HN MCgame SHOP: Nintendo Switch, New3dsxl , PS4, Zelda, Pokemon Let's Go Pikachu!

Cửa hàng game Nintendo nShop

SC mini SD bị lỗi có kí tự lạ thì a sửa đc ko và giá bn
Có cái sửa được,cái không...........được thì chắc từ 30-50k em à

---------- Post added at 11:08 PM ---------- Previous post was at 11:06 PM ----------

Anh ơi cửa hàng có PS2 slim mà ~1t-1t7,8 không muốn mua quá mà không có tiền mua hàng new
Còn mấy bộ đó em à

---------- Post added at 11:11 PM ---------- Previous post was at 11:08 PM ----------

Cửa hàng còn cái SNES nào ko anh?
Chỉ con vài cái thân dưới của nó thôi em à, em qua CH anh tặng free cho

---------- Post added at 11:13 PM ---------- Previous post was at 11:11 PM ----------

giá 1 cái sạc GBA SP bh tiền nhỉ ??? bạn ship cho mình đến 80 giảng võ có được k :myemo0111::myemo0111::myemo0111:
Giá 70 k em à, nhưng CH không có dịch vụ ship hàng..........sorry

---------- Post added at 11:15 PM ---------- Previous post was at 11:13 PM ----------

cửa hàng mình có Gameboy micro ko anh:myemo0111:
Hết máy đó lâu rùi em à

---------- Post added at 11:17 PM ---------- Previous post was at 11:15 PM ----------

a có đổi dsl fullbox, ace2i, ez flash và thẻ 8gb lấy psp 1k hoặc psp2k ko vậy. nếu có thì bù bao tiền
Không đổi em à..............Thanks

---------- Post added at 11:18 PM ---------- Previous post was at 11:17 PM ----------

ds lite full box thì bao nhiêu hả anh :)
Giá 2900k em ơi

---------- Post added at 11:22 PM ---------- Previous post was at 11:18 PM ----------

Cửa hàng có PSP Slim 3000 Firmware 6.35 Full box New 100% kô anh? Cho em giá nhé. Àh nhân tiện cửa hàng có Game gốc PSP Full box New 100% kô ạ.
Có , giá 4450k em ơi. Game đó hàng new thì còn vài chiếc, hàng 2nd thì còn vài chục

---------- Post added at 11:27 PM ---------- Previous post was at 11:22 PM ----------

Ơ dạo này thế nào mà lâu trả lời thế nhỉ , 2 tuần rồi a ơi
Sorry......đợt này CH bận việc quá nên chậm trả lời các bác.
Bác cần gấp và chi tiết thì có thể gọi số máy bàn (hoặc mời tới CH ). Thanks

---------- Post added at 11:41 PM ---------- Previous post was at 11:27 PM ----------

Chuyên mua bán , sửa chữa các loại trò chơi điện tử : Gameboy, nintendo ds , psp, ps1, ps2, ps3, wii, xbox 360.......
Có đầy đủ các phụ kiện, linh kiện hỗ trợ , thay thế....
Luôn cập nhật các game mới

Số 3 Hàng mành.Hà nội.
Đt:04 39 288 277

Cửa hàng còn băng GBA pokemon firered, leafgreen, với emerald không anh
Em vừa mua 1 máy ở đây 1 tháng trước + băng firered, giờ muốn mua thêm 1 máy và vài băng pkm nữa để trade.
Nếu không thì khi nào có nhắn vào máy em nhé. 0943522094
Thanks

thientai99x

Nấm nhỏ
Hôm nọ em mới mua mấy cái đĩa đúc ở chỗ anh về. Sao cái đĩa GOW 1 Load Save xong nso cứ báo loading vậy :( Còn đĩa Kingdom Hearts 2 cho vào máy bị màn hình đen :(

Thay vỏ + phím toàn bộ cho DS lite được không anh, và giá là bao nhiêu.:rolleyes[1]:
Được.....giá 350k em ơi

---------- Post added at 01:14 PM ---------- Previous post was at 12:32 PM ----------

Chuyên mua bán , sửa chữa các loại trò chơi điện tử : Gameboy, nintendo ds , psp, ps1, ps2, ps3, wii, xbox 360.......
Có đầy đủ các phụ kiện, linh kiện hỗ trợ , thay thế....
Luôn cập nhật các game mới

Số 3 Hàng mành.Hà nội.
Đt:04 39 288 277

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN