Dàn trận Might & Magic – Clash of Heroes

Cửa hàng game Nintendo nShop

game này chơi hay thiệt đang ghiền chik lun......mà cho em hỏi mấy cái màu xanh duong xanh lá và vàng tượng trung cho cái gì vậy ????
chả tượng trưng cho cái chi hết phân biệt màu để ghép quân thôi

game này No$ chơi bình thường ko cần patch

mà cái giả lập No$ nhà mình bị làm sao mà ko xài đc phần cảm ứng kick chuột vào màn hình cảm ứng mà nó ko hoạt động ??? bạn nào biết cách sửa chỉ mình với

Mọi người ơi em download patch game này về rùi mà chẳng bít dùng thế nào cả ai chỉ em với :em33: Em chơi trên máy NDS lite vừa chọn newgame màng hình đen thui luôn chỉ nghe dược tiếng :guitar:

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
Mọi người ơi em download patch game này về rùi mà chẳng bít dùng thế nào cả ai chỉ em với :em33: Em chơi trên máy NDS lite vừa chọn newgame màng hình đen thui luôn chỉ nghe dược tiếng :guitar:
vậy thì bạn down nguyên 1 cái rom đã patch lun đi
link ở đầu bài luôn đấy

ơ sao bắt đầu chơi thì có hai đứa nói chiện đến đoạn your eanr have grow.... thì cứ như vậy hoài làm sao để chơi típ vậy

ai cho em xin cái save game này với :D , save gần đoạn mà con elf đánh với mấy thằng cưa cây càng tốt ^^ hihi vì thằng em táy máy xóa mất cả trò lẫn save :( . ai cho e thx liền :x

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
Ubisoft à ~.~ nghi cái hảng này wá >:) làm ăn bựa =))
thế có giám nói game prince of persia : the fogotten sand là bựa không, ubisoft làm đấy,à còn thiếu game asassine gì nữa đó
game PoP 18 này ra mà chưa có SS ds, mong là game 3d chứ đừng 2d như PoP phần trước hoặc battle card

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
Thật ra là có hình rùi, nhưng lười hem up vì thấy nó cũng không khả quan hơn bản trước trên DS là mấy. :D

@j3oyshockg4: game này hay đó, chơi cũng khá ghiền. ^^

Xin lỗi vì bới rác :sorry[1]: Nhưng đang đi đến khúc thằng godric đập ông có cái miệng ở ngay bụ bự thù lù thì bí quá :bye2[1]: Ai biết cách nào qua không? Nó cứ nhả mấy cái cục xanh xong đánh chiêu giết core mình thì core mình thành thức ăn cho nó tăng máu. Đánh hoài mà không qua được. Ai có file cheat của game này cho mình xin với.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN