HN mún đổi NDS lấy PSP 1000 ( thử cảm giác )

Cửa hàng game Nintendo nShop

lucifer0022

Nấm nhỏ
à cho mình hỏi :| psp 1000 .. 2000 .3000 khác nhau ở điểm gì vs :|

---------- Post added at 04:52 PM ---------- Previous post was at 04:47 PM ----------

vs lại psp 1000 2000 3000 loại nào chơi được Hunter Monster :)) bạn nó cứ gạ chơi :rolleyes[1]:

30k, 2k có ngoại hình bóng bẩy hiện đại hơn 1k, trọng lương cũng nhẹ hơn, còn thích hay ko thì tùy, có người vẫn thích xài 1k cho nó chất hơn là 3k nhẹ tênh. còn phần cứng thì 2k, 3k có ram nhiều hơn 1k chút nên load game nhanh và chơi đỡ giật hơn. 2k, 3k còn có cổng tv out xuất hình ra tivi màn hình lcd. 3k có màn hình lcd ngon nhất, sáng đẹp và có độ tương phản cao.

wan trọng là chơi game, 1k đã hack full, mua về chơi game tẹt ra, 2k hack đc dở dở ương ương, 3k hình như chỉ hack hen đc thôi, mỗi lần shut down thoát ra, vào là phải hack lại. nếu mua phải 2k hay 3k Frimware 6.20 trở lên thì chỉ có nước chơi đĩa gốc vì 100% ko hack đc

Moi psp deu hack dc roi fw 6.60 hack ngon lanh.Chac bac kia tren nui xun.3k>2k>1k. thich pm yh em tu van cho,hj.may bac tren hinh nhu hoi thiu kn.Ak ai noi 1k la number one thi chac la do dieu kien ko cho phep hoac chua dung 2k hay 3k,go.

afdf

Nấm nhỏ
tất nhiên không phải là 1k number one mà là giá thành phù hợp + chức năng cũng tạm ổn .... Càng đời cao càng cải tiến chứ có cải lùi đâu

Moi psp deu hack dc roi fw 6.60 hack ngon lanh.Chac bac kia tren nui xun.3k>2k>1k. thich pm yh em tu van cho,hj.may bac tren hinh nhu hoi thiu kn.Ak ai noi 1k la number one thi chac la do dieu kien ko cho phep hoac chua dung 2k hay 3k,go.
vâng, tôi trên núi xuống. Vì máy hư thanh lý cả năm rồi nên nó mới vậy, có bác sư phụ ở đây chủ topic có thắc mắc jì cứ thỉnh bác ấy nhá

lucifer0022

Nấm nhỏ
vậy mấy bác nghe câu ... " Hiện Đại Hại Tiền " chưa :)) =)) thôi điều kiện ko cho phép .... cứ nồi đồng cối đá thôi ... .:)) như bh bao nhiêu điện thoại cải tiến mà sao nhìu ng` vẫn thích 1202 ..... đen trắng làm gì ??? mỗi cái có 1 nét ..... 1 style riêng ..... thế thôi :) cãi nhau làm gì .... còn ai biết nhiều về PSP thì cho mình yahoo mình có 1 số thứ cần hỏi

lucifer0022

Nấm nhỏ
thì cũng biết đời cũ chả bao h bằng được đồ mới ...... chả ai sản xuất giật lùi cả :)) nhưng điều kiện ko đủ :)) đổi psp 2000 thêm bác kia 1 củ 2 cơ ...... học sinh cấp 2 kiếm đâu ra bác :| haizzz mỗi người 1 hoàn cảnh .... nghèo chơi đồ nghèo

vậy thì tôi khuyên bác chủ là nên mua 1k vì cái 2k, 3k mắc hơn khoảng 2-3 lần, nếu chỉ chơi thử thì ko đáng vì năm sau ps vita sẽ ra mắt thi 1k, 2k hay 3k cũng sẽ lỗi mốt như nhau cả. chỉ nên mua cho biết để sau này có động lực mà mua ps vita

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN