Love Plus + (Trên 17+)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Thật chất thì nếu đã chơi qua games này , tôi đảm bảo rằng người đó sẽ liên tưởng ngay game chẳng có gì để phải rank 17+ cả .
Chẳng qua củng chỉ là tập tành hẹn hò như đời thường thôi .
Còn bạn kia nói có người đám cưới bằng games này cớ đấy ? thì đã sao ? , một người đầu óc ko ổn định hoặc có thể là thích tạo scandal để dc nổi tiếng thôi . :-j !

bạn chơi bản Love Plus + đi, dắt em vào giường ngủ luôn, khỏi mất công hôn hít ;))
:happy[1]::happy[1]:13+ dey:|

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
Thật chất thì nếu đã chơi qua games này , tôi đảm bảo rằng người đó sẽ liên tưởng ngay game chẳng có gì để phải rank 17+ cả .
Chẳng qua củng chỉ là tập tành hẹn hò như đời thường thôi .
Còn bạn kia nói có người đám cưới bằng games này cớ đấy ? thì đã sao ? , một người đầu óc ko ổn định hoặc có thể là thích tạo scandal để dc nổi tiếng thôi . :-j !
cách nói này chắc là bạn hiltonress không rành ngoại ngữ/chưa hẹn được bạn gái đây :em11:

còn nhân vật bạn nói là thích được nổi tiếng đã nổi tiếng từ lúc chưa làm quen bạn gái rồi, người ta cũng không cần tạo scandal làm gì :P

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
không bạn quăng cái rom vào file patch, sau đó quăng rom do patch tạo ra vào lại thẻ nhớ, xóa rom cũ đi ^^

Theo một số tin đồn thì trong game còn có một AP khác nữa, các cô gái trong game sẽ không bao giờ nhận lời làm bạn gái của mình (chừng nào trả tiền mua băng gốc chơi thì người ta mới nhận lời, í hị hị)
Hình như bản patch đã giải quyết dc vấn đề đó rồi

I can confirm 2 things:

A) There is Anti-Piracy beyond what prevents the rom from loading on some cards. The WoodRPG firmware and derivatives (such as WoodR4) are affected. Specifically, it is impossible to raise the affection levels of any of the girls when playing it on a flashcard that does not remove the AP, meaning you cannot go on dates, cannot get ANY contact (except Rinko's, since it is given to you in an event that can be triggered without any indication Rinko is there), and cannot get a confession of love from any of the girls. Incidentally, it would also appear the "boyfriend checks" are somewhat based on affection levels.

B) The patch 5 posts above removes this bit of anti-piracy.

http://www.ds-scene.net/?s=viewtopic&nid=9601&p=2
Mà mấy bác hiểu tiếng Nhật hay sao mà chơi dc hay thế? Chơi mà ko hiểu mấy bé nói j` nản lắm....

megazord2

Nấm nhỏ
Định down về chơi thử, mà nghĩ lại toàn tiếng nhật chẳng hiểu dc gì . Hẹn hò với gái mà đi xem người ta hướng dẫn rồi mới chơi dc thì chán chết :(( Thôi , chơi game khác vậy

bioibi24

Nấm nhỏ
oh yed đc rồi cám ơn nguyenanhnguyen và thientai9x nhé :Phải biết sớm ko phải đặt mua thẻ mới hihi
MÌnh xin nói rõ cách làm cho ai chưa biế làm nhé :Ở đây mình dùng r4 để fix nếu bạn có 1 AK2i khác thì dùng nó cũng đc (dùng thẻ nào thì chép FW thẻ đó:
Tải file này về http://www.mediafire.com/?n4nm0i5dmtm
1.Chép FWr4 và FW A2i vào củng 1 thẻ nhớ (chép cả file về mới downd về lun)
2.Bỏ vào FC r4 cho vào máy dsl chạy file mới dow về ấy ak2ifw_update_14_DSL_new.
3.Nó hiện lên kêu bấm B đừng bấm (rút FC r4 ra trc tiếp khi máy đang còn hoạt động "tốt nhất là gập máy lại rồi rút FC ra ).
4.Cho thẻ nhớ vào FC A2i rồi bấm B đợi nó chạy 100% thì bạn tắt máy .
5.Mở máy lại thì vào đc A2i ....

Thế R4 cũ của mình bị loading cả đời ( ko phải birck ) , fix bằng cách này được ko hay chỉ fix cho Acekard thôi ... :|

cac bro oi sao minh down ve chep vo the nho roi nhung khi chon play thi no loading roi dung luon khong chiu chay la sao the. vui long chi cach sua dum minh voi. minh dang xai the R4. cam on nhieu.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN