Monster Hunter Tri 3 [NTSC-J]

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
có ai chơi được online game này chưa vậy ? mình vào phần online nó load được ~93% rồi thông báo lỗi kết nối gì đó error 16609 :(
có ai biết cách khắc phục chỉ mình với.

trò này thì phải đi team battle, chứ single thì đến tết cũng chả giết đc 1 con khủng long, bạn chơi online đi, game này là game phiêu lưu hay lắm đấy

trò này thì phải đi team battle, chứ single thì đến tết cũng chả giết đc 1 con khủng long, bạn chơi online đi, game này là game phiêu lưu hay lắm đấy
bậy. phải xem khung long nào chứ. bản này mình cũng mới chơi ko biết có vụ Hunter Rank ko, còn bản PSP mình vẫn solo tới Hunter Rank 6 mới thấy vất vả chút thôi :| Rank G thì đúng là chịu thật :))
kid08 chơi được online chưa vậy ? mình kết nối toàn báo lỗi, thông tin thì thấy có bài nói phải trả phí mới online đc, có bài nói free :|
bản này hỗ trợ tách màn hình ra 2 người chơi đó.

Vậy ai chỉ mình bí kíp đi mình mới chơi ah thử 2 con đầu đều không giết dc cái con đầu là khủng long đi hai chân còn con sau là con chim ở ngực nó có cái cục đỏ đỏ mà lúc sau đang đánh nó thì tự nhiên có con khủng long khổng lồ màu đen bay tới sức mạnh nó khủng khiếp:em35:

đang burn ra đĩa chơi thử, mãi mà ko làm đc cái copy game vào HDD, ức chế quá .....

---------- Post added at 10:57 PM ---------- Previous post was at 10:23 PM ----------

chậc, burn ra DVD với speed 2x thế mà cho vào máy nó báo Errir DVD Read (972) nó mới đau chứ :((

Vậy ai chỉ mình bí kíp đi mình mới chơi ah thử 2 con đầu đều không giết dc cái con đầu là khủng long đi hai chân còn con sau là con chim ở ngực nó có cái cục đỏ đỏ mà lúc sau đang đánh nó thì tự nhiên có con khủng long khổng lồ màu đen bay tới sức mạnh nó khủng khiếp:em35:
Em vào lộn training school rồi, làm gì mới chơi đã bắt đánh boss ghê vậy. vào newgame cày đồ và skill đi đã.

sau khi ấn (A) :
  1. Playgame: chọn 1 trong 6 profiles
    • Playgame:
      1. NEW GAME*
      2. Continue(nếu có nhân vật rồi thì sẽ có lựa chọn chơi offline và network)
      3. Option
    • Đổi tên profile
    • Cho profile về default
  2. Training School:
    • Chơi 1 người (load nhân vật của phần playgame trên)
    • Chơi 2 người (chia đôi màn hình) chưa thử
    • Xuất nhập sữ liệu gì gì đó :|
  3. Galery

hướng dẫn sơ sơ này : http://wiiso.com/showthread.php?t=48547

Trời ơi số xui quá chơi đến bây giờ mới bít mua trúng đĩa demo hèn chi mới vô cho đánh trùm rồi chán quá giết xong con trùm 1 nó nói thank you for your playing :em35::em34::em20:

Sáng nay ra Gamescenter mua cái đĩa này. Đến lúc vào "Start Game" (hoặc gì đó tương tự) thì thấy tút dài không ngừng. Màn hình tối om phải rút dây ra bật lại. Vào lại vẫn vậy, ai có biết đó là bệnh gì không?

game này chỉ coi được đoạn trailer vô tới trong là treo, máy còn kêu oooooooooooooooooooooooooooooo. Link nào cũng vô ích thôi !

---------- Post added at 08:26 AM ---------- Previous post was at 08:25 AM ----------

tốt nhất là down về rồi dùng uloader 1.5 channel để load game

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN