[MediaFire] Doraemon Wii (NTSC-JAP) [Doraemon-FC]

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cu the hon duoc ko ban minh ko co may wii chi su dung gia lap Dolphin de choi nen ko bik lac xi ngau , bam nut a thi no xoay nhanh thiet nhanh nhung ko quang len troi dc

Cu the hon duoc ko ban minh ko co may wii chi su dung gia lap Dolphin de choi nen ko bik lac xi ngau , bam nut a thi no xoay nhanh thiet nhanh nhung ko quang len troi dc

Cụ thể hơn là , mình sử dụng giả lập Dolphin để chơi Doraemon , nhưng mà không biết lắc xí ngầu mình bấm nút A thì nó xoay mạnh cục xí ngầu , còn bấm B thì nó thoát ra , nhưng không biết cách tung cục xí ngầu lên trời để đi tiếp ấy mà ??

---------- Post added at 11:24 PM ---------- Previous post was at 11:22 PM ----------

Cụ thể hơn là , mình sử dụng giả lập Dolphin để chơi Doraemon , nhưng mà không biết lắc xí ngầu mình bấm nút A thì nó xoay mạnh cục xí ngầu , còn bấm B thì nó thoát ra , nhưng không biết cách tung cục xí ngầu lên trời để đi tiếp ấy mà

kamus

Thành viên lâu năm
nhưng không biết cách tung cục xí ngầu lên trời để đi tiếp ấy mà ??
tung cục xí ngầu lên trời là sao bạn? xí ngầu xoay xong gòy thì nhân vật sẽ đi mà.

EDIT: àh àh, nhớ gòy, nếu chơi trên wii xí ngầu đang xoay thì lắc cái remote xí ngầu sẽ tung lên và dừng lại để nhân vật đi tiếp chứ gì, giả lập thì mình hem bít :D

toanwii

Nấm nhỏ
Cái game này mà có bản NTSC-U tiếng anh thì vui bít mấy!!:bounce[1]:
Vì mình cũng thích Doraemon lắm nhg mình chả hỉu tiếng nhật! Thế mới đau chứ! :(

toanwii

Nấm nhỏ
Mình tìm thấy mấy hàng bán Wii khá rẻ này!
Techland 35 Hàng Khay, Hoàn Kiếm, Hà Nội.
Hoặc là Gamecenter 21A7 Lý Nam Đế, Hà Nội.
Máy Wii ở VN chỉ tầm khoảng 4.5tr - 5tr thôi!

toanwii

Nấm nhỏ
Thực ra thì mình cũng đã tìm đc một hàng ở HCM nhg giá thì đắt hơn Hà nội nhìu! Bạn cứ đến tham khảo xem!
Add:8 Nguyễn Quang Bích, Tân Bình , Tp.HCM

Mấy bác ơi , tình hình là đã lắc cục xí ngầu được , nhưng mấy bác cho em hỏi cách chơi mấy cái trò minigame với , mình không chơi dc mấy cái trò giống như khăn trùm thời gian cụ thể hơn nữa là không bik cách nào trùm khăn lên mấy trái trứng hay cái cây và nói chung không để gậc cái willmote xuống dc chỉ lắc được thui , mình sài Dolphin 2 mới ra , nhờ mấy bác giúp !!!!!!!!!!

fly_us

Nấm bình thường
giả lập có giới hạn của giả lập, ko thể giống 100% như đang chơi trên Wii, do đó một số chức năng giả lập ko làm được thì chịu, ko ai kể cả tác giả của Dolphin có thể giúp được. Muốn chơi thì chỉ có 2 cách, 1 là chờ phiên bản giả lập mới, 2 là kiếm tiền mua Wii.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN