Mất dây kết nối của Action ReplayCode Device

Cửa hàng game Nintendo nShop

như đã nói trên tiêu đề, mình có đặt mua đc 1 cái action replay xài cho băng gốc cho NDS nhưng mà mình lỡ làm mất sợi dây nối với máy tính của thiết bị này(xài để cập nhật thêm cheat). Có bạn nào biết mua sợi dậy thay thế này ở đâu tại Hà Nội thì giúp mình hộ nha. Với cả sợi dây đó tên là j lun để mình còn đi tìm
cảm ơn mọi ng`

Cái đấy là Action Replay Cable. Hiện giờ tìm cái này ở VN khó hơn mò kim đáy bể :). Cậu mua xừ 1 cái Flashcard mà chơi, vừa cheat đc, vừa chơi game dc, đỡ phải mua băng gốc :).

hình lớn:http://cgi.ebay.com/USB-Power-Charge...ht_2991wt_1017
là cái này đúng không ?

Trên ebay có bán nhưng mà 7$, cộng ship thì thà mua flashcard ở deal extreme còn rẻ hơn :)
http://cgi.ebay.com/Action-Replay-DSi-Usb-Data-Cable-Nintendo-DS-Lite-DSi-/310229081495?cmd=ViewItem&pt=Video_Games_Accessories&hash=item483b181d97

mình đã mua băng gốc và mua Action replay để chơi PKM SS rồi nhưng bị mất cái dây nên ko cập nhật cheat đc
ai bít cái dây đó bán ở đâu tại HN ko?

---------- Post added at 07:48 PM ---------- Previous post was at 04:33 PM ----------

vậy coi như là mất là mất lun rồi hả các bạn? :((

Unicorn9x

Nấm nhỏ
có cách cheat pkm = wifi mà... trên gba temp có chỉ hay sao ấy:D
tui nghĩ là mún kím sợi dây thì google thôi:| vn chả có ai xài cái này ngoài bác:))

có cách cheat pkm = wifi mà... trên gba temp có chỉ hay sao ấy:D
tui nghĩ là mún kím sợi dây thì google thôi:| vn chả có ai xài cái này ngoài bác:))
tại vì mình cũng cần vài cheat cho PKM lên lv nhanh nũa nên cần xài lăm bạn ah
ai bít chỗ mua hay ai bán thì nói hộ mình nha
cảm ơn nhiều

cảm ơn các bạn nhìu lắm
để mình ra hỏi thử xem thê nào

---------- Post added at 07:45 PM ---------- Previous post was at 07:43 PM ----------

btw hình như cái bạn Luigi chụp là cái sạc DS = PC thì phải ...

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Cái "giây" cắm của bạn Nam đúng là dây sạc rồi,hoặc nếu không thì nó có vài loại dây cắm,vì cái ảnh trên ebay là đúng 100%.
Bạn check thử coi cái dây cắm của các máy ảnh Canon,với HDD với đt Nokia nó có giống cái dây đó ko ?

obi123

Nấm bình thường
Bác ở Hn à? Em có dây đấy. Bác dùng EZ ARDS à? Mà nói chung cứ dùng hàng Datel là ok. Số em là 01255925303. Dirty cheaters!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN