Mục lục các games đã post [ Updating 25/09/2012 ]

Cửa hàng game Nintendo nShop

Cũng chẳng lạ gì cả, tui đã chơi hết game bên bản tiếng Nhật, nên chơi bản tiếng Anh thì có cảm giác dễ chơi hơn bản tiếng Nhật nhiều. ;)) Có tất cả Legendary Pokemon cho từng tướng lĩnh chánh theo từng side quest của các tướng lĩnh. :D

link của bạn đây:http://www.emuparadise.me/Nintendo_DS_ROMs/Drawn_to_Life_Collection_(E)/51451
lúc vào thì bạn click vào số 6.Download Links bên dưới, bạn sẽ nhìn thấy chữ
Fast Download Links:

--------------------------------------------------------------------------------

Drawn to Life Collection (E) from Deposit Files
Copy and paste link vào bowser address bar của bạn
hoặc
Direct Download Links:

--------------------------------------------------------------------------------

bấm vào đây Download Drawn to Life Collection (E) (53M)
đánh mã rồi down về giải nén, chiến thôi\m/\m/

Cho e hỏi bao h ms có link mf của các game ạ ?
bạn phải nói rõ là game nào thì mọi người mới giúp dc chứ:-/:-/, mà đa số các link game đều là mf rồi còn j?????:huh[1]::huh[1]:

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Account MediaFire của dark_pearl mới bị ban nên nhiều game bị tiêu link lắm
Thật ra toàn bộ links mình đã hoàn thành backup lại rùi, nhưng chờ 1 time nữa đã, sợ post lên banned acc MF nữa thì mệt lắm ><

Bạn nào có request game cứ pm thẳng wa mình sẽ có links MF ngay ^^

up lại link game :Thor

---------- Post added at 01:54 PM ---------- Previous post was at 01:53 PM ----------

những game từ 2010 trở lại die hết trơn .... D_P rãnh 1 ngày lọc hết game fix lại dùm nghen:myemo0107:

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
cho mình xin link 2 game Kingdom Hearts Re:coded với Kingdom Hearts: 358/2 Days đã patched nhé, cảm ơn rất nhìu:myemo0111:
2 Game này mình có up bản undub trong topic này. NDS Undub Game

Game của bạn đây : Here

Ai có share e Tales Of Tempest đc k ạ
Game này là DS, sao bữa trước bạn lại request trong PSP. Nhưng thui của bạn đây : HERE - Pass : NintendoVN

Còn về emu psp mình ko giúp bạn dc, emu của nó tuy đã khá mạnh, nhưng vẫn còn nhiều hạn chế, nên play game sẽ ko mượt như máy dc.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN