Mod màn hình backlit (của GBA SP 4 đèn) vào máy GBA Original

Cửa hàng game Nintendo nShop

Key_blade

Thành viên lâu năm
đùa chứ sao anh không bảo đăng mua @@ Mới mod tối qua xong :sorry[1]::sorry[1]: Đen thế @@ Vứt xó bao lâu thì không sao , chơi thì vẫn chơi đc thoải mái nhưng hình thức không đẹp thôi :bye2[1]: Con Megaman tầm bn hả anh .

Từ đời 4 đèn + ique trở đi màn mới tự sáng không cần đèn hả anh
Vẫn có công tắc bác à

Mario

Thành viên lâu năm
nút của gba sp và gba hoàn toàn khác nhau mà đâu có xài chung dc

nếu xài màn hình khác dc thì có thể sẽ bị lỗi giật hình, lỗi khung hình và tỉ lệ hình ảnh cũng như số lượng màu sắc (gba 32k màu)

afdf

Nấm nhỏ
Anh ơi hướng dẫn cách mod màn hình đc không . Con 4 đèn của em tạch rồi thì phải . Mới tháo 2 máy ra thấy 2 chân màn hình kích cỡ khác nhau nên không lắp chung đc

afdf

Nấm nhỏ
bác phải có cái cáp riêng nối 1 đầu SP đầu còn lại ra GBA mới đc
em tính mang con 4 đèn đi sửa . Đắt quá thôi mang ra thí nghiệm luôn . Tiếc quá con 4 đèn đấy là đồ nhặt đc @@ Của trời cho mà giờ lại đòi lại =)) Nhưng con 4 đèn này bung rồi , hnay mở máy mới thấy mất ốc zin + máy bị mod mạch . Chắc lại tác phẩm của các bác số 3 hàng mành :))

Nối sao đc hả bác , chân màn khác hẳn nhau nên phải mod chân lại để nhận màn 4 đèn bác ạ

Mario

Thành viên lâu năm
Mình hiểu Keyblade thích ^_^ nhưng mà mình post những bài này chỉ với tinh thần đam mê Nintendo nho nhỏ về chiếc Game Boy Original thôi. Hoàn toàn ko mang tính chất thương mại quảng cáo để bán máy :rolleyes[1]:

axl123

Nấm nhỏ
Hehe lâu ko vô, cái này là mua bộ kit mod màn backlit nó làm sẵn dây đúng không ? chứ mod bt chắc khó chết luôn quá :bleh[1]:

Key_blade

Thành viên lâu năm
Mình hiểu Keyblade thích ^_^ nhưng mà mình post những bài này chỉ với tinh thần đam mê Nintendo nho nhỏ về chiếc Game Boy Original thôi. Hoàn toàn ko mang tính chất thương mại quảng cáo để bán máy :rolleyes[1]:
Ano,hiểu nhầm ý mình thôi,cũng là 1 nhà sưu tầm,mình muốn với tính giao lưu hơn là coi trọng việc buôn bán mà ^^.Dù sao cũng thanks vì chia sẻ\m/

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN