Metal Fight Beyblade: Bakugami Susanoh Shuurai!

Cửa hàng game Nintendo nShop

87519533

nWriter
Metal Fight Beyblade: Bakugami Susanoh Shuurai!

Rom Infomation
Full Name : Metal Fight Beyblade: Bakugami Susanoh Shuurai! (J)
Language(s) : Japanese
Publisher : Hudson
Release Date : 15/7/2010
Genre : Action
Filesize : 62.14 MB

Nội dung
Là phần tiếp theo của Metal Fight Beyblade DS, Metal Fight Beyblade: Bakugami Susanoh Shuurai! nói về cậu bé Kurogane Ginka cùng các bạn phiêu lưu qua các vùng miền của Nhật Bản để tìm hiểu những khúc mắc bí ẩn và thu thập Blades. 30 Beyblades và hơn 40 kỹ năng sẽ xuất hiện và hỗ trợ bạn trong suốt quá trình chơi game. Bạn ưa thích phòng thủ ? Bạn muốn tiên hạ thủ vi cường ? Tất cả sẽ thể hiện qua việc sắp xếp các Beyblades của bạn. Mỗi Beyblades có một đặc tính khác nhau, còn là gì ? Hãy tham gia game sẽ rõ nhé :bleh[1]:. Điểm nhấn đặc biệt của Metal Fight Beyblade: Bakugami Susanoh Shuurai! là hệ thống 3 đối 3,còn chờ gì nữa mà không cùng 2 người bạn khác lập thành một đội và khiêu chiến với những game thủ khác trên toàn thế giới qua Wi - Fi ?
Download :
Hotfile(Ấn Skip ads để chuyển qua site download nhé >:D<)
Megaupload
Mediafire
Trailer :
[YOUTUBE]M-nwlaUHSn8&hd=1[/YOUTUBE]
(Con lăn mà ảo quá trời, híc hic...)
Screenshots

Mình tải game này về thì nó ghi room loading error=4 giờ mình phải làm sao?Ai biết không thẻ mình dùng là ttds mỗi lần vào game nó ghi load rom errode=-4 gio minh phai lam sao ai biet thi minh thx nhieu

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
bạn cứ yên tâm, game nào có Eng thì mọi người sẽ post ngay, nếu không post thì chỉ là vì game chưa có Eng thôi :D

mà sợ bạn thật đây, không biết J mà cũng vào box Rom Japan để săn game, bạn tập chơi vài game J đi rồi sẽ đạt tới cảnh giới "không hiểu cũng chơi" như mọi người thôi =))

cho mình hỏi mình chơi trò này được trên DSI nhưng mà không save được mình đã thử luôn patch rồi nó cung không được. bạn nào cho mình biet cách save được đi

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN