3DS Monster Hunter Tri G

Cửa hàng game Nintendo nShop

buta_buta

Nấm bình thường
Chưa anh. Nghe nói bản MH2 trên PSP camera tệ quá nên em cũng chưa down FU thử :D. MH3 trên wii còn chưa xong gì, dạo này toàn đú Kingdom Hearts :P. Hẹn ngày lên chơi online nào \:D/.

Chưa anh. Nghe nói bản MH2 trên PSP camera tệ quá nên em cũng chưa down FU thử :D. MH3 trên wii còn chưa xong gì, dạo này toàn đú Kingdom Hearts :P. Hẹn ngày lên chơi online nào \:D/.
Nếu bác chê camera bản PSP tệ thì ... bản 3DS ... bác cũng khó mà chơi dc ...
Anyways, kỳ này Nintendo có khả năng sẽ cùng hợp sức với Capcom tung MH 4 và MH 3G sang thị trường EU và NA ... Hồi hộp thật :"> ...

SkydragonZX

Nấm nhỏ
cái bản của 3ds là từ wii qua mà
người viết review dc giải là buta bita đấy
chị ấy viết về MHtri
thì sao mà chê bản trên 3ds dở dc:em39:
với lại là nghe nói cơ mà
bác đọc ko kĩ à:em39:

cái bản của 3ds là từ wii qua mà
người viết review dc giải là buta bita đấy
chị ấy viết về MHtri
thì sao mà chê bản trên 3ds dở dc:em39:
với lại là nghe nói cơ mà
bác đọc ko kĩ à:em39:
Bác ko hiểu ý mình nói rồi ...
Mình nói ... bác kia chê MH trên PSP camera dở thì ... camera trên 3DS cũng tương tự như thế thì sao mà chơi ...

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
trên 3DS có thêm chức năng tự xoay camera về phía quái vật mà, đâu có tự chỉnh như PSP đâu, trên PSP mình bực nhất là cái camera đó

buta_buta

Nấm bình thường
Bác ko hiểu ý mình nói rồi ...
Mình nói ... bác kia chê MH trên PSP camera dở thì ... camera trên 3DS cũng tương tự như thế thì sao mà chơi ...
Mình có bảo là nghe nói nó tệ thôi, chứ đã chơi đâu mà biết để chê :).

Với lại camera bản 3DS và PSP không tương tự đâu :D. Thêm chế độ lock-on giúp camera linh động, dễ nhìn hơn nhiều. Touchscreen có thêm phần chỉnh hướng, circle pad thứ 2 chắc cũng để chỉnh camera. Capcom bảo nó giúp cảm nhận và điều khiển game giống hệt MH3 trên Wii, mình thì thấy camera bản wii tiện và tốt :D.

Bản FU được khen nhiều nên mình cũng đang tính chơi, vì còn vướng series KH chưa có thời gian thôi :'d.

À, cảm ơn SkydragonZX nhé :">.

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Mọi người quên hết rồi =,= Camera bản PSP tệ vì thiếu mất Analog thứ 2, bởi vậy mới có Slidepad 2 đi kèm bản 3DS để khắc phục điều đó =,=

thêm 1 stage show nữa của capcom. Đợt trước giới thiệu về com monster mới.lần này nói về chiến đấu dưới nước .link nè : .k bik up video hix.bữa nào ai chỉ tui với nha:bleh[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN