Mem vào đây để giới thiệu về mình nhá

Cửa hàng game Nintendo nShop

thì cũng đâu có sao
à ko...tớ ớn môn văn =))

but dù sao cũng là chuyện của 2 năm về trước rồi :">
à khoan , nếu thế thì lỡ thi rớt năm nay , năm sau lấy cái gì mà xét tuyển ? Đừng nói thi lại 6 môn nhé :-ss
Hix,lỡ thi trg` khối A mà lúc thi xét tuyển nó cho thi mấy môn học thuộc như Sử,Địa.. thì:em09: :em09: :em20: :em20: :em42: :em42:

năm 2009 mới bỏ thi ĐH ,pác
công nhận tui thấy thật may mắn khi thi năm nay , năm sau toán trắc nghiệm rồi
í, pác Radical cũng thi năm nay hả ? trường gì ? mí điểm ?

Tớ á ! Tớ thi ĐH Hàng Hải ! Được 21 đ , bây giờ tớ đang nằm nhà đợi điểm chuẩn ! :beach[1]: :beach[1]: :beach[1]:

Toán mà thi trắc nghiệm thì chán, thi tự luận mới thể hiện được rõ sáng tạo của học sinh ! :Dapdau: :Dapdau: :Dapdau:

Toán thì trắc nghiệm full à? Hay có xen vào một chút tự luận ?
gì chứ kiểu thi 60-70 % trắc nghiệm + 30-40% tự luận Toán ấy tớ thấy đám JP áp dụng lâu rồi , thú vị đấy chứ

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
ừa, cái này không chỉ JP mà nhiều nước cũng ap dụng rồi, nhưng các bác VN đáng kính lại không muốn mình đi theo thiên hạ b-).
Dân 9X khổ nhỉ, vào ĐH mà xét điểm tốt nghiệp thì những thằng chuyên Tự nhiên có mà vỡ mặt, làm sao Toán Lí Hóa gánh được mấy môn Văn Sử Địa ?

ừa, cái này không chỉ JP mà nhiều nước cũng ap dụng rồi, nhưng các bác VN đáng kính lại không muốn mình đi theo thiên hạ b-).
Dân 9X khổ nhỉ, vào ĐH mà xét điểm tốt nghiệp thì những thằng chuyên Tự nhiên có mà vỡ mặt, làm sao Toán Lí Hóa gánh được mấy môn Văn Sử Địa ?
Bác Nô đi du học rồi nhưng mà đã xem điểm thi ở đây chưa ???

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
cái thắc mắc này dân tình cũng kêu ca loạn xạ rồi mà hình như đã trả lời đâu :|.
Thi ĐH được 23.5 điểm =((. Thế là còn may đấy, nghe KQ mà cứ như mơ vì bước vào phòng thi mà không có chữ nào trong đầu, nghĩ phen này chết toi luôn gòi (chủ quan vì nghĩ mình chuẩn bị biến!).

pác hok ôn mà 23,5 thì ghê thiệt ( có hên hok đó:em22: )
sức tui thì có nhiu đó , gắng lắm thêm khoảng 0.5 là cùng . chủ yếu lo môn vẽ thôi, vì môn đó chấm theo cảm tính, bít đâu mà lần:em19:

Bác Nô nói thế thôi ! Thi ĐH thì ai chẳng cuống lên mà ôn chứ !
hok , hồi tui thi DH cách đây 2 năm , lúc đó tui nhắm khối V là chính nên mấy ngày trước khi thi ôn dữ dội
còn khối B là thi cho vui , đỡ phí nguyện vọng và để phòng hờ bị đi quân sự ( đăng kí vào khoa CN sinh học trường DH mở bán công ) , chả có ôn quái gì , thi xong khối V là toàn chơi , tới buổi sáng ngày thi môn đầu tiên khối B mẹ tui lay dậy , hỏi bữa nay mày đi thi hả ? Say ke một hồi mới nhớ ra , thế là tức tốc chạy đến trường thi . Môn Sinh từ sau khi công bố môn thi tốt nghiệp xong là ko đụng vô tới cuốn tập , thế mà lúc vô thi ngồi nhớ lại những gì thấy giảng trên lớp ( lớp 12 ), thi được 6đ ( trong khi thằng bạn mình luyện khối B thi được 5.5đ :em41: )

kết quả anh 23đ , dòm vô thấy anh đứng thứ nhì khoa CN SH của trường , hết hiểu nổi:em19:

Ghê thật :D

Thi thì cứ ôn thôi nhưng vào đầu đc bao nhiu chữ.Em nài,suốt hơn 1 tháng ôm quyển sách nhưng có vào chữ nèo đâu => trượt :((

wa dc cái thi ĐH này thì khỏe vô cùng. Lúc truoc cứ mổi lần tui nghĩ den thi DH là lại thấy sợ .(KT trong trường tui còn run:em35: ) dc cái mấy ông canh thi tui ổng zui tính--> bớt căng thẳng rất nhìu:em33:

hix, mọi ng còn biết thi cái gì là tốt đấy, đến năm em thi là bỏ thi ĐH, lấy thi TN để xét vào ĐH=phải học đều
May mà năm ngoái ko vào chuyên Anh Arms, chính ra lại may, chứ vào Arms thì bây giờ chắc là khóc:((

hơ hơ nghe mọi người kể chuyện mà xấu hổ quá
ôn thi cả năm trời mà điểm còn kém hơn mọi người đi thi chơi
hic hic
xem điểm ddc mỗi môn văn là ra hồn 1 chút còn lại thì lẹt đẹt T_T
@artplay: sinh viên năm thứ nhất là freshman ^^

Ew... thi cử kỉu zì em cũng ngán tất T_T Xem đi xem lại sổ điểm thấy môn nào hên thì trên 8, xui thì dưới 8, [5, 6, 7, @_@] thậm chí cái môn đc gọi là chuyên cũng hok thể nào chuyên cho ra hồn ra xác đc :(( [Dân gian gọi là ngu toàn tập]

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN