MegaMan Star Force

Cửa hàng game Nintendo nShop

pokemon gà

Nấm nhỏ
các bác chỉ giúp em đoạn con gemini chay vao city dump nó kêu vào mà không có cai event nào hết bó pay:bash[1]: :bash[1]: :bash[1]: :bash[1]: :em20: :em27:

pokemon gà

Nấm nhỏ
dung cipher mail để lấy chip mạnh đánh trùm cuối
muốn lấy ko em cho anh mail lấy leoking dom sp và dragon sky sp
của leo:
vào mail vào inbox bấm x rồi chon gửi thư cho chính mình
phần object điền Cipher
phần body:
(dòng 1)Star Force,
(dòng 2)the ultimate
(dòng 3)power
dragon cũng như trên nhưng khác phần body
(dòng 1)Legendary
(dòng 2)master Shin
nếu ko dc thì thử viết hoa chữ đầu nha

sau khi đánh xong ba con vi rút ở màn đầu thì cái con mega nó bảo mình lên transer xem mọi người có bị gì không nhưng em lên hết lần này đến lần khác mà chẳng thấy gì cẩ ai giúp với

Annieslover

V.I.P Member
bạn đi hết cái town , vào hết transfer của mọi người , vào xong thì ra ngoài sẽ có event khác
@ pokemon : T_T thử rồi sào mãi không được

pokemon gà

Nấm nhỏ
dể mà
bạn có chắc là tự gửi cho mình ko nếu đúng thì bạn thoát ra sẽ có mail phản hồi lại là đúng thì sẽ có thông báo ngay phải viết cách chữ dấu , viết dính liền

em đi on the air và vào mất hết mấy cái wavehole rồi nhưng đâu co gì mà tranfer là cái gì vậy em nghĩ là on the air phải không

Annieslover

V.I.P Member
thì ở trên đầu mọi người có cái khung nổi lên , ấn vào đó là vào transfer
T_T pokemon ơi , mình chơi bản Leo , lúc gửi cipher toàn báo invalid code , cho hỏi ngoài cái vũ khí của leo còn code khác kô ? :D

Trò này chơi khó wa'.Bi' wa' nhìu luôn.>"< transer song rùi nó bảo tìm gì trong town nhỉ.mò woai ma ko ra.>"<bạn nào kíu dới

Trò này chơi khó wa'.Bi' wa' nhìu luôn.>"< transer song rùi nó bảo tìm gì trong town nhỉ.mò woai ma ko ra.>"<bạn nào kíu dới
Nói rõ hơn 1 chút. Đánh xong con trùm nào rồi. Khi nhấn L thì con Mega nó hiện lên nó nói gì.
Nếu các bạn bí đường có thể nhấn nút L để nghe hướng dẫn của Mega, tuy mơ hồ nhưng có còn hơn không:em06:

Ware vô cái xe ở gần đó rùi đánh boss.

Anh em có ai chơi hết sạch game chưa, được 6 ngôi sao rùi vô đánh Boss cúi máu 4000:), em chơi hết 43h23'

trthths

NDS Member
Cho em hỏi vũ khí của thằng mega đó làm sao xài. Em nhặt được cái thứ 2 là cái S-Slash gì đó. Ngoài tăng shot lên 2 nó ghi là : cut enemy in two. Làm sao làm vậy dc?!?

trthths

NDS Member
Cho em hỏi, cái RdrMissil 2 công dụng ra sao? Chữ nó ghi tắt đọc chả hiểu, có cách nào xem đầy đủ nó ghi gì ko?
Mình muốn coi B.combo trên Transer phải làm sao?!? em mò ko ra.
B.combo để làm gì?? nếu mà mình làm y chang như trước khi lấy B.combo thì B.combo để làm gì? ai hiểu bít giải thích giúp em

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN