơn

Cửa hàng game Nintendo nShop

qwaszx91

Nấm nhỏ
trước hình như đã có bác lập topic về trò này rồi nhưng lúc đó có lẽ không đặc sắc, khó kiếm điểm ptz, lại không có bằng chứng no scam, nhưng giờ nó đã rất hot roài và đã có nhiều bác nhận đc quà, và đặc biệt kiếm ptz giờ không quá khó nữa với chức năng mới PLAY vừa đc mở( lúc mới mở 1 ngày em kiếm 100ptz lận)
LockerZ™ cho phép người dùng tham gia, trả lời các cuộc khảo sát để nhậ́n lấy PTZ ( điểm). Sau đó, bạn có thể đổi PTZ nhận được lấy các phần quà và hiện vật rất có giá trị. Các phần quà này sẽ được chuyển theo đường bưu điện đến tận nơi người nhận, dán kèm mác "GIFT" (quà) để giảm thiểu số tiền thuế người nhận phải chi trả
Một vài mặt hàng tiêu biểu mà bạn có cơ hội nhận được khi tham gia LockerZ:
( đang ngắm kon touch ):em22: hình như bây h không còn usb nữa nhưng mới có redeem tiền mặt, với 250ptz( đủ điểm redeem touch) 500$(hình như ps3)=50$ còn cái 500$ thì không bít, mấy đổi tiền thường sống rất lâu vì ít người chịu bỏ ps3 để đổi lấy 50$( sống đc khoảng 10, 15p. ps3 thì sống <10s)

mỗi ngày login vào LockerZ và trả lời khảo sát có ở DAILIES cuối góc phải màn hình thì bạn sẽ có từ 2 đến 4 PTZ trở lên
bằng chứng:

ban. nintendosony cho phep minh lay cai anh cua ban lam bang chung' tren forum minh`

có rất nhiều quà của nintendo đấy
ai có acc roài thì vào đây chém gió
ai chưa có acc thì phải đăng kí,phải có người giới thiệu invite mới đc, nhưng bạn có thể nhận INVITE nhanh chóng với AUTO INVITE dành riêng cho anh em nintendo: http://sites.google.com/site/invitenintendo/
hoachttp://invitelockerzspeed.co.cc/
Chú ý :
- Nếu dùng hòm thư Yahoo thư mời sẽ được gởi vào Spam (thư rác) . Các bạn vui lòng kiểm tra trong đó.
- Xem mail mình có đuôi @yahoo.com hay @yahoo.com.vn

ai có thắc mắc có thẻ post len forum ỏ có thể add yahoo mình sẽ hướng dẫn tận tình:traiphongtinh_tim_gaibanhoa@yahoo.com

bảng mã zip code:( NEW)
AN GIANG /94999
BARIA -VUNG TAU /76999
BAC GIANG /21999
BAC KAN / 17999
BAC LIEU / 99999
BAC NINH / 16999
BEN TRE /89999
BINH DINH /53999
BINH DUONG /72999
BINH PHUONG /80999
BINH THUAN /62999
CA MAU / 96999
CAN THO /92999
CAO BANG /22999
DA NANG /60999
DAK LAK /55999
DAK NONG /55999
DIEN BIEN /28999
DONG NAI /71999
DONG NAI /93999
GIA LAI /54999
HA GIANG /29999
HA NAM /30999
HA NOI /10999
HA TAY /31999
HA TINH /44999
HAI DUONG /34999
HAI PHONG /35999
HAU GIANG /92999
HO CHI MINH CITY /70999
HOA BINH /15999
HUNG YEN /39999
KHANH HOA /57999
KIEN GIANG /95999
KON TUM /58999
LAI CHAU /28999
LAM DONG /61999
LANG SON /20999
LAO CAI /19999
LONG AN /81999
NAM DINH /32999
NGHE AN /42999
NINH BINH / 40999
NINH THUAN / 69999
PHU THO / 24999
PHU YEN /56999
QUANG BINH /45999
QUANG NAM /51999
QUANG NAM /52999
QUANG NINH /38999
QUANG TRI /46999
SOC TRANG /98999
SON LA /27999
TAY NINH /73999
THAI BINH /33999
THAI NGUYEN /23999
THANH HOA /41999
THUA THIEN - HUE /50999 hoac 47000
TIENG GIANG /82999
TRA VINH /90999
TUYEN QUANG /25999
VINH LONG /91999
VINH PHUC /12999
YEN BAI / 26999
BINH CHANH /70900
BINH TAN / 70930
BINH THANH / 70400
CAN GIO / 70950
CU CHI /70700 (Dành riêng cho TP.HCM)
GO VAP /70550 (Dành riêng cho TP.HCM)
HOC MON /70750 (Dành riêng cho TP.HCM)
NHA BE /70850 (Dành riêng cho TP.HCM)
PHU NHUAN / 70450 (Dành riêng cho TP.HCM)
QUAN 1 /70100 (Dành riêng cho TP.HCM)
QUAN 10 /70350 (Dành riêng cho TP.HCM)
QUAN 11 /70650 (Dành riêng cho TP.HCM)
QUAN 12 /70780 (Dành riêng cho TP.HCM)
QUAN 2 /70830 (Dành riêng cho TP.HCM)
QUAN 3 /70150 (Dành riêng cho TP.HCM)
QUAN 4 /70200 (Dành riêng cho TP.HCM)
QUAN 5 /70250 (Dành riêng cho TP.HCM)
QUAN 6 /70300 (Dành riêng cho TP.HCM)
QUAN 7 /70880 (Dành riêng cho TP.HCM)
QUAN 8 /70600 (Dành riêng cho TP.HCM)
QUAN 9 /70840 (Dành riêng cho TP.HCM)
TAN BINH /70500 (Dành riêng cho TP.HCM)
TAN PHU /70580 (Dành riêng cho TP.HCM)
THU DUC /70800 (Dành riêng cho TP.HCM)
ai không làm đc pm vô yahoo mình:traiphongtinh_tim_gaibanhoa@yahoo.com
or send tin nhắn cho mình mình sẽ invite sớm nhất
các bước nhận invite rất đơn giản,anh em nintendovn ủng hộ mình sẽ đc hướng dẫn tạo auto invite của riêng mình
lockerz đã hứa sắp thực hiện hình thức redeem 24/7 rồi, anh em không phải thức đêm nữa:myemo0122:, đợt tháng 2 có 4 lần redeem trong đó 3 lần thông báo trước thời gian và 1 lần bí ẩn, minh thì mới chơi nên mới redeem đc 25$ thui
-đây là web redeem thử để những ai chưa redeem lần nào thử cảm giác và không bị bỡ ngỡ và cuống khi redeem, và luyện đánh thông tin khi redeem đc vì có khi mình kick redeem đc nhưng đánh thông tin chậm khi đánh xong thì vẫn freshout( lưu ý không điền pass, mail thật tránh rủi ro)
http://www.k0st4s.org/projects/playground
TRANG REDEEM CHINH THUC': ptzplace.lockerz.com
-link redeem một số hàng hóa , bình thường công đoạn redeem là vào lockerz.com rồi đăng nhập rồi redeem thì bây giờ chỉ cần paste link vào trình duyệt để đến món đồ mình muốn nhanh nhất , tăng cơ hội nhận đc quà:
web chính redeem: http://ptzplace.lockerz.com/home25.php

Redeem paypal: http://ptzplace.lockerz.com/prizes25...Brands+We+Love

Redeem elec: http://ptzplace.lockerz.com/prizes25...bn=Electronics

redeem áo ...: http://ptzplace.lockerz.com/prizes25...kerz+Exclusive

redeem 25usd: http://ptzplace.lockerz.com/prizedet...2&pn=$25&b=1
chú ý: chỉ đc redeem 1 món, nếu không đc mới qua món khác, nếu redeem đc rùi thì không đc thêm món nào nữa không là nó hủy hết đó.
theo locke:
Thân chào tất cả thành viên VietlockerZ, trong đợt redeem vừa diễn ra tại 4rum, đã có rất nhiều phần quà hấp dẫn dành cho các bạn redeem thành công. Tuy nhiên vẫn có một số bạn chưa nắm rõ luật (hoặc vô tình hay cố tình) redeem sai luật do chúng tôi đưa ra, phần lớn là 2 lý do: edit bài viết & redeem rồi vẫn redeem nữa. Chúng tôi sẽ hủy các đơn redeem của các bạn. Chúc các bạn sẽ nhận được món quà mình thích trong đợt redeem sắp tới!
kinh nghiệm là nên dán các thông tin cần thiêt vào file tex để khi redeem đc nó bắt điền thông tin thì copy paste vào thì nhanh hơn( hoặc cao hơn có thể dùng ROBOFORM tự điền, cái này hên xui nha, thình thoảng nó ra cái form quái quái là lung tung beng hết đấy) địa chỉ nhớ điền dưới 30 kí tự
CHÚ Ý: không cheat dưới mọi hình thức, không tự invite cho mình, kể cả có fake sock chuyên nghiệp thế nào locke vẫn phát hiện ra đấy, thế nên mọi người chơi trong sạch nha theo locke:
Do việc redeem vừa được tổ chức lần đầu nên sẽ k tránh khỏi nhiều sai sót, nhất là các sơ hở trong rule cũng như redeem bằng comment, BTC khó quản lý, điều đó dẫn đến việc một số member lợi dụng clone nick để được redeem 2, thậm chí 3 lần, có khi bug cũng nên...Chính vì vậy, việc confirm PM là cần thiết. BTC sẽ check vào một ngày bất kì trong tháng để xem nick đó là clone hay thật, nếu phát hiện gian dối chúng tôi sẽ thu hồi món quà
chuẩn bị 24/7 vào 1 ngày ko xa^.^

Ngày thành lập website 09/03/2009
Ngày thử nghiệm sử dụng điểm ptz 22/07
Thành viên trên toàn thế giới >2triệu
Top 15 nước đứng đầu có htànnhh viên nhiều nhất trong Lockerz: Mỹ, Ba Lan, Braxin, Cannada, Anh, Thụy Điển, Israel, Pháp, Lithuana, Latvia, Đức, Tây Ban Nha, Ấn Độ, Nga & Úc
Số lượt mời invite trong 3 ngày đầu trung bình 300.000 lượt/ngày, còn trong 3 tuần đầu trung bình là 55.000 lượt/ngày
Thành viên đã trở thành Z-lister: 43.000

1 thời kỳ của Lockerz được tính là 1 năm (Trong vòng 1 năm không xài point thì bị trừ hết)
Những người hoạt động trong Ban Quản Trị Lockerz được tuyển dụng rất nghiêm ngặt
Tuy nhiên chúng tôi chưa trả họ 1 đồng lương nào, vì thế nên chúng tôi sẽ tặng cho họ 1 vài món quà, là sự ngạc nhiên từ Lockerz. Những món quà này là hàng độc chỉ dành riêng cho nhân viên Lockerz, không dành cho thành viên tham gia Lockerz

Trang video của Lockerz trong tương lai và 1 nhân viên của Lockerz đang lập trình với trang này

Chúng tôi cung cấp nhiều hạng mục trong phần Lockerz Video như: Phim, âm nhạc, game, decals (Hình như là Đề-can , không bik có phải là thẻ mua sắm hay khuyến mãi gì ko )
Quảng cáo miễn phí trên video
Tích lũy điểm ptz bằng cách đăng video và làm cho nó tăng lượt xem
Nếu có người download video của bạn thì đồng nghĩa với việc bạn nhận được ptz
Tích lũy decals để thuê hoặc mua.... (bó tay nó nói gì)
Video có bản quyền và nguyên bản

Chúng tôi cam kết sẽ có thêm nhiều giải thưởng từ LockerZ
Có đến hơn 15 cách kiếm ptz và sẽ còn có tới hơn 20 cách nữa vào năm 2010
Những lợi ích từ việc redem tại LockerZ: PTZ PLACE là nơi để mua sắm, miễn phí chuyên chở, nhiều sự giảm giá bất ngờ

Sau này cửa hàng Online của LockerZ sẽ được mua bằng 2 cách:
+ Mua bằng PTZ: Giá sẽ tăng lên rõ rệt (Theo trong hình thì tăng gần 6 lần )
+ Mua bằng tiền: Được giám giá đến mức tối đa (Như trong hình là 60% giảm giá và chuyên chở thì miễn phí, chỉ sợ thằng hải quan Việt Nam đánh thuế )
theo lockerzviet

ratmoonser

Thành viên lâu năm
cho hỏi cái này là cái j vậy các cậu !! Mình có DSi và ace2i có tham gia dc ko !!! Nhìn các bác ghi mà đọc chả hiểu j cả -.- !!!!

qwaszx91

Nấm nhỏ
trời,cái này hot thế mà ko bít, cái này đại khái là 1 ngày bạn bỏ ra 1 khoảng thời gian để kiếm điểm ptz( đơn vị tiền trong lockerz) bằng các cách:login vào phát là đc ngay 2-4ptz(chỉ đc tiền 1 lần sau đó có login cả trăm lần cũng rứa)
trả lời 1 câu hỏi trong ngày của nó: đc ngay 2-4ptz( mỗi ngày nó có 1 câu hỏi, trả lời sao cũng đc nhưng ngày nào trả lời ngày ấy mới đc tiền) chức năng play: bạn vô: http://lockerz.com/play sẽ có các đoạn video ngắn cho bạn xem( cái này ngon nhất) mỗi video bạn xem xong đc ngay 2=4ptz( không tua đc nha, có rất nhiều video, có thể kiếm 100ptz 1 ngày dễ dàng nếu có time ngồi xem) sau khi có ptz roài thì đợi thông báo của lockerz thời điẻm redeem( đại khái là thời điểm có tung các mặt hàng để mình sử dung ptz kiếm đc để mua) thời điểm này thường đc giưz bí mật( cái này khắm) và thường từ 11h-6hsang vì vậy dân việt cứ thế mà canh đêm nha, số lượng hàng có hạn nên có thể hết rất nhanh, ví đụ ps3, xbox , ....hết trong khoảng <20s sau khi bắt đầu. còn nhiều thứ nhỏ nhỏ như băng đĩa gốc ps2 nds thì lâu hơn, đợt tháng 2 thì nó mở 4 đợt, thông báo giờ giấc redeem 3 đợt còn 1 đợt bí mât

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Ủa,vậy mà mình tưởng mỗi ngày chỉ được xem 1 cái ==.Hình như phải có cách thời gian ra,vì mình chơi ngay sau khi nhận điểm 1 cái nên nó báo là chỉ được xem 1 cái/lúc :|.

Hipi01

Nấm bình thường
tình hình là redeem mấy cái băng DS hoặc PC thôi , chứ các mặt hàng điện tử khác rất khó ăn

ratmoonser

Thành viên lâu năm
ờ vậy cái này là chơi trên DS hay là như nào nói rõ cái :D !!! Rùi đang kí lun sao nè chỉ mình đi !! Mà ko lẽ chơi cái này mình ko bị mất j mà lại dc nhửng prize giá trị thế sao ???

qwaszx91

Nấm nhỏ
cái này là thiệt đó, kéo xuống dưới bõ này có bác nhận đc băng gốc ds đấy, cái chính là kiếm điểm ptz thì dễ nhưng để mua đc món hàng bằng số điểm ấy mới khó, bạn cẩm tưởng mình đấu với cả vạn thằng xem ai kick đc vào 1 cái pịagio fly nhanh hơn, món đồ càng đắt giá thì số lượng càng ít, cái này chơi trên pc mà, bác cứ click vô cái lick invite tự động sau đó điền email bác vào, nó sẽ gửi vào email đó đường daanz để dăng kí lockerz

ratmoonser

Thành viên lâu năm
hix sao mình diền email rùi điền IP sác nhận mà nó cứ not corect hoài !! Có 4 chữ số thôi mà điền y chagn rùi làm sao mà sai dc -.- !!!

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Tớ chả quan tâm cái này lắm. Biết là thật, uy tín nhưng không có hứng thú tham gia, chả hiểu vì sao nữa 8-}. Nhận được gần chục cái invite mail, xóa sạch rồi 8-}

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN