HN Mua băng 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

Mới sắm được em 3ds XL mà ko có băng chơi thử thế nào, ai có băng để giá lại đây nhé, xúc hết . thank all:bleh[1]:

Đã mua được
  1. Pes 2012
  2. Mario 3D land
  3. Ghost recon
  4. Mario Kard
  5. RE: The Mercenaries
thank những người đã bán. GIờ up tiếp, ai có game gì vào trả giá nhé

Cảm giác thì hiện tại là chỉ thấy màn to hơn, máy đẹp hơn nhiều, ko bóng bẩy dễ xước như trước, hình ảnh nhìn to hơn nên sướng hơn, xem movie thì hình không bị vỡ gì cả, vẫn y như cũ, mình mua ở xgame, giờ muốn mua game để xem thực tế chơi game thế nào.

aliviss

V.I.P Member
còn 1 mario kart 7 new nguyên seal giá 900K bác lấy thì pm nhé. hy vọng sang tuần khỏi mắt sẽ lấy 3DS XL về phục vụ a e với giá tốt hơn ngoài shop ^^

hiện còn 2 cái sạc 220v new chính hãng Nintendo ( dùng cho DSi/DSiXL/3DS/3DS XL) bạn nào cần pm nhé

còn 1 mario kart 7 new nguyên seal giá 900K bác lấy thì pm nhé. hy vọng sang tuần khỏi mắt sẽ lấy 3DS XL về phục vụ a e với giá tốt hơn ngoài shop ^^

hiện còn 2 cái sạc 220v new chính hãng Nintendo ( dùng cho DSi/DSiXL/3DS/3DS XL) bạn nào cần pm nhé
bạn này hôm nay mang băng 3DS cho anh VIệt Hàng Ngang phải ko X_X

Mình ko thix chơi thể loại Pokemon cho lắm, chỉ chơi game RPG hoặc theo lượt, cảm giác rất tuyệt khi xem film và chơi game so với bản cũ, đang nghịch Hero of Rune, đồ hoạ đẹp, ko hề bị bể khi màn to hơn ( DSi XL bị bể so với DSi) nhưng 3DS XL đồ hoạ mượt mà như 3DS

DS lite hồng của bạn đủ FC chỉ việc chơi thôi ah? Mình có băng Super Street Fighter, Zelda bạn muốn đổi k ^^

BlueAngleX

Nấm nhỏ

Giá như nào e? A đag định ra Xgame làm luôn 1 con đây

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN