Monster Hunter Tri - Best Wii/Multi Game of The Year!

Cửa hàng game Nintendo nShop

Hehe, nhớ sự giúp đỡ tận tình của bác Ciel em đã múc đc con Ala ngay lần ra quân.

Bây giờ cũng khá quen với mấy cái move của nó. Giờ cũng ko thấy sợ nó như trc nữa.

Buồn cười hôm qua lần đầu đánh mình vác đấy Pouch 1 đống Potion, Mega potion, max potion, ancient potion, mega nutrient, life power, health horn, might pill ...từa lưa hột dưa hột vịt luôn. Bây giờ chắc 10 potion, 10 mega, với 10 honey dự phòng là chắc ok

Các bác cho hỏi Dragonbone Relic kiếm ở đâu, đang thiều làm cái SA event quest 2 agnaktor

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
cuối cùng cũng tạo thành xong cây great azure lance. Mệt kinh. Thật ra blademaster vẫn co cửa sleep bomb con ala, slp SnS hoặc slp lance nó cũng ok lắm

Chán bộ rathalos ròi, đang farm bộ agnaktor. Skill guard+2 thích hợp lancer như tui

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
lão violet đang đánh tự nhiên exit làm cả đám phải abandon quest. May mà sau đó 1 gunner tốt đi vào, kết thúc trận đánh tối hôm đó bằng 1 chiến thắng huy hoàng: đập 2 cái sừng của nó, xé 2 cái cánh của nó, rồi cắt lun cái đuôi nó: "Break every piece of him"

bị disconnect chứ có ai muốn vậy đâu, đang spam ngon lành mà. Mà tui thấy thằng kia bắn Sleep 2 ngon lanh rồi tui bắn Sleep 1 vô có vẻ ko thấm gì hết.

Hehe bữa nào làm trận nữa đi, giờ mình cón thiếu 1 azure, 1 sky, 1 webbing nữa là đủ làm set.

Vui quá trời, hôm nay vô làm event quest Deviljho, đánh 2 con đc đúng 2 cục gem từ tail, 6 seal đủ để làm Lion Bane. Theo tớ thì cây này ko đẹp = cây của bản tiếng Nhật nhưng dù sao cũng là hàng Event xài tạm

arena online giống event quest, phụ thuộc vào thằng capcom, tức là còn đợi dài

cái event quest jho bọn nó chỉnh drop rate cao quá, vừa làm 1 quest mà đến bảng reward được 2 gem 1 lúc >.> thế này mất vui

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
wái đản, tui làm gần 10 cái event tối hum wa mà đc có 1 cái gem

theo tui bộ alatreon hợp với ls, sa với hammer. Hiện tui xài bộ agnaktor với Guard +2, Evasion +2 dùng rất tốt cho lance với gs, chưa chết lần nào từ khi dùng bộ này. Chắc tui còn gắn bó ới bộ này lâu

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
cái event jho hr31 cũng vào đc, nhìu tên lần đầu tiên đánh jho, đã bảo là mang dung bombs mà rốt cuộc bị con kia nhai chết. Mình mún cứu cũng ko kịp

Oanh Jho với tụi 3x chi muh để tụi nó chết, mà đúng là drop rate của gem cao hơn thật. Vừa làm thêm Cold Call để đủ up Tenebra D.

Tui cũng khoái bộ Agnaktor+ nhưng mà farm claws+ khó gì đâu, oánh trầt trật mới đc 6 cái để up Dancing Hellfire, trong khi cái set cần 10 cái lận @_@

ai giúp đỡ em với nèo
Bạn hỏi nhầm topic rồi bạn ơi

Tớ đã đủ các loại ruby, giớ chỉ còn thiều đồ của ala nữa: 1 azure gem, 1 web, 1 sky.

Tình hình la hiện nay vẫn chỉ bắn đc sleep 1 nhưng nếu đồng đội mang ammo với sleep herb đi đấy đủ thì vẫn sleep nó ngon lành.

Bác Oscar giúp farm đống nguyên liệu còn thiếu với

mới farm event Sea Power tối quá, được 7 Lightning Ticket + 2 Lagia Sapphire . Cây Rising Soul đẹp mê hồn.

Đang kẹt ở HR50 >.<

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN