HN Mua màn hình GBA sp 2 đèn hoặc 4 đèn!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

Như tiêu đề :3 Em muốn mua màn hình GBA sp 2 đèn và 4 đèn để mod đèn cho máy GBA ngang ạ :3 Các bác có ai có thì bán cho em với nhé :3 Em cần lắm í :3
Giá cả thì có thể thương lượng ạ :3

Sửa lần cuối:
Mình cũng đang cần mod đèn như bác mà ko có cái dây chuyển màn hình từ máy SP sang máy ngang, thấy phải order bên tàu khựa hơi ngại, mà chẳng biết bây h còn ko. Bác chủ mod nhiều vậy chắc có sẵn cái dây đó hả, có thừa cái nào ko vậy để lại mình với?

đúng là phải thêm cáp nữa chứ cái màn ko thì ko đc rùi, taobao cọng cáp đó mà ship về lun cũng hơn 100k

Hực mà đèn bro mua rẻ vậy ai bán

Hum bữa thấy đặt mua cái máy GBA ở topic kia rùi mà vẫn tìm mua đèn sao.

Mà giá mua quá thấp nên khó có ai bán lại đèn -,-

upppppppppppppppp
Tại do từ HCM ship lên đây nên em hơi ngại bác ạ :( Em k muốn cái gì nó k chắc chắn :((
Tại giả sử nhỡ máy lsao hay ship có vấn đề gì em cũng đến khổ :(
đúng là phải thêm cáp nữa chứ cái màn ko thì ko đc rùi, taobao cọng cáp đó mà ship về lun cũng hơn 100k

Hực mà đèn bro mua rẻ vậy ai bán
Em sửa rồi các bác :3 Em đặt giá thế nhưng các bác vẫn có thể vào nói giá cả mà :3 Đừng chém em quá là đc ToT~

Mình cũng đang cần mod đèn như bác mà ko có cái dây chuyển màn hình từ máy SP sang máy ngang, thấy phải order bên tàu khựa hơi ngại, mà chẳng biết bây h còn ko. Bác chủ mod nhiều vậy chắc có sẵn cái dây đó hả, có thừa cái nào ko vậy để lại mình với?
Mình hem có ạ :3 Mình chỉ mua màn về để nhờ ng mod hộ thơi ToT~

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN