3DS Monster Hunter Tri G

Cửa hàng game Nintendo nShop

StephenChow

Nấm nhỏ
Thấy game MH này bán dc quá trời lun mà ko biết nó là loại game gì vô đây hỏi thử coi

Game này thuộc loại game gì ? Hiện nay bản 3DS có Eng ko ? Used trên Gamespot chấm những 9,9 :sorry[1]:

silver_veno

Nấm nhỏ
Bao nhiêu clip vậy mà vẫn chưa biết nó thuộc thể loại gì à :|. Thể loại action-rpg. Trên 3DS chưa có E.
Fan của MH thì bản nào chấm cũng cao cả ấy mà :">

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Ha ha ha, game này mà đưa mấy ông hardcore chấm thì toàn perfect ấy chứ :))

Thể loại action-rpg, chiến đấu với quái thú nhưng thật hơn ở chỗ bạn chỉ là người bình thường, chả có năng lực đặc biệt gì cả, nếu có đi nữa thì là...... nhảy từ trên đỉnh núi xuống và ko tốn tí máu :D

Key_blade

Thành viên lâu năm
Mình chơi trên PSP thấy răng cưa nên nản luôn,đợi game này ra E tính típ
P/S:Chuồn Chuồn làm chuột bạch nhé :shake:

silver_veno

Nấm nhỏ
Set bracchidios đẹp mê hồn :em26: ... trừ cái mũ ra :myemo0118:.

Mà set này làm mình liên tưởng đến truyện "hiệp sĩ giấy" ngày xưa :)).

shenlong213

Thành viên lâu năm
Mình chơi trên PSP thấy răng cưa nên nản luôn,đợi game này ra E tính típ
P/S:Chuồn Chuồn làm chuột bạch nhé :shake:
Game này chơi bản Jap không có tí răng cưa nào cả. 2 game của Capcom là Resident Evil :Revelation với Monster Hunter tri 3G là 2 game đẹp nhất tính đến thời điểm hiện tại trên 3ds

nhocson

Nấm nhỏ
game này về VN mọi người thích wá cầm máy 3ds chơi mà tay rung rung(vì wá xúc động) chắc khỏi bật 3d lun wá (uổng tính năng đặt trưng của máy )

shenlong213

Thành viên lâu năm
game này về VN mọi người thích wá cầm máy 3ds chơi mà tay rung rung(vì wá xúc động) chắc khỏi bật 3d lun wá (uổng tính năng đặt trưng của máy )
Gì chứ cái này là có rồi, cầm cái 3DS chơi MH tới đoạn đánh quái là cứ rung lên bần bật do bấm nút mạnh :bleh[1]: kèm theo đó là bật 3D nên hình ảnh cứ bị nhòe do góc nhìn thay đổi liên tục :em10:

silver_veno

Nấm nhỏ
Gì chứ cái này là có rồi, cầm cái 3DS chơi MH tới đoạn đánh quái là cứ rung lên bần bật do bấm nút mạnh :bleh[1]: kèm theo đó là bật 3D nên hình ảnh cứ bị nhòe do góc nhìn thay đổi liên tục :em10:
Đây thực sự là một vấn đề nghiêm trọng cần giải quyết trong bản 3DS tiếp theo. Để cái tính năng chính bị đào thải vầy quả là nguy hiểm ...

nhocson

Nấm nhỏ
vậy giờ ví dụ MH4 ra cùng với MHtri3g(ví dụ thui)thì ko bít mua cái nào nhỉ :-/ hay là làm lun 2 phiên bản:myemo0111:
và đây chỉ là ví dụ thui nhé chứ MHtri3g còn chưa bít ngày ra US nói chi tới MH4

DragonFly

Coi như là Rồng đi
vậy giờ ví dụ MH4 ra cùng với MHtri3g(ví dụ thui)thì ko bít mua cái nào nhỉ :-/ hay là làm lun 2 phiên bản:myemo0111:
và đây chỉ là ví dụ thui nhé chứ MHtri3g còn chưa bít ngày ra US nói chi tới MH4
Tui chắc chắn sẽ chọn MH4. Lịch sử đã chứng minh, MH ngày càng hoàn thiện qua các thời kỳ, hơn nữa qua trailer MH4 cũng đủ thấy tương tác với môi trường ghê gớm cỡ nào rồi, đồ họa thì........ nghe nhiều người đồn đoạn trailer đó là gameplay chứ không phải CG movie, nếu thế thật thì đây sẽ là game hình ảnh tuyệt vời nhất trên 3DS :D

Nếu tinh ý các bác xem trailer sẽ thấy cử động nhân vật chính y chang lúc in-game chứ ko chỉ là cut-scene đâu :)

nhocson

Nấm nhỏ
vậy giờ way trở lại thực tế nếu như MH3g ra trước MH4(chắc chắn rùi) thì bác dragon sẽ dũng cảm đợi tới MH4 chứ ?? :em23:

silver_veno

Nấm nhỏ
Tui chắc chắn sẽ chọn MH4. Lịch sử đã chứng minh, MH ngày càng hoàn thiện qua các thời kỳ, hơn nữa qua trailer MH4 cũng đủ thấy tương tác với môi trường ghê gớm cỡ nào rồi, đồ họa thì........ nghe nhiều người đồn đoạn trailer đó là gameplay chứ không phải CG movie, nếu thế thật thì đây sẽ là game hình ảnh tuyệt vời nhất trên 3DS :D

Nếu tinh ý các bác xem trailer sẽ thấy cử động nhân vật chính y chang lúc in-game chứ ko chỉ là cut-scene đâu :)
Đoạn ấy bảo là movie thì rõ ràng không thể ... nhưng là gameplay thì cũng hơi phiêu :)). Cùng chờ xem :-".
Đồng ý với quan điểm của DF, MH càng ngày càng tuyệt :shake:

Cá nhân mình sẽ mua cả 2 :myemo0111:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN