Mem vào đây để giới thiệu về mình nhá

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ơ này , Gameboy89 và boytommy vậy là ko dc nhá ! Gì mà mới , mấy ông này già cả rồi tự nhiên giờ mới vào đây giới thiệu ! Phải phạt ! PHẠT !!!!!!!!!
( Boytommy hình như có tham gia box GTA Gvn à ? ) ^^

gameboy89

V.I.P Member
ec mem mới toanh mà nhìn lại số bài viết dùm đi cha nội
Tui cũng là mem mới nè ;;) đề nghị mọi người giúp đỡ mem mới nhá :D ! Ngày tham gia chỉ là lúc đó bít Ninvn đăng ký giữ chỗ trước thôi :-j , đề phòng sau này quá tải mem hok vô đc nữa :spiteful[1]:

Già đâu mà già :-j nik già nhưng chủ nik còn trẻ lắm ;;)

Kame-Hino

Super Moderators
....ơ ơ....
Mình cũng là nữ, hì hì...ai đi off hum 3/3 là biết mặt mình ràu hen

Hiện đang là...Smod của GGCVN...Admin nội dung của forum đó lun...chuyên về review, preview và walkthrough ...

Nói chung thì mình rất cưng PC & Console từ bé...ko phân biệt của Nin hay Son

Thiệt tình thì hùi năm lớp 7 tới học cấp 3...là 1 trainer Pokémon thứ thiệt...và có 1 bộ sưu tập console nhìu ng đòi....xâu xé, hì hì

Sở thix ngoài game ra thì...mấy cái còn lại ít thix hơn nhìu, hì hì

espeon

V.I.P Member
Thật ra sau tầm chục phút tham quan forum GGC thấy cũng có đền ông mà, nhưng xem ra bị lếp vế =)

Thấy các nữ nhân bàn bạc về game cứ thế nào ấy :-"

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Nếu nhớ không nhầm thì bên đó còn có Raknarok, cũng là một mem kì cựu của forum mình từ hồi xưa. Hồi đó giới thiệu là con gái, đến khi post ảnh trong topic "post ảnh thành viên" thì lại là con trai, rồi qua GGC xem lại thì lại thành con gái 8-}

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Forum Girls Game Club gì đó hả =P~, ko ngờ anh Bảo cũng biết chỗ đó à nghen >:)
anh bik forum đó từ Ragnarok mà :"> Mà hình như sinh cùng thời với mình hay sao á, lúc trước thấy Rag cũng lang thang bên hotgame :-?? Còn nam hay nữ thì nhìn hình sẽ rõ :">

@ Rag: Ngàn lần tạ lỗi bé Rag :">

Kame-Hino

Super Moderators
Thật ra sau tầm chục phút tham quan forum GGC thấy cũng có đền ông mà, nhưng xem ra bị lếp vế =)
Thấy các nữ nhân bàn bạc về game cứ thế nào ấy
Chính xác rất lép dzế ^^, nhưng mà ... câu sau là ý gì nhỉ...

anh bik forum đó từ Ragnarok mà Mà hình như sinh cùng thời với mình hay sao á, lúc trước thấy Rag cũng lang thang bên hotgame Còn nam hay nữ thì nhìn hình sẽ rõ
Chính xác lun, sinh cùng thời dzới a á, ... dám tiết lộ hình thật bé Rag hén ^^

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
....ơ ơ....
Mình cũng là nữ, hì hì...ai đi off hum 3/3 là biết mặt mình ràu hen

Hiện đang là...Smod của GGCVN...Admin nội dung của forum đó lun...chuyên về review, preview và walkthrough ...

Nói chung thì mình rất cưng PC & Console từ bé...ko phân biệt của Nin hay Son

Thiệt tình thì hùi năm lớp 7 tới học cấp 3...là 1 trainer Pokémon thứ thiệt...và có 1 bộ sưu tập console nhìu ng đòi....xâu xé, hì hì

Sở thix ngoài game ra thì...mấy cái còn lại ít thix hơn nhìu, hì hì

ơ thế sao anh Bảo nói bạn này là cuteghost vậy :^o

có ẩn tình gì đây :em04:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN