Megaman Star force 2- Anh em vào form Brother Band đi!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

Yondaime ui mai wa chỉ anh mấy con boss nó ở đâu với, tìm mỏi mắt mà ko thấy.Ah mà lúc nó bảo đi đánh con mu là đánh ở đâu nhỉ

Chào mọi người, cho mình hỏi cái, cái Blank Card nhập code kiểu gì, mình đã xem hướng dẫn rùi, nhưng nó chỉ cho code không nói cách làm nên mình chịu, chỉ luôn cho mình lấy blank card lun cũng được, mình mỗi có 2 cái

coi cái blank card là 1 cái bảng với các chữ cái như sau
A E I M Q
B F J N R
C G K O S
D H L P T
Nhập code theo thứ tự với các chữ cái ở vị trí như trên
có 2 cái blank card ngoài cốt chuyện mình biết là ở giường thằng Bud và chỗ dụng cụ bóng rổ nhà thằng Zack

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Ai hướng dẫn cho mình qua phần IFL Tower đi mà . Làm ơn đi mọi người hixhix. :(
nó có mỗi 1 con đường độc đạo để đi chứ làm gì có nhiều...

chẳng qua có chỗ đường cụt thì phải ra đấy gặp Cutscene rồi xuống cứu 2 thằng kia để nó mở đường thôi

He, nếu mình không nhầm thì Luong Lao Shi sai rồi, Recover 120 lấy ở Whazzap Sky' Wave hoặc bằng 20 green mystery( cái này chưa hiểu) còn cái Fox-fu2 lấy ở trong cái máy tập chạy ở nhà thằng Zack ( nếu không nhầm)

Bạn Hiếu nói rõ ra xem bạn đang ở đâu chỗ IFl Tower, con Omega-xis nói gì, có gì mình nói cho, mình vừa đi qua chỗ đó xong, mà sao lâu thế mà bạn chưa đi được à

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Không biết gì thì xong thấy chỗ khác nói lung tung đến mức ko hiểu thì đừng vứt lên...Tin sai lệch xong người ta bỏ cả ngày để đi ăn cái Green Mystery Wave ở chỗ sai lòi mắt chắc...

No.128 - Recover120 có thể lấy được bằng cách ăn Green Mystery Wave ở Whazzap Ruin 2

No.86 - Fox-Fu2 có thể đánh virus để lấy được ở cái bậc đi lên chỗ nhà thằng Zack.Cùng chỗ với 1 cái HPmem10

Xin lỗi Luong Lao Shi, hôm qua vừa mới thấy cái sai, hôm nay vừa định lên sửa thì... Mà cho mình hỏi luôn, mấy cái RQ làm lúc nào cũng được hay đi đến đâu là phải làm tới đó???

ở chỗ rạp chiếu phim có 2 cái trạm, mình nghe nói ở đó có thể giúp mình brother với old mgm và thằng master shin, vậy làm thế nào để invite bọn nó vậy.

pokemon gà

Nấm nhỏ
có mà event bên nc ngoài hay sao đó còn mình chọn cách đơn giản là cheat lấy card LEmu với card tribeking với haicon brother trên

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Không dùng được Mega + thêm là có cái khiên chống tất cả các Mega.

MegaChip tượng trưng cho navi chip => nhờ người khác.Rouge chỉ dùng được Giga thôi.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN