Naurto: Ninja Council 3

Cửa hàng game Nintendo nShop

vâng em cũng down về chơi rổi !! thấy chơi khá hay,các chiêu thức,phép Jutsu cũng khá phong phú....Mai này nếu đồ họa đc 3D thì chắc là đỉnh lắm đây

trthths

NDS Member

Cái Naruto này làm tất cả mision rồi làm gì thế nhẩy? Rõ chán, bản 1,2 và bản 3 này phần nào cũng ngắn ngủn, chơi có vài ngày là xong

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
nhét hình vào đê trthths :D
Naruto tớ mới chỉ chơi có một bản, hông biết 1 hay 2 nữa. Đúng là ngắn, chơi lại dễ, nhưng tớ lại khoái nó vì khá ngộ, các chưởng giống trong truyện, thổi lửa tưng bừng ^^
hờ, ngoài ra nếu muốn bọn nó còn thể loại Naruto fighting đấy, chơi không?

trthths

NDS Member
Có Fighting hả??Chơi ngay. Anh Nobita chơi bản 1 thì mới đầu vô chỉ điều khiển dc Naruto. Bản 2 thì mới đầu vô điều khiển cả Naruto, Sasuke và Sakura. Cả 3 bản đều chơi đẹp mắt. Có điều Story ẹ quá ^^

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
link bản fighting bên box Rom info áh :D, quên tên trò òi vì đó là bản tiếng Nhật !! hình ảnh tạm được, chiêu thức đẹp mắt, chơi không hiểu gì (toàn chữ Tây Tạng không =)), nhưng fighting cần chi hiểu!)
Bản của tớ chơi là ban đầu nó cho chọn 3 đứa trong số các nhân vật để tạo thành một đội, cốt truyện bắt đầu từ chỗ gặp 4 tứ quái làng âm thanh đến đoạn óanh Orochimaru

Unicorn9x

Nấm nhỏ
mấy vòng đánh thú cứ chơi skill cuối liên tục là ngon!! còn footrace thì chạy vòng quanh bản đồ kiếm mấy lá cờ là xong!

hix phần 3 có nhiều cái mới lạ có tính năng của ds , nhưng mà theo em phần 1 và 2 tuy cổ điển nhưng chơi vẫn hay hơn hì hì có lẽ em cổ hủ :P nhưng phần 3 dài hơn và được điều chỉnh nhiều nhân vật , nhiều bí thuật thích thế :x

trthths

NDS Member
Trừ Yugi ra, em chả thích game chuyển thể Anime nào cả. Hy vọng bản RPG Naruto sẽ tốt hơn. Bản này cũng khá vì có nhiều nhân vật và cái Jutsu nhìn đã mắt :D
Trò này em chơi hơn 1 tuần lận :|

Cho mình hỏi chút về Naruto: Ninja Council 3!!

Có bạn nào biết ra mấy đòn secret technique hem. Mấy cái chiu mà màn hình tối thui áh. Hướng dẫn giùm mình cụ thể nha. Thanks trước.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN