Myst đáp bến DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT

Ngày ra mắt : 11/2007
Nền : Nintendo DS
Thể loại : Adventure

Dòng game phiêu lưu nổi tiếng của hãng Midway sắp tới sẽ đáp bến DS mà cụ thể là tháng 11 năm nay tại Châu Âu :D Đây là một tin vui dành cho các fan hâm một thể loại Adventure . Trò chơi sẽ được làm mới hoàn toàn chứ không phải là bản port : Một thời đại mới dành cho bạn khám phá , gameplay touchscreen mới và cả sound clips mới :D Mọi thứ sẽ thật hấp dẫn với nhiều câu đố hốc búa , bài toán nan giải dc đặt ra . Hy vọng game sẽ đạt dc chất lượng như Hotel Dusk ^^

Myst thì quá đỉnh rồi , nhưng mà tôi tưởng bản Myst 4 : End of Age là bản cuối rồi cơ mà , sao bỗng dưng lại có bản cho NDS nhỉ ?

CHưa hề nghe wa dòng game Myst này bao giờ. 1 dạng tìm đường giống FF ?
Mọi thứ sẽ thật hấp dẫn với nhiều câu đố hốc búa , bài toán nan giải dc đặt ra . Hy vọng game sẽ đạt dc chất lượng như Hotel Dusk ^^
Hay là dạng thám tử điều tra ?
Tò mò wớ, tháng 11 là cuối năm lận >A<

Nhìn boz thấy giống như là phiêu lưu trong thành phó mnộg mơ huyền ảo !! trong thàhn phó mang lại cho bạn bao nhiu là điều bi ẩn mà bạn phải đìu tra!!! có phải vậy ko nhỉ :D

trời , chưa ai chơi Myst trên PC ah
Ko phải theo kiểu FF , mà cũng ko phải như Hotel Dusk , mà càng ko phải là "phiêu lưu trong thành phó mộng mơ huyền ảo" , game này nội dung giống như Lost in Blue(mình cũng ở trên hoang đảo), tuy nhiên câu đó phức tạp hơn nhiều , mà đò họa thì hi vọng là đc 1/5 trên PC:D
ai thik thì mua bản Myst 3 trên PC về mà chơi , hay lắm:D

Annieslover

V.I.P Member
hix cái myst nghe nói chơi đau dầu lắm , mà như kiểu lost in blue thì chán quá vì 2 cái lost in blue chơi vẫn chưa beat hết :) , nhìn game giải đố mà 3+ chắc có mấy yếu tố nghẹt thở

hix cái myst nghe nói chơi đau dầu lắm , mà như kiểu lost in blue thì chán quá vì 2 cái lost in blue chơi vẫn chưa beat hết :) , nhìn game giải đố mà 3+ chắc có mấy yếu tố nghẹt thở
ko phải như kiểu Lost in Blue đâu , Point 'n Click mà , với lại các câu đố trong Myst mình đánh giá hay hơn trong Lost in Blue
mong là game này ra sớm
I'm waiting :D

Ặc! Mấy trò phiêu lưu này em sợ nhứt!
Học lớp 9 roài mà vốn EN không bằng bọn lớp 5-6:(
Không biết thì phải càng chơi nhiều, từ nào không biết thì lật từ điển ra, có vậy vốn eng nó mới lên được chứ kô biết mà còn sợ không chơi thì chả bao giờ chơi được đâu :-"

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN