[Music] Tổng hợp các Soundtrack Doraemon + Disscussion

Cửa hàng game Nintendo nShop

tanpatto

Nấm nhỏ
Bài này là bài nằm trong series đầu tiên của Doraemon, và vì là series đầu tiên nên nó không được nổi tiếng cho lắm :-?
Series mình biết được 2 bài là "Doraemon" (là cái bài của bạn Ú ấy :">, là cái tựa luôn =)))) và "Doraemon Rumba")
2 bài này quá cổ, không có ra CDS nên mình không có hốt :">
Tựa 2 bài ở Kanji cho bạn tìm trên Youtube
Bản Full trên Youtube

Doraemon
[YOUTUBE]eY8zYN5dnaI[/YOUTUBE]

Doraemon Rumba
[YOUTUBE]IU_xsfku95M[/YOUTUBE]

Hai bài này nghe vui tai phết =))

Gấu Ú

Doraemon Master
Còn bài này nữa Tan ơi ? Nghe lạ quá,có vẻ không liên quan gì lắm thì phải :em34:

[YOUTUBE]n3VRwGf6Wog[/YOUTUBE]

P/s:Sẽ như thế nào nếu ABK48 hát ED cho năm nay nhỉ :em12:

tanpatto

Nấm nhỏ
À, cái bài này tớ nghĩ là do fan làm :|
tên theo tớ đọc là MiniDora ni shinasai (còn chữ tsu phía sau mà không biết ghi sao :-?)
Mà nói chung bài này không phải trong series Doraemon của mình >:D<

Bạn nào rành tiếng nhật có thể cho mình biết bài nhạc trong đoạn trailer 2 Doraemon Shin Nobita to Tetsujin Heidan Habatake Tenshi Tachi là bài gì đc ko???
Có thể nghe lời rùi dùng Google search lyric của bài nào đc mà???

tanpatto

Nấm nhỏ
Soundtrack thì chưa ra bạn nhé

Insert song thì nằm trong Soundtrack nên cũng thế

Còn OP/ED thì đã post rồi, bạn xem lại mấy topic trước nhé

Soundtrack thì chưa ra bạn nhé

Insert song thì nằm trong Soundtrack nên cũng thế

Còn OP/ED thì đã post rồi, bạn xem lại mấy topic trước nhé

thanks nhiu :rolleyes[1]: nếu ra bạn làm ơn up len dùm mình nha ^^ nhất là cái bài về tình bạn muốn tải về làm nhạc chuông dt lam ma không tìm ra :em34::em42:

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
trong doraemon 2011 đó, cái khúc con gà nó hát trong rừng cho nobita, chaian, suneo nghe là bài nào vậy, còn 1 bài là lúc cả nhóm đang ăn ở ngoài sân banh nữa, ... mình tìm hoài ko thấy

:bleh[1]::bleh[1]::bleh[1]::bleh[1]::bleh[1]::bleh[1]::bleh[1]: tk U nhưng em muốn cài bài lúc . lên đừờng về nhật bản kia ^^ TK . nhưng dù sao cũng có để nghe ^_________________^

---------- Post added at 10:09 AM ---------- Previous post was at 10:06 AM ----------

Còn bài này nữa Tan ơi ? Nghe lạ quá,có vẻ không liên quan gì lắm thì phải :em34:

[YOUTUBE]n3VRwGf6Wog[/YOUTUBE]

P/s:Sẽ như thế nào nếu ABK48 hát ED cho năm nay nhỉ :em12:
nghe vui tai mà hình vẽ thấy ớn lạnh :Dapdau::Dapdau::Dapdau::Dapdau:

congthanh

Nấm nhỏ
@mèo ú: Cái khúc đầu nghe bài hát thấy nó cũ cũ theo mấy cái style hồi xưa :rolleyes[1]: (nghe nó run run, không được trong trẻo). Tự nhiên về gần cuối lại là bài hát dành cho nhân vật Shizuka trong cái đĩa Doraemon Nakatamachi song??

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN