Love Plus (Trên 17+ nhé ^^) (English Patched Full)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

rokzeng

Nấm nhỏ
Game này không có bản tiếng Anh vì Konami chỉ mún độc quyền tiếng Nhật cho người Nhật chơi thôi!!! Ích kỉ quá đi:no:

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Game này không có bản tiếng Anh vì Konami chỉ mún độc quyền tiếng Nhật cho người Nhật chơi thôi!!! Ích kỉ quá đi:no:
Bạn có chắc chắn game này ra nước ngoài Nhật sẽ có người chơi không mà nói vậy ? :rolleyes[1]: Tùy thị trường có những game khác nhau,với cả phụ thuộc doanh số nữa :rolleyes[1]:

Cho hỏi lúc tạo profile nó có cái Audio là gì thế?
Đó là cách đọc tên nhân vật đó bạn ah, nếu bạn đặt tên theo bảng kanji thì sẽ có một cách đọc tên khác. Vì tên người Nhật hay viết 1 đằng đọc 1 nẻo lắm, ví dụ viết là hatsu (kí tự hán) nhưng lại đọc là haru (kí tự kana)

Bạn đặt tên mà chọn bảng kana 1 2 3 thì đọc vẫn vậy (tức phần audio vẫn chọn giống y chang phần tên). Còn bảng abc tương tự, bạn nào chưa rành tiếng Nhật thì cứ đặt tên theo ý mình còn phần audio để bừa cũng dc:happy[1]:

sao phần tiếng giống bị nhiễu quá nghe không rõ vậy phải chỉnh như thế nào ạ?. em chơi trên PC với lại lúc chơi CPU Usage luôn dao động từ 97 ->100%

DraconKing

Nấm nhỏ
sao phần tiếng giống bị nhiễu quá nghe không rõ vậy phải chỉnh như thế nào ạ?. em chơi trên PC với lại lúc chơi CPU Usage luôn dao động từ 97 ->100%
Máy yếu + giả lập chưa thể chuẩn được, ngoài ra còn mất phông nền 2D nên khuyến cáo chỉ nên chơi trên DS

cho em hỏi vậy cấu hình tối thiểu là bao nhiêu mới có thể chơi được game này

---------- Post added at 01:20 AM ---------- Previous post was at 01:11 AM ----------

à mà em dùng phần mềm giả lập để chơi thì patch sử dụng như thế nào (game này và game love plus+) và có patch (J) không cho em link đi

firecat

Nấm nhỏ
Love Plus chơi tốt nhất trên máy DS, ai ko có máy đừng ham chơi vỡ hình khỏi kêu :) .

Cho mình hỏi chút tại sao mình chơi đến ngày thứ 300 thì lúc nó rủ đi học hay rủ đi về cùng thì trên đường chả thấy nói năng gì hết cả vậy chỉ thấy nó skip qua rồi chuyển sang đoạn cầm nắm tay là sao chán quá :((. Mà tại sao rõ ràng là nhiều lúc mình thấy thông báo nhận được quà từ máy nhưng sao vào phần item lại chả thấy gì cả, tiếc đứt ruột ngày 14/2 đc bé Takane Manaka tặng quà mà mở ra ko thấy gì hết trơn :((

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN