[NDS] Infinite Space - Thảo luận và những hướng dẫn cơ bản

Cửa hàng game Nintendo nShop

lucasDS

Nấm nhỏ
Infinite Space theo mình là 1 game có lối chơi rất sáng tạo và mới mẻ so với nhiều game DS hiện nay ,mình đã biết đến game từ hồi bản J ,nhưng vì rào cản ngôn ngữ nên thực sự cũng chưa tìm hiểu hết các tính năng của game này được .Cuối cùng bây giờ game cũng đã xuất hiện bản U ,tuy nhiên mình nhận thấy mặc dù có khá nhiều thanks cho bài post rom nhưng dường như số lượng người chơi game này không nhiều ,topic thảo luận cũng chưa thấy lập :| .Trong topic rom thấy có khá nhiều bạn tỏ ra thất vọng với gameplay của game này ,cũng có 1 số bạn đến giờ vẫn chưa năm rõ đc cách chơi của game ,vì thế mình lập topic này để mọi người cùng tham gia bàn luận về game ,đồng thời cũng hướng dẫn sơ lược cho những bạn muốn chơi game này mà chưa nắm rõ cách chơi
Về phần hướng dẫn ,vì đây chỉ là hướng dẫn đơn giản nên mình sẽ không đi chi tiết quá ,chỗ nào còn thiếu sót các bạn hãy tự mình khám phá sau nhé :D
+ Cốt truyện : nhân vật chính của game này là cậu bé Yuri 16 tuổi ,sống ở vùng Ropesk ,1 phần nhỏ trong vũ trụ bao la ,với ước mớ tiếp nối con đường của cha mình - vốn là 1 nhà thám hiểm nổi tiếng - nên đã gửi 1 yêu cầu ( hay chính xác hơn thì là thuê với giá 1000 $ ) đến Nia Lochlain ,1 nhà thám hiểm khác để giúp đỡ mình trên con đường đến với vũ trụ bao la ,với mục tiêu duy nhất là lần theo manh mối từ 1 chiếc hộp có tên Epitaph ,do cha cậu để lại trước khi ra đi .Theo Nia thì Epitaph là manh mối dẫn đến 1 kho báu lớn ,và là mục tiêu săn đuổi của rất nhiều người trong vũ trụ .Yuri đã đánh bại tên bạo chúa cai quản Ropesk ,giải cứu em gái mình là Kira để rồi cùng Nia bắt đầu cuộc phiêu lưu tìm kiếm các Epitath khác và kho báu trong vũ trụ ....

Về cơ bản ta chia làm 2 phần như sau : phần di chuyển ngoài vũ trụ và phần trong các trạm ( là các hành tinh ý mà :D )
Di chuyển ngoài vũ trụ :

Theo hình trên các bạn cũng có thể thấy các hành tinh ,các đường nối ( bạn phải di chuyển dần theo các đường chấm chấm đó ,2 hành tinh nào ko có đường nối thì ko thể di chuyển qua lại trực tiếp đc ) .Đồng thời trong 1 vùng ,các hành tính ẽ nằm ở các tầng khác nhau ( area 1 ,2 ,3 ... ) ,chuyển giữa các tầng bằng stylus hoặc R ,L ,lên xuống ...
Void gate : cánh cổng nối các vùng ,để di chuyển qua lại các vùng khác nhau ,mối vùng sẽ có các hành tinh khác nhau
Trên đường di chuyển bạn sẽ random gặp Pirates - là các phi thuyền của bọn cướp trong vũ trụ và tất nhiên sẽ có battle nhưng ta sẽ nói đến sau :))
Di chuyển qua lại : chọn đích đến và nháy vào nút ok ( góc phải bên dưới cùng đó )

đây là hình ảnh khi di chuyển ,ở màn hình trên bạn sẽ thấy khoảng cách tới điểm đích ( distance ) ,đồng thời có 1 cột tiredness ( đo độ mệt mỏi ) - công dụng của tiredness sẽ nói đến ở phần battle sau

đây là hình ảnh khi tới đích là 1 hành tinh nào đó :
+ CTA : tùy chỉnh cho phi hành đoàn ,thiết lập vị trí của mỗi người ( phần này tớ sẽ ko nói ,tự tìm hiểu cũng dễ thôi ) ,thiết lập vị trí phi thuyền trong battle ,bảng xếp hạng ,status ...
+ ShipYard : nơi bạn tạo 1 phi thuyền cho mình ,tất nhiên phải mua bản thiết kế ( blue print )trước thì mới tạo đc .. nơi mua sẽ nói sau =))
+ Remodeling : chỉnh sửa ,mua sắm các thiết bị để trang bị thêm cho phi thuyền ,giúp phi thuyền mạnh hơn - tự tìm hiểu đi nhé ;;)
+ System : menu hệ thống gồm save ,load ,config
+ Battle Sim : mục wifi battle
+ Elevator - thang máy : xuống tầng dưới , thông thường mỗi hành tinh đều gồm 2 tầng cả
Chú ý : ko phải hành tinh nào cũng có đủ các mục như trên ,khi đến 1 hành tinh ,energi cũng như tiredness của phi thuyền cũng tự động hồi phục

Trên đây là hình ảnh tầng 2
+ Tavern : nơi gặp gỡ nói chuyện ,và có thể nhận nhiệm vụ hoặc các event trong game
+ Module CO. :nơi mua các bản thiết kế bộ phận hay thiết kế phi thuyền ( blue print )
+ Guild : nơi chiêu mộ thêm thành viên cho phi hành đoàn ,còn muốn biết cần thêm người để làm gì thì cứ vào CTA mà nghịch 1 hồi là hiểu ;;)
Chú ý : trừ tavern ra ,những cái còn lại ko phải hành tinh nào cũng có
+ Góc phải bên dưới : DEPART - trở lại vùng ngoài không gian
Và cuối cùng là phần quan trọng nhất ,phần battle :

Trên đây là giao diện khi battle :
+ Thanh trên cùng để chỉ vị trí của mình và phi thuyền địch ,hình màu xanh bên trái là mình ,cái màu vàng là địch ,còn cái cạch trằng đánh số 1 là tầm bắn của mình
+ 2 : Thanh máu của phi thuyền mình ( ở đây có 2 cái vì lúc này tớ đã có 2 phi thuyền rồi :D )
+ 3 : cột năng lượng ( tạm gọi vậy đi - gồm 3 mức ) ,mỗi khi thực hiện 1 action sẽ tốn 1 năng lượng nhất định .Tốc độ hồi năng lượng phụ thuộc vào cột tiredness lúc đó ,nếu tiredness cao thì hồi chậm và ngược lại
+ 4 : hình ảnh các phi thuyền địch ( ko hiện máu :( ) ,3 cái mũi tên ở dưới là chỉ vị trí phi thuyền trong độ hình đó ,và theo trên thì cái phi thuyền số 3 có chữ M kia đứng đầu tiên ,cái số 2 đứng thứ 2 ,và cái số 1 đừng sau cùng .Phi thuyền nào đứng đầu sẽ dễ bắn hơn ,khó bị miss ,nên hãy chọn lựa cẩn thận khi battle
+ bên dưới là các nút command :
- Back - Foward - standby : lùi - tiến - đứng yên : di chuyển phi thuyền mình ,để cho địch tiến vào phạm vi bắn ( cái vạch trắng đã nói ở trên )
- 2 cái Cam 2 bên : chỉnh góc quay camera
- Normal : đòn tấn công cơ bản của phi thuyền ,tiêu tốn 1 mức năng lượng ,chỉ thực hiện được khi cột năng lượng lên mức vàng
- Barrage : đòn tấn công mạnh nhất ,tiêu tốn 2 mức năng lượng nhưng lại bắn số lượng gấp 3 lần Normal - chỉ thực hiện được khi cột năng lượng lên mức đỏ ( cao nhất )
- Dodge : tiêu tốn 1 mức năng lượng thì phi thuyền sẽ ở trong trạng thái né tránh ( tránh được đòn Barrage của đối phương tuyệt đối ,nhưng ko tránh đc Normal - trừ khi nó miss ) ,trạng thái chỉ bị hủy bỏ sau khi phi thuyền mình tấn công - muốn khôi phục lại thì lại mất 1 mức năng lượng nữa :D

Trên đây là các chỉ dẫn cơ bản khi chơi Infinite Space ,chúc mọi người chơi thật vui và cùng bàn luận với tớ - lần tới tớ sẽ nói thêm về các chiến thuật trong khi battle

PS: viết mỏi tay quớ ... :( ,anh em tập trung quăng dép dùm tớ với nhá ,chỗ hình cái cân ý ;;)

sonchuaquy

Nấm nhỏ
đang định lập topic thì bác giành mất rồi :D
trò này chơi hoa cả mắt, loạn hết cả lên chả hiểu mô tê gì cả, vừa vào chưa hiểu chuyện gì đã bắn nhau "fire" các kiểu :(
bác lucas hiểu cách chơi thì hướng dẫn sơ qua tí nhé :) trò này bắn nhau lạ quá

lucasDS

Nấm nhỏ
Chơi chưa, đã bay đc chưa :D nhìn dung lượng cũng ngại down, test.....đằng nào cũng đag chơi pkm :em33:
thì game này toàn bay trong vũ trụ với bắn nhau mà :D
tớ mới chơi đến cháp 2 ,mà cứ mỗi lần có phi thuyền mới ,mua xong lại hết sạch tiền :(( ,đang cày tiền đã rồi mới đi tiếp
PKM tớ chờ có patch mới chơi ,đơ hoài ức chế lắm :(

bác lucas hiểu cách chơi thì hướng dẫn sơ qua tí nhé :) trò này bắn nhau lạ quá
tớ hướng dẫn sơ qua ở trên đấy rồi đó ,còn nếu thắc mắc thêm thì cứ hỏi ,biết tớ sẽ trả lời
PS : mục command trong battle tớ đã unlock thêm phần melee ,sẽ edit thêm sau ,đang nghiên cứu :em17:

sonchuaquy

Nấm nhỏ
trò này chơi theo kiểu lượt hay là thời gian thực? thấy trò rối mắt quá nên ngại không muốn chơi thử :P

lucasDS

Nấm nhỏ
trò này chơi theo kiểu lượt hay là thời gian thực? thấy trò rối mắt quá nên ngại không muốn chơi thử :P
chơi kiểu thời gian thực trong battle ,thực ra nắm rõ cách battle rồi thì thấy thú vị lắm quan trọng là sử dụng 3 cái command action kia 1 cách hợp lý thôi :myemo0134:

pokemon gà

Nấm nhỏ
cheat infinity space này :)
ID C6CE-F11741A4
misc code

skip space (Select)
make you jump to planet to planet without the need of going to space
94000130 FFFB0000
1228aa1a 00000000
D0000000 00000000

0% Tiredness
1228ab3a 00000000

Max Attack Gauge
9228A810 00000010
1228A812 00002328
1228A816 00002328
1228A81A 00002328
D0000000 00000000

ship code (select)

All Ship blueprints
94000130 FFFB0000
C0000000 0000008D
221C0Dec 00000002
DC000000 00000058
D2000000 00000000

All Weapons
94000130 FFFB0000
C0000000 00000075
221C42d4 00000001
DC000000 0000001A
D2000000 00000000

All Modules parts
94000130 FFFB0000
C0000000 000000EA
221C8610 00000002
DC000000 0000001C
D2000000 00000000

all modules Parts Cost Only 2 Blocks
94000130 FFFB0000
C0000000 000000EB
221C85eA 00000009
DC000000 0000001C
D2000000 00000000

all ship cost 0
94000130 FFFB0000
C0000000 0000008D
121C0DeA 00000000
DC000000 00000058
D2000000 00000000
nguồn cheats.gbatemp.net

Khi Dodge mà nó normal thì khả năng trúng cao hơn + dam cao hơn.
Mà tớ có lần barrage trúng địch đc 1 phát khi nó đang dodge. Nói chung là khả năng tránh cao thôi.

Cái vạch thì là khoảng cách tối đa để bắn. Nhưng mà không có nghĩa là tất cả các vũ khí đều bắn đc. Muốn rõ thì nhìn màn hình trên. Cái nào đỏ là vẫn out of range. Cái nào xanh là vào range rồi. Barrage thì cứ vào gần cho nó xanh hết bắn cho sướng.

lucasDS

Nấm nhỏ
Hôm nay tớ đã chơi gần xong chap 3 ,tiện đấy xin giới thiệu thêm cho mọi người biết thêm 1 số chức năng mới trong battle của Infinite Space :D

Giao diện battle đã xuất hiện 1 vài command mới ,nó chỉ xuất hiện khi bạn đã sang chap 3 :

+ Mục 1 : Melee - Command : cận chiến : ngoài bắn nhau trên phi thuyền ra ,Infinite Space còn có thêm khả năng đánh cận chiến .Khi phi thuyền ta và địch cách nhau 1 khoảng khá gần ( như trên hình kia ) ,đồng thời mức năng lượng đạt qua mức đỏ chúng ta có thể sử dụng Melee - tức là cho quân lính trên phi thuyền mình nhảy sang đánh cận chiến với quân bên nó chứ ko dùng phi thuyền nữa :em35: .Bạn có để ý thấy dòng Melee màu đỏ ko ,đó là vì mức năng lượng cho Melee attack tốn ngang với command Barrage ,tức là tốn 2 mức năng lượng và chỉ dùng được khi năng lượng lên mức đỏ .Cách chiến đấu trong phần Melee mình sẽ giải thích thêm ở phía dưới sau ,giờ là chức năng khác đã :D

+ Mục 2 : Spcl command : kỹ năng đặc biệt : với mỗi loại phi thuyền cấp cao ( ko tính phi thuyền cơ bản ) ta sẽ có các kỹ năng đặc biệt khác nhau ,có thể là kỹ năng tấn công ,hay phòng thủ ..v..v.. ,tùy mức năng lượng cần dùng cho mỗi kỹ năng thì khi ta đạt đủ năng lượng kỹ năng đó mới sáng lên .Muốn dùng thì đơn giản là click stylus vào ô đó thôi :em24:

Phần chi tiết về Melee battle :

Như mọi người thấy ở hình trên ,đó là giao diện sau khi bạn chọn Melee attack :

+ Mục 1 : 2 cột status của 2 bên : khi bạn lựa chọn 1 hành động nào đó trong Melee ,cột sẽ đầy dần lên ,khi cột đầy thì hành động đó đc bắt đầu và duy trì trong lượt cột status dâng lên tiếp theo ,trong lần dâng thứ 2 bạn có thể chọn 1 hành động khác

+ Mục 2 : Các hành động có thể thực hiện trong Melee attack :

- 2 số ở trên là số lượng quân mình ( màu xanh ) và quân nó ( màu đỏ ) ,bên nào về 0 trước sẽ thua
- Leader : tấn công cự ly gần bằng Leader ( người đứng đầu ) - vì là cự ly gần nên Leader chỉ có thể thắng Slash ,và nếu gặp Shoot sẽ bị tổn thất khá lớn - trường hợp đối phương Retreat thì sẽ ko thể làm đc gì đối phương hết :(
- Slash : tấn công bằng kiếm cự ly gần - nếu gặp Leader sẽ bị tổn thất lớn ,nhưng lại chống lại đc Shoot - cũng bó tay trước Retreat ,ngậm ngùi nhìn chúng nó chạy trốn :))
- Shoot : bắn bằng súng ở tầm xa : chịu thua trước Slash nhưng lại có khả năng gây tổn thất lớn với Leader - Nếu đối phương dùng Retreat sẽ bắn xối xả cho chúng nó chết thì thôi =))
- Retreat : Chạy trốn : sẽ an toàn trốn thoát nếu đối phương dùng Leader hoặc Slash - nếu đối phương dùng Shot thì hãy chuẩn bị tinh thần mất 1 lượng quân lính khá lớn đi nhé :))
- Marksman : ko hiểu lắm về cái này ,mọi người tự nghiên cứu vậy :em35:

Sẽ update thêm 1 số thông tin sau :D

đang có 1 số thắc mắc:

1. hiện tại đang ở chapter 2:
Crew members = 8

bay vòng vòng hoài mà hông biết phải đi đâu nữa.

2. DSTT thì phải làm sao để xài cheat dc?

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
- Marksman : ko hiểu lắm về cái này ,mọi người tự nghiên cứu vậy
Theo như tui đọc trong file manual thì Deathblow, MarksmanCommander là các chiêu special attack, nâng cấp của Slash, Shoot và Leader. Chỉ sử dụng được khi Leader có các skill này (VD như Nia có Deathblow), mỗi trận chỉ sử dụng được 1 lần.

P/s: game này thấy có vài lệnh đơn giản vậy thôi chứ muốn thắng trận cũng mệt ghê luôn :em19:

lucasDS

Nấm nhỏ
đang có 1 số thắc mắc:

1. hiện tại đang ở chapter 2:
Crew members = 8

bay vòng vòng hoài mà hông biết phải đi đâu nữa.

2. DSTT thì phải làm sao để xài cheat dc?
1. Chap 2 ko rộng lắm nên cũng dễ tìm thôi ,nếu có thể bạn cứ đi từng hành tinh 1 và hỏi mọi chỗ có thể .Nếu bạn ngại tìm thì cố gắng nhớ lấy 1 event gần nhất để mình coi lại xem chứ chỉ nhắc đến crew mem thì mình cũng chịu ko biết bạn ở đoạn nào hết á :em26:

2. Mình chưa từng xài DSTT nhưng hình như DSTT xài file ursCheat.dat đúng ko ,hiện tại file UrsCheat.dat trên gbatemp chưa cập nhật cheat game này
bạn có thể tạo 1 file cheat riêng hoặc add cheat của game này vào file cheat cũ của bạn .Chi tiết về cách tạo file cheat có thể xem ở đây
Còn cheat thì ở trên có bạn post rồi đó ,chúc bạn thành công :D

P/s: game này thấy có vài lệnh đơn giản vậy thôi chứ muốn thắng trận cũng mệt ghê luôn :em19:
Chí lý :))
Đặc biệt phải chú ý nâng cấp thêm phi thuyền ngay khi có thể ,và cố gắng cày tiền để mua phi thuyền nếu ko sẽ khó đánh lắm
Ví dụ như khi mình sang chap 2 ,có thể dùng 2 phi thuyền mà mình chưa kịp mua cứ dùng 1 cái thì cú đánh 1 ,2 trận lại chết ,nản kinh dị :( .Chỉ khi sắm đủ 2 cái mới dám chơi típ ,sang chap 3 cũng gặp cảnh tương tự ---> dùng đc thêm phi thuyền mạnh hơn là sắm ngay :D
Mối phi thuyền có số lượng súng khác nhau ( hiện giờ cái mạnh nhất ( hơn 16000 credit để mua :( ) của mình có 4 súng - bắn normal cũng đc 4 phát 1 lần ,với điều kiện khoảng cách phù hợp vì mỗi súng có 1 cự ly bắn khác nhau ,cố gắng chọn chỗ để cùng bắn 4 súng 1 lúc :D
1 chú ý nữa là nhìn chỉ số của crew member để sắp xếp vị trí chính xác

Chiến thuật này:
Vừa vào trận Dodge luôn lùi lại.
Đợi lên đỏ.
Target thằng hàng đầu.
Nhìn màu của nó.
Màu mà tự nhiên tụt rồi tăng mà ko attack tức là nó vừa dodge.
Tự tin lao thẳng lên đợi cho vũ khí vào range hết.
Normal liên tục.

Nếu mà ko thấy đổi màu -> không dodge
Lao thẳng lên đợi vũ khí xanh hết rồi barrage.
Lùi lại chờ full bar.

Rinse and repeat.

Chết thằng đầu thì tiếp tục target mấy thằng hàng sau.

Mấy cái special của trùm thì cũng dodge liên tục đc.

Cả trò chơi thế mãi chưa thua bao giờ :| .
Được cái là cốt truyện nó gỡ lại.

PS: Mấy thằng đỏ lòm kiểu gì nó cũng barrage :| . Chả mấy khi bọn nó chịu normal. Mà normal thì cùng lắm có cái tàu daisy dở hơi của con Nia để lên hàng đầu ăn đạn.

Ví dụ như khi mình sang chap 2 ,có thể dùng 2 phi thuyền mà mình chưa kịp mua cứ dùng 1 cái thì cú đánh 1 ,2 trận lại chết ,nản kinh dị .Chỉ khi sắm đủ 2 cái mới dám chơi típ ,sang chap 3 cũng gặp cảnh tương tự ---> dùng đc thêm phi thuyền mạnh hơn là sắm ngay
Ném cái daisy của con nia lên làm bia đỡ đạn. Mà lắp vũ khí cho nó thì nó bắn cũng tạm được. Mà lên chapter 2 thì phải dùng đc 3 ship rồi chứ. Chap 1 đã học đc leadership level 2 của ông già rồi mà. Chap 2 đc thằng commander dạy cho phát nữa là 3 chứ.

lucasDS

Nấm nhỏ
Ném cái daisy của con nia lên làm bia đỡ đạn. Mà lắp vũ khí cho nó thì nó bắn cũng tạm được. Mà lên chapter 2 thì phải dùng đc 3 ship rồi chứ. Chap 1 đã học đc leadership level 2 của ông già rồi mà. Chap 2 đc thằng commander dạy cho phát nữa là 3 chứ.
Cái vụ leadership lv 2 là cuối chap 1 roài ,lúc đấy cũng đi qua Gate sang map thứ 2 rồi còn đâu nữa
Còn cậu nói dễ thì thử beat con 2 anh em con trùm cuối map 3 thì biết ,chúng nó ra full 5 phi thuyền ,bắn normal 1 phát cũng đủ làm 1 em của mình gần hết máu :(( ,mình thì chỉ có 3 đứa .Đã dã man thế lại còn ra liền 2 đợt 5 thằng như thế ,đoạn đấy chết ko biết bao nhiêu lần :em35:

lucasDS

Nấm nhỏ
Đến lượt tớ phải hỏi mọi người đây
Theo tớ biết thì lực bắn của mỗi phi thuyền chính là chỉ số Anti-Ship
Nhưng đồng thời nó lại tồn tại song song 1 cái Anti-Air nữa mà ko hiểu là cái gì ,nhưng thôi chơi hoài cũng ko thấy ảnh hưởng nên tớ cũng kệ
Nhưng hôm nay chơi đến Chap 6 thì có 1 cái nhiệm vụ bắn nhau với phi thuyền địch mà nó rải Fighter ở chính giữa nên ko thể đến gần ( tầm bắn của mình cũng chưa tới nên ko thể bắn đc ) ... đọc kỹ lại cái đoạn hội thoại thì nó kêu chơi theo kiểu bắn Anti-Air :em25: ( chắc là bắn đc với khoảng cách xa )
Có ai biết gì về cái này ko chỉ tớ với
Phát hiện thêm là có 1 loại súng khi ở ngoài khoảng bắn nó vẫn hiện màu xanh ( tức là bắn đc ) ,chỉ tội cái command vẫn ko hiên nên ko biết bắn kiểu gì thôi :-??

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Anti Air tui cũng không hiểu nó dùng để làm cái gì, lúc đánh nhau chả bao giờ nó sáng lên để mà dùng cả. Cái đoạn đó tui sử dụng fighter của tàu mình để tấn công fighter bên nó. Lúc chọn mua tàu ở Shipyard ông bấm vào cái biểu tượng nhìn giống cái DS ở góc trên bên phải nó hiện ra 2 mục ở màn hình trên là Special và Fighter, cái nào mà phần Fighter ghi là Capacity thì có sân bay để chứa Fighter phe mình. Sau đó vào Remodeling có thêm phần On-board nữa, mua Fighter gắn vào đó. (Trong cái đống module mới có 1 cái tên là Hangar nữa, không biết có cần gắn vô không nữa)
Chừng nào thấy tàu mình bị đứng yên tại chỗ thì thả Fighter ra giết quân nó là điều khiển bình thường lại

Anti-Air thì phải vào Weapons rồi xem có xài được súng có Anti-Air ko mới dùng bắn Fighter được còn xem thử súng có Anti-Air không thì ở màn hình trên xem ở phần Data ấy (lúc nói chuyện với thằng sếp nó nói là có 2 cách để đối phó với Fighter là dùng súng có Anti-Air hoặc là xài Fighter đoá) còn Hangar là phải gắn vào thì mới thả Fighter được gắn càng nhiều thì thả được càng nhiều Fighter

Có ai biết cách qua chapter 3 ko? tui stuck ở chapter 3 rồi! Tui muốn tới chỗ của tụi space pirate place tên là Medyn, nhưn mà tui bị dừng tại vì thằng Ian nói là "Trying to get through a meteoroid storm without a deflector is tantamount to suicide" Có ai biết cách qua thì chỉ dùm tui đi qua meteoroid storm đi!!!

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN