Monster Hunter Tri - Best Wii/Multi Game of The Year!

Cửa hàng game Nintendo nShop

muốn đập mõm thì thật sự chẳng ai dám chạy tới đằng trước nó mà đập, nó dọng cho mấy phát là về trại rồi. Online kêu gọi khản cả cổ "need it's Jaw, hit it's Jaw" mà cả bọn ai cũng đi chặt chân, có dám chặt cằm đâu =))
Ông Oscar về nước single chưa :D
Mình muốn qua Sandy Plain hoặc Forest luyện mà không làm quest có được không hay chỉ được vào D.Island
Chỉ đi hunt ở D.island thôi, nhưng sau này mấy con quái kéo tới đóng đô ở đó nên khỏi sợ thiếu bạn tập =))

Cái này PSP có 3 bản mà chơi không hay lắm, hy vọng phần này tốt hơn!
P/S: Mình không nghĩ trò này sẽ là Best of 2010 đâu bạn!Nhưng mình cũng không nói nó dở đâu nha! ^_^

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
PSP 3 bản camera yếu kém tàn tệ 8-}.
Cái này chưa chắc đã là best wii game in 2010,nhưng 90% là game sử dụng WiFi hay nhất của Wii :)).

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
chơi single đang lười, onl sướng hơn, HR 29 rồi, lên onl nhờ mấy người trên đó giúp bắt Diablo với Lagiacrus là đánh urgent quest đc ròi.

ông đánh Jhen chưa, trận đó là hoành tráng nhất trong các trận. Đánh nó lấy cây LS Guan Dao ngầu quá trời. Bữa đánh con Agnaktor lần đầu, bị nó xẻ thit cả 4.

p/s: bực mình ở chỗ mấy tên hunter noob, quest bắt con Diablo, có 1 tên HR 20 chui vào, lấy 2 cái Ration với Aid (quest 3 người), rồi ở lì trong camp, làm tui với 1 người khác bị oánh nát bét, cuối cùng phải abandon quest vì hết sạch Mega potion với potion

P/S: Mình không nghĩ trò này sẽ là Best of 2010 đâu bạn!Nhưng mình cũng không nói nó dở đâu nha! ^_^
Cái này chưa chắc đã là best wii game in 2010,nhưng 90% là game sử dụng WiFi hay nhất của Wii .
Chắc chắn là thể nào cũng vào tay bom tấn Mario Galaxy 2, nhưng Best là Best trong lòng tớ. Từ hồi tậu cái Wii tới giờ cái game này là thấy hay nhất, mới mua có 1 tuần mà đã ngốn của tớ 100h rồi đấy :D
ông đánh Jhen chưa, trận đó là hoành tráng nhất trong các trận. Đánh nó lấy cây LS Guan Dao ngầu quá trời. Bữa đánh con Agnaktor lần đầu, bị nó xẻ thit cả 4.
Jhen hình như là cái trận chiến thuyền phải ko? Hồi đó áo giáp tui còn cùi mà nóng máu chạy lên lưng nó đánh, bị nó quật cái chết queo =(( rồi lên đầu thuyền thấy cái nút bấm gì lạ lạ (mũi khoan trước), bấm thử thì cái camera chuyển sang đầu thuyền khoảng 15s, cả bọn la ó um sùm =))
Đánh Agnaktor thì phải cố tăng Fire Resistance lên, đa số chiêu nó toàn xài lửa

@Randal: Diablo cũng dễ, còn con Uragaas thì thường biểu hiện đuối của nó là nước dãi chảy lòng thòng, khó thấy nó khập khiễng lắm tại mỗi lần chuyển area là dùng xe lăn mà :))
À mà tui mới đánh Jhen (urgent), kill luôn mà sao nó ko cho Guan Dao?
Tối nay ai hunt ko?
quest onl giống quest off khi lam xong onl thì off nó có xong luôn không,hayla phai lam lai
Vừa mới hunt '_'
on với off quest tách biệt nhau, phải làm 2 cái riêng

Vừa hunt xong con chim đít to mỏ nhọn
Chặng đường phía trước của R*** là catch con chim, hunt Royal Ludroth, hunt Gobul, và cái quest cuối giết con gì quên rồi...

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
con diablo ghét nhất là nó chui từ đất lên, hồi đó tui xài Great Sword còn đỡ đc, giờ xài LS thì chỉ còn chạy quanh và hi vọng nó ko chọn mình

quest off dễ hơn quest onl, monster của quest off chỉ mạnh = 3/4 con monster onl

cây Guan Dao hinh như ông phải có cái ElderDragonBlood thì mới rèn đc

p/s: bữa tạo 1 room, đề rõ ràng là "Skilled players only" vậy mà vẫn có thèng HR9 chui vô. 1 hunter lịch sự bào tên HR 9 đi ra, ai dè hắn lồng lên chửi thề, rồi nhất quyết ko ra, thế là cả bọn làm Urgent quest con Jhen chỉ 3 người lol

Cả chiều nay ngồi chơi quest onl, có mấy đứa giúp làm hộ
đến tối thì làm quest hunt a barroth, tụi nó đánh area 3, tui đánh ở area 1 tàng tàng, sắp xong con tê giác, nhìn ra sau lù lù con Barroth sảng quá té liền :))
Cuối cùng vì 1 phút lớn xớn nó tạt 1 phát quest fail đau khổ

Barroth thì badass rồi, giáp bùn khô đánh mòn cả cây kiếm. Nó với con Uragaas là làm tớ khổ sở nhất từ trước tới giờ, bây giờ tuy có giáp hơi mạnh và vũ khí hơi không yếu nhưng đụng độ 2 con đó vẫn vãi cả mồ hôi :(
Anyway, HR31 đã lên hàng Elite, mấy con trùm được nâng thêm độ khủng và to hơn trông impa quá. Còn trùm cuối của Single thì cũng ko khó lắm :))

bạn nào có chơi cái này online thì cho mình chơi với nhé boy_stands_alone
Mới mua đĩa đc 4 ngày, mới biết vào chơi online hôm qua, chưa gặp ma nào :D

Lập hội chơi chung cho vui nào

---------- Post added at 11:24 PM ---------- Previous post was at 11:20 PM ----------

mấy bạn share nick yahoo đi :D mà làm cách nào chat voice với nhau đc hay thế @@

sao add ID mấy bạn nó search ko ra vậy? fải online mới add đc à?
Mình chỉ mới mặc đc chanmail armor, cầm heavy bowgun T_T

---------- Post added at 10:07 AM ---------- Previous post was at 10:05 AM ----------

Mà sao tụi nó chát um sùm trong game đc vậy, bàn phím đâu mà quánh @_@

Có cách gì liên lạc trong game ko?

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN