Megaman battle network 5 double team

Cửa hàng game Nintendo nShop

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Nebula 6...

Mấy cánh cửa đấy thì đi thủ tiêu toàn bộ boss SP của các thành viên trong team rồi ra đấy mở cửa để tiêu diệt các thành viên đấy dưới dạng Dark

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Đầu tiên là phải đi đến các ngõ cụt chứa 1 version thấp hơn 1 cấp so với cấp sp của các thành viên.Sau đó cũng tại Area chứa ngõ cụt đấy sẽ có random.Chỉ nhớ có Gyroman ở Oran-2

Cái đoạn mà Lan nhờ searchman analyse chương trình của ông bố, rồi sau đó tiếp theo làm gì, xin chỉ giúp.
Bấm select ý. Thằng megaman nó sẽ nói phải làm gì tiếp. Post cả cái message lên đây, lâu rồi không chơi chả nhớ, đọc lại cái đấy có khi nhớ ra được :D

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Đầu tiên, đi tới ACDC Area 3 từ area 2. rồi tới ô thứ 4, nếu bạn thấy 1 navi tức là bạn đã đi đúng đường. Sau đó, từ giữa bảng điều khiển để di chuyển giữa bảng điều khiển bên phải cột và bấm A. cắt cảnh nên kích hoạt cho phép bạn để tiếp tục (bạn sẽ tìm thấy 1 cánh cửa).

Wolverine

Nấm nhỏ
Hồi trước chơi bản Team của Colonel trên GBA phá băng rồi mà h chơi lại bản Double Team này vẫn có chỗ bí :))
Chắc bây h sẽ không chơi lại nữa :))

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Các bồ nghĩ sao chứ tui thấy bản này quả là một bước thụt lùi của Megaman network :Dry[1]:. Điều khiển được nhiều nhân vật thật đấy nhưng chẳng đã tay tí nào, nhất là bàn trò giống dàn trận x-( chơi cứ thấy nó vô duyên sao.... Dù sao cũng chỉ là ý kiến cá nhân thôi :em17:

Ah mà sẵn tiện nói luôn,bản tui thấy hay nhất chính là megaman 3 blue trên gba, chơi lần đầu mất hơn 200h, cảm giác tới được underworld oánh thằng "S" để trở thành vua của Undernet thật tuyệt vời :em06::em06::em06:

Các bồ nghĩ sao chứ tui thấy bản này quả là một bước thụt lùi của Megaman network :Dry[1]:. Điều khiển được nhiều nhân vật thật đấy nhưng chẳng đã tay tí nào, nhất là bàn trò giống dàn trận x-( chơi cứ thấy nó vô duyên sao.... Dù sao cũng chỉ là ý kiến cá nhân thôi :em17:
Bản Megaman battle network ưa thích của tớ :(( :(( :((

Megazero

Nấm nhỏ
Tùy người thôi. Tớ thấy bản 5 cũng chấp nhận đc, mặc dù quả thật từ bản 5 GBA lên NDS đã có rất nhiều hi vọng vào 1 sự cải tiến đáng kể nhưng kết quả kô đc như ý. Còn bản 6 lại về GBA thì quả là... cốt truyện hay nhưng cải tiến hơi ít

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Í, bác bulleno thích bản 5 ah?? sorry nha :b-d[1]::b-d[1]:
Bản 6 mình thích chỉ sau bản 3, mặc dù ít cải tiến nhưng mình lại rất thích khâu biến hình, đặc biệt là biến thành cybeast thú bắn nhanh như điện thật tuyệt vời :myemo0128::myemo0128:
Tới khúc cuối thú hóa đánh tay đôi hông thèm xài card với Bass, so cool :myemo0128::myemo0128:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN