N-Club, Album thành viên

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
:)) học Trưng Vương hả ... +_+ xem hồ sơ rồi , tôi cũng học Việt Đức nè :D
Tui THPT Thuận Thành Số I nè :)) 12A8
Đây là ảnh năm 2006, hồi hè sang Czech cày Võ lâm :D

Quái sao nó không hiện kích cỡ tự nhiên nhỉ? Dung Imageshack mà :(

Thêm cái ảnh nữa nè, vẫn là 2006 ở czech, tại cái máy ảnh rơi xuống biển nên chả có cái ảnh nào nữa cả :((

5 năm về trước :))
Giống người nhện không?
---------------------

Nữa nè :D
Võ Đang Trương Tam Phong
--------------

Pẹ, chán quá, không có máy chả chụp được cái nào mới cả, khi nào sắm con Cyber-shot khác vậy, cái kia W70 mà rơi, tiếc thật
Không cho xem mặt :))
------------------------------------------------------

Thấy anh em hào hứng thì để Omni spam 1 bài cho anh em ngắm :D Ấn vào để xem ảnh to nha :">

Khoe anh em cái :D Chụp nhiều lắm, quay cả Clip "Khui thùng" em Wii khi vừa mới mua về nữa. Anh em có hứng bữa nào tui up lên Diu túp cho anh em xem :">

Lâu lâu mới ghé vô topic này thấy mấy bác 8 ghê quá, chẳng mấy bác chịu post ảnh gì cả, thôi thì Omni hôm nay ngứa tay show một tấm gần như mới nhứt cho anh em coi chơi :-"

Spam một cái : Ậy DotA là một trong những game nằm lòng từ 2-3 năm nay rồi ;)) Mà sao biết để hỏi vậy, vì Omnislash là ulti của Yurnero hả ? ;;) Nhưng mà Omnislash ở đây là Final Limit của Cloud trong ff7 chứ hem phải trong DotA đâu :D

Espeon đã nói thế thì cũng show cho anh em 1 tấm ko mặc suit nhé

hieu

Nấm nhỏ

Đây là ảnh của Espeon mà anh em đã mong đợi từ lâu. Tấm này dụ mãi mới lấy được đóa :D . Espeon đứng ở giữa đấy bà con :))

Bé nhỏ nhưng cái hình bự tổ chảng :))

trên cái ly nhựa có dòng chữ:"tôi muốn có một tình yêu"
Mục đích chính của việc post hình bự chăng?:em11:
mục đích chụp cái ảnh đấy là chụp dòng chữ :" tui mún có một tình yêu" vì mấy lần uống trà sữa toàn đc cái hình đấy
còn kềnh đâu cố ý để hình to vậy đâu, tại hok bít cách cho nhỏ lại thui
hum trước hỏi nôbita cách cho nhỏ vào mà hổng có đc

tự dưng hum nay có hứng post ảnh

Đây là ảnh cờ bạc hum đi câu cá bên Gia Lâm

Còn đây là ảnh cờ bạc hum giao thừa

[kềnh tệ nạn] ^^

Cyberhunter

V.I.P Member
Ậy, ông edit bài trên là vừa ;)) >:)
Đây là mấy tấm hồi làm đặc vụ ở Đà Lạt :))

Còn đây là tấm đi xử kiện vụ DC chôm cây anh đào bên Nhật =))

megazord2

Nấm nhỏ
Thành viên mới của forum đây, cực kỳ năng nổ.Thấy mọi người tự tin post ảnh thì mình cũng post luôn.Xin anh em đừng chê cười ( cứ khen là được)

Chơi 1 lúc 3 bức cho nó oách, ai oách = tui. Mới chụp hồi tết

Ashey là con gái chứ con trai bao giờ :))
ko tin đi kiểm tra đi :D
kiểm tra làm sao, nhà asley ở đâu vậy

Điểm 10 cho bài post ý nghĩa nhất trong ngày >:) Thành viên ke^nh` rất có tiềm năng trở thành BQT của nClub, cần phát huy >:)
Như vậy chỉ cần khen (khen cho dù điều đó ko phải là sự thật) anh tiểu bảo vài lời thôi là có thể trở thành BQT rồi phải ko anh tiểu bảo đẹp trai kakakaka :em36:

Thấy anh em ai cũng post ảnh lên thôi thì mình cũng làm 1 phát . Anh em chuẩn bị tinh thần nha , chú ý hoàn toàn ko chịu trách nhiệm nếu có chuyện gì xảy ra với anh em nào sau khi xem ảnh

gameboy89

V.I.P Member
Hôm nay thật là 1 ngày đẹp trời,ko mưa ,ko nắng, Gió hiu hiu thổi nhẹ qua mái tóc dài óng mượt này,làm tâm hồn mình bay bổng trên không trung. Bất chợt nổi cơn hứng mò lên mạng Nintendo--> Giao lưu kết bạn-Offline viết ngay quả Pờ rồ ko phai < tạm dịch sang tiếng anh là Profile > :P

Lần đầu tiên vô web Nintendo GB89 xin chào tất cả các Bạn Nam thanh nữ tú..Các bạn Gái đẹp trai và các bạn trai...đẹp gái..Tiện 1 câu chào ,GB89 xin được chào luôn cả bạn Les nào bị Gay và ban Gay nào bị LES nếu có !:em36:

Đầu tiên <ko phải là tiền đâu đâu nhé $-) > là Bức ảnh chân dung để các bạn có thế nhận dạng ,nếu chẳng may gặp nó trên SAO HỎA thì các bạn cứ việc mà đánh ,tát tới tấp :stupid[1]: ,sao cho mặt mũi nó ko ra 1 cái thể thống gì đấy càng tốt...:em11:
Còn đây là ảnh :

Típ tục nào : :happy[1]:
Ngày GB89 oe oe : 31 - 07 - 1989
< Đối với các bé gái muốn biết tuổi của anh thì tính theo công thức này nhé
Tuổi của em + 2 = Tuổi của Anh > :myemo0123:

Sở Thích :Rượu chè ,cờ bạc ,trai gái,nghiện hút ,đàn đúm,tụ tập ,chích choác,giết người ,cướp của...vân vân và vân vân ^! :))

< Đừng vội choáng nhé ,Nhớ thêm cho mình chữ KHÔNG ở đầu mỗi câu ha > L-)

Nếu có ai hỏi rằng GB89 có người yêu chưa thì xin chưa là tính đến thời điểm hiện tại 5h AM ngày 25-7-2008,vẫn chưa có ai tâm sự cả...hichic...:em42:

Còn gì nữa ko nhỉ...thoai cứ viết thế cái đã..mọi tay ,hoa mắt ,chóng mặt roài
Stop here....Check it now everybody < Dịch sang tiếng vịt là gì thì wen mất roài...hichic > :bye1[1]:

Xạo, chú espeon xạo :-@, chú dám nói chú hok bao vờ "tự sướng" hok :spiteful[1]: hok phải "tự sướng" theo kiểu... "tự sướng" mà... là... là "tự sướng" theo cái kiểu "tự sướng" ấy đấy >"< rắc rối wá, nói chung là anh eim mình hiểu nhau mà phải hok :spiteful[1]::spiteful[1]::spiteful[1]:
=)).:em35::em35:

:D

Đính kèm

Vô ninvn lâu rồi nh mà h tớ mới vô thường xuyên,lâu quá ko vô nên mất tiu cái nick,h tạo nick mới,thấy pà con post hình zữ quá nên tớ azua tí.
Hình này,là bữa tớ đi vũng tàu chơi,hơi zố đừng chê nhé :em25:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN