[NDS] Pokemon Gen 5 chuẫn bị ra lò!!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

-lúc đầu vào game, sẽ thấy một phỏng vấn viên hỏi tên và những thứ khác
-mình sẽ là chủ gym nào đó, rồi trong một trận đấu với một băng nhóm khủng bố, mình bị mất trí nhớ, rồi có ba con pokemon đánh thức bạn dậy, bạn có quyền chọn 1 con có cảm tình với bạn
-việc phải làm là tìm lại trí nhớ của mình và giải thoát pokemon bị bắt, đó là pokemon thân cận đầu tiên của mình
Cốt truyện như vậy thì càng hay ! Nhưng nhân vật phiêu lưu ở các bản trước là một đứa trẻ đang lớn...Bây giờ là chủ Gym thì làm mất đi vẻ ngây thơ của nhân vật chính òy ( kô lẽ chủ Gym là con nít ? Mà là con nít thì cũng có suy nghĩ chững chạc rồi :| ) ! Kô biết nintendo sẽ làm thế nào đây...mong các Fan có thế chập nhận mọi cốt truyện !...

ratmoonser

Thành viên lâu năm
Trước giờ vẫn thích nhất là các pokemon ở gen 1 và 2, về sau ko thích nhiều như trước. 2 gen đầu vẫn là đẹp nhất. ^^

Pokemon Sunday vừa úp mở 1 mẫu pokemon mới nè. ^^

phần trên là lông giống con nhím !! Ở dưới là cái đuôi cáo :D

espeon

V.I.P Member
Ở dưới là chỏm tóc buộc lại đấy, ko phải đuôi đâu, vì nếu là đuôi thì nó phải xoay dọc ra và dính dính vào mông cơ :-?

Ultimate

Nấm nhỏ
Giống ý kiến của Es, giống chỏm tóc bị buộc

Nhưng vậy thì nghi fake lắm

Dự đoán con này sẽ có hệ Fighting :x

Hy vọng Gen này sẽ có thêm dạng tiến hóa của Eevee, Fighting và Dragon chăng ? :x

ratmoonser

Thành viên lâu năm
mình nghĩ nó là cấp 3 của lucario
vô lí ko có con pokemon nào hệ stell mà lông lá bờm xờm :D !!!

Mới đầu mình cũng nghĩ là chõm tóc bị buộc nhưng nếu vậy thì hơi bị kì dị :D ( pokemon mà đâu fai người rừng đâu mà buộc tóc ) !! Thôi cứ chờ thì bik :D

Devil_boy_hn

Nấm nhỏ
Trước giờ vẫn thích nhất là các pokemon ở gen 1 và 2, về sau ko thích nhiều như trước. 2 gen đầu vẫn là đẹp nhất. ^^

Pokemon Sunday vừa úp mở 1 mẫu pokemon mới nè. ^^

Trông con này dáng người nhanh nhẹn, vuốt trông hổ báo dễ hệ fighting
Mặt lại trông choắt choắt nhìn hao hao Lucario
Dự đoán dạng tiến hóa khác của Lucario, hệ Dark/Fighting :)):)) ( còn này là cái ), Lucario sẽ là đực giống như Gallade với Gardevoir ngày trước :)):))

trungtu1441996

Nấm nhỏ
Trông con này dáng người nhanh nhẹn, vuốt trông hổ báo dễ hệ fighting
Mặt lại trông choắt choắt nhìn hao hao Lucario
Dự đoán dạng tiến hóa khác của Lucario, hệ Dark/Fighting :)):)) ( còn này là cái ), Lucario sẽ là đực giống như Gallade với Gardevoir ngày trước :)):))
Nếu vậy Gen V này sẽ ko thể trade hay làm gì dc với HGSS à?Với lại nếu Eevee mà Dragon cũng hay nhỉ :))

ratmoonser

Thành viên lâu năm
đâu fai ở đùi cậu hãy tưởng tượng cái khúc đuôi của nó mới là bị buộc giống đuôi sư tử í :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN