Nhập vai Miami Nights-Singles in the city [ Bản Eu cho R4 ]

Cửa hàng game Nintendo nShop

AsheyTisade

Thành viên lâu năm

Full Name : Miami Nights: Singles in the City
Romsize : 256Mbit
Phát hành : SQUiRE
Region : USA
Filesize : 16.6 MB
Release ID: 1958

Downloads :

Pass : nintendovn.com

Lưu ý :
R4 firmware mới nhất vẫn chưa chơi đc game này , đang chờ firmware mới để khỏi " màn hình trắng bóc "
Miami Nights sẽ cho bạn những cảm nhận rõ ràng như thể loại Sims , hành độnh tự do . Chọn cho mình một nhân vật và thực hiện những điều mình mong muốn để trở thành một ngôi sao tại Miami :myemo0121: . Không gò bó trong một nhiệm vụ nào nhưng cái quan trọng vẫn là ... money , có nhìu money sau đó bạn nên mua sắm , đi tới các sàn nhảy để trở nên nổi tiếng , hình anh game tuy chưa có đẹp lắm nhưng vậy cũng là khá ổn cho thể loại này :xm0004:

* The anticipated follow-up to the mobile hit New York Nights: Success in the City. An even more advanced, limitless life simulation.
* Awesome freedom of action: explore more than 30 places, interact with all of the characters that you meet and even your environment.
* Tons of customization: from your avatar’s physical appearance to your apartment or house, everything is customizable. Plus, there are 40 character attributes influenced by your behavior.
* Dream, glamour, and trash: choose your own lifestyle and become a star. Frequent the latest jet-set hotspots or take on a less desirable existence full of all kinds of abuse.

------------------------------------------------------------------------​

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
đã có firmware mới để chơi dc game này chưa vậy, em nghe thấy game này có vẻ thú vị quá nhưng em lại xài thẻ R4
Ai có thông tin gì up lên cho em với nhá

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Uh thì phần lớn là dùng R4 mà , SC chơi tốt , R4 bị màn hình trắng để mình up firmware mới rồi thử cái xem đc ko :-/

Download mấy link ở dưới nhé , ở trên cho SC :D

Hơ....sao em chơi bản EU kia vẫn bị màn hình trắng nhỉ???
Em đã update firmware mới nhứt rùi muh, thế chị Ashey đã chơi dc chưa:|??

Quái sao nhìu người khoái cái game này wá dzậy, mình thấy nó dở ẹc (chắc tại mình ko thích mấy cái loại sim :laugh[1]:) đượ mỗi khoản cho con gái... hun nhau là hay :myemo0111::myemo0111::myemo0111:

DSone chơi ngon ơ, có bị jì đâu :yahoo[1]:

Trò này tớ thấy cực xí muội nhưng vẫn có thể thu hút....

Đang chơi thì bị vướng 1 lỗi hệ thống vớ vẩn (bắt hẹn hò với 1 thằng nhưng mãi ko đc ,chắc do tớ là con trai :))).Chơi đc 5 tiếng rùi nên đành xóa :))

P/S:kiếm tiền thì nâng cấp nhân vật,khi nào đủ điểm sẽ unlock đc việc tương ứng.Xộp nhất là cái vụ tắm bồn :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN