Một số cách để đăng nhập vào Nintendo Video ở ngoài US

Cửa hàng game Nintendo nShop

8163264128

Thành viên lâu năm
Thử cái này đi : 216.92.217.233 port 80

btw nếu ai dùng connectify mà ko tạo đc hotspot thì nên lưu ý ko phải card wifi nào cũng hỗ trợ connectify.

gameboybin

Nấm nhỏ
Mà có cách nào giữ lại video trong đấy hoặc ít nhất là chuyển nó vào phần 3ds camera ko?? :D
Thực chất thì không có. Nhưng mình tìm ra một cách khá cùi bắp. Bạn có thể copy lại thẻ SD khi còn giữ video mình muốn xem lại copy vô máy tính rồi khi bạn muốn xem lại thì lấy hết giữ liệu đang có trong SD ra và copy lại giữ liệu cũ mà bạn đã Lưu lại video muốn xem.

Hoặc có phải một cái SD card Lưu lại được 4 video. Bạn rút thẻ nhớ đó ra cắm thẻ nhớ khác vào down lại nintendo video và kéo 4 video mới khác về. Mình phải công nhận đây là một sự bất tiện của NV

gameboybin

Nấm nhỏ
Mà có cách nào giữ lại video trong đấy hoặc ít nhất là chuyển nó vào phần 3ds camera ko?? :D
Mình đang nghiên cứu 2 cách mới mà mình sẽ đề cập. Thì có một cách giúp bạn có thể down video mình thích vô máy tính trc rồi mới copy vào để NV nhận

8163264128

Thành viên lâu năm
Thêm nữa, nếu dùng prox hay dns mà ko đc nữa thì phải đi kiếm cái mới vì chúng có xu hướng die sau 1 tgian. Tìm cũng ko khó lắm đâu.

rekkuuza

Nấm nhỏ
Thực chất thì không có. Nhưng mình tìm ra một cách khá cùi bắp. Bạn có thể copy lại thẻ SD khi còn giữ video mình muốn xem lại copy vô máy tính rồi khi bạn muốn xem lại thì lấy hết giữ liệu đang có trong SD ra và copy lại giữ liệu cũ mà bạn đã Lưu lại video muốn xem.

Hoặc có phải một cái SD card Lưu lại được 4 video. Bạn rút thẻ nhớ đó ra cắm thẻ nhớ khác vào down lại nintendo video và kéo 4 video mới khác về. Mình phải công nhận đây là một sự bất tiện của NV
Ờ, cách này hay. Thế mà mình ko nghĩ ra :D Đã thank :D :-bd

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN