DS Năm 2012 thì Pokemon sẽ ra mắt phiên bản nào vậy ? ( dự đoán tương lai)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Xí! Hiểu làm mà không thèm xin lỗi :em08: Anyway Gen VI sẽ dành cho 3DS! Woohoo!
Sẽ ko có vụ đó đâu anh bạn. Thế thì mấy đứa vẫn còn DS Lite thì làm sao chơi bản Gen mới trong năm 2012 đây hả.

---------- Post added at 09:38 AM ---------- Previous post was at 09:27 AM ----------

:xm0004:
Có bạn nào bít năm 2012 sẽ ra mắt pokemon nào hok ?
Mình nghĩ chắc sẽ remake lại 1 phiên bản cũ

---------- Post added at 10:31 PM ---------- Previous post was at 10:22 PM ----------

Giống như Pokemon Gold và Silver cho Gameboy Color thành Pokemon SoulSilver và HeartGold cho DS vậy. Tui ước gì bản Pokemon Gen mới trong năm 2012 remake từ bản Pokemon Emerald, Ruby, Sapphire (Gameboy Advance), hoặc Pokemon Red, Green (Gameboy Color) - Pokemon Fire Red, Leaf Green (Gameboy Advance). Thì lúc đó tui có thể sưu tầm tất cả Pokemon luôn. Từ #1 - con Bulbasaur (Fire Red, Leaf Green) đến #649 - con Genesect (Black, White) :)

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Sẽ ko có vụ đó đâu anh bạn. Thế thì mấy đứa vẫn còn DS Lite thì làm sao chơi bản Gen mới trong năm 2012 đây hả.

---------- Post added at 09:38 AM ---------- Previous post was at 09:27 AM ----------

Giống như Pokemon Gold và Silver cho Gameboy Color thành Pokemon SoulSilver và HeartGold cho DS vậy. Tui ước gì bản Pokemon Gen mới trong năm 2012 remake từ bản Pokemon Emerald, Ruby, Sapphire (Gameboy Advance), hoặc Pokemon Red, Green (Gameboy Color) - Pokemon Fire Red, Leaf Green (Gameboy Advance). Thì lúc đó tui có thể sưu tầm tất cả Pokemon luôn. Từ #1 - con Bulbasaur (Fire Red, Leaf Green) đến #649 - con Genesect (Black, White) :)
Bạn không phân biệt được Gen mới và bản mới rồi! :em08:

chanhtruc

Nấm nhỏ
mình chơi hết toàn bộ trong 3 ngày(hok phải mình chê mà thấy cốt truyện hơi ngắn-->chắc tại bản đầu tiên làm 3D :bleh[1]::bleh[1]::bleh[1]::bleh[1]:) với lại các kon PKM trong bản này hình như lấy từ đồ vật thông thường (có mấy kon legend thì wa' đẹp:myemo0111::myemo0111::myemo0111:)

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
B/W Đâu phải 3D đâu :) Mà các con này theo mình thì rất đẹp, nhưng quá ít thôi , Dù số con mới là nhiều nhất từ trước tới h, nhưng mà từ đầu chí cuối ko cho bắt pokémon các gen trước, phải finish xong mới cho nên đâm ra ng` chơi chán ngán vs mấy ba new pokémon này ^^~

---------- Post added at 10:06 AM ---------- Previous post was at 10:04 AM ----------

Gì lạ vậy, nói như cậu thì lúc ra Gen IV trên DS thì sao mấy đứa còn Gameboy advance chơi được :))=)) Nói như cậu thì ko bao h ra gen mới trên máy mới rồi :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN