HN MCgame SHOP: Nintendo Switch, New3dsxl , PS4, Zelda, Pokemon Let's Go Pikachu!

Cửa hàng game Nintendo nShop

Cái này của CH bác có màu khác không, vi du như trắng , hay đen ý, nếu có thì giá bao nhiêu vậy :-??
Có màu xanh , màu trắng,màu đen, màu ghi ,màu hồng ... em à

---------- Post added at 02:06 PM ---------- Previous post was at 02:05 PM ----------

thay pin save cho bang GBA thi bao tien ha a
Hết 20 k em à........................

---------- Post added at 02:08 PM ---------- Previous post was at 02:06 PM ----------

À Ở đây có bán pin dung lượng cao ( tầm 2000 ) cho ds lite không ạ ???
Có pin ds lite 2000 mAh giá 180 k em à

---------- Post added at 02:11 PM ---------- Previous post was at 02:08 PM ----------

CH có gba sp và dây nối 2 gba với nhau ko anh?cho em giá luôn nha anh.thanks a!
Có dây nối 2 gba sp với nhau , giá 50k em à .Thank

---------- Post added at 02:26 PM ---------- Previous post was at 02:11 PM ----------

Chuyên mua bán , sửa chữa các loại trò chơi điện tử : Gameboy, nintendo ds , psp, ps1, ps2, ps3, wii, xbox 360.......
Có đầy đủ các phụ kiện, linh kiện hỗ trợ , thay thế....
Luôn cập nhật các game mới

Số 3 Hàng mành.Hà nội.
Đt:04 39 288 277

anh có mua lại gba sp 2 hand ko ạ.
Có em à...................................

---------- Post added at 05:11 PM ---------- Previous post was at 05:07 PM ----------

Chuyên mua bán , sửa chữa các loại trò chơi điện tử : Gameboy, nintendo ds , psp, ps1, ps2, ps3, wii, xbox 360.......

Số 3 Hàng mành.Hà nội.

hôm 27/10 em có ra mua con SP của anh(màu đen).tem còn nguyên ko hỏng hóc j.bh em muốn bán(bố mẹ e bảo bán đi cho mua DSI:yahoo[1]::yahoo[1]:).anh mua lại thì tầm nhiu ạ

MicroSD 512-1gb ngon ngon 1 tí tầm bn anh ơi.
Cửa hàng chỉ bán Micro SD 2G ,4G, 8G thôi em à

---------- Post added at 02:54 PM ---------- Previous post was at 02:50 PM ----------

hôm 27/10 em có ra mua con SP của anh(màu đen).tem còn nguyên ko hỏng hóc j.bh em muốn bán(bố mẹ e bảo bán đi cho mua DSI:yahoo[1]::yahoo[1]:).anh mua lại thì tầm nhiu ạ
Phải nhìn lại máy đã em à ,mới biêt tầm bao nhiêu .Thanks

---------- Post added at 05:37 PM ---------- Previous post was at 02:54 PM ----------

cửa hàng còn PSP 2nd hand ko ạ?
Còn mấy chiếc đấy em à. Cả 1k ,2k ,3k................

---------- Post added at 05:38 PM ---------- Previous post was at 05:37 PM ----------

Anh có sửa nút cho GBA original không?
Có sửa em ơi.......... Thanks

---------- Post added at 05:57 PM ---------- Previous post was at 05:38 PM ----------

Số 3 Hàng mành.Hà nội.

Bao tiền hả anh? Mất bao lâu?
Chưa biết chính xác được em à. Có thể hỏng cao su, có thể hỏng mạch do o xi hóa .......

---------- Post added at 10:35 AM ---------- Previous post was at 10:33 AM ----------

Có bất kì loại thẻ SC nào cho GBA ko anh ?
Không , chi có băng cho GBA thôi em. Thanks

---------- Post added at 10:37 AM ---------- Previous post was at 10:35 AM ----------

anh có thay mắt đọc của wii ko a
Có em à........Thanks

---------- Post added at 10:39 AM ---------- Previous post was at 10:37 AM ----------

PSP 2000 2nd hand thì bn $ ạ? :-?
PSP 2000 2nd hand màu đen, thẻ 8g , pin,sạc tổng cộng 3.300k em ơi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN