[NDS] Pokemon Gen 5 chuẫn bị ra lò!!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

ratmoonser

Thành viên lâu năm
How about this
[YOUTUBE]<object width="480" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/qGBBNqFlWf0&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/qGBBNqFlWf0&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="480" height="385"></embed></object>[/YOUTUBE]
cái này là fake mà !!! Lại tính lừa tình tiếp àh :D :D !!!

ratmoonser

Thành viên lâu năm
theo serebii thì tuần tới có lẽ sẽ tiết lộ 1 pokemon mới ( nhưng ko chắc chắn )!! Chi tiết mọi người lên serebii.net xem nhé :D !!!

junior1506

Nấm nhỏ
Nói thế, cày lại đúng là xoắn chứ, cái cảnh mò mẫm đường đi nó hoa mắt chóng mặt lắm. Chưa cả được động vào D/P với HG/SS mà đã chuẩn bị có gen 5 rồi
Jun thích Gen 1 và 2 nhất, nhìn PKM rất là cute ^.^

đây là bóng của 3 con starter dc leak từ corocoro, serebii cũng đã xác nhận là offical, muốn thấy hình ảnh thật thì có lẽ phải đợi coro coro kì tới

sao nhìn maùy con naøy lai lai cyndaquil , mew (cái đầu) , cái con đầu giống con cyndaquyl thì có phần sau giống con dế lửa (ko nhớ tên tiếng anh , nó nằm ở phần ruby , tiến hóa từ cái con giống con cua trong hoang mạc ấy)

ratmoonser

Thành viên lâu năm
sao nhìn maùy con naøy lai lai cyndaquil , mew (cái đầu) , cái con đầu giống con cyndaquyl thì có phần sau giống con dế lửa (ko nhớ tên tiếng anh , nó nằm ở phần ruby , tiến hóa từ cái con giống con cua trong hoang mạc ấy)
làm gì có con dế lửa nhỉ :)) !!!!! Có phải cậu đang nói đến Flygon ko ? Nếu đúng thì là chuồn chuồn chứ ko phải dế lửa =)) !!!

Em xin mạn phép hỏi 1 câu, mong mọi người đừng mắng em nha:
_ Cho em hỏi "Gen" là gì vậy và pokemon Gen 1,Gen 2, Gen 5 là sao ???
Thật sự là em chẳng hiểu gì cả mong mọi người giải thích dùm.

Megazero

Nấm nhỏ
Em xin mạn phép hỏi 1 câu, mong mọi người đừng mắng em nha:
_ Cho em hỏi "Gen" là gì vậy và pokemon Gen 1,Gen 2, Gen 5 là sao ???
Thật sự là em chẳng hiểu gì cả mong mọi người giải thích dùm.
Gen = generation, có nghĩa gì bạn lôi từ điển ra tra :)) Đại khái Gen 1 là thế hệ Pkm đầu tiên từ thời Pkm Red - Blue - Green - Yellow, Gen 2 thi là Gold- Silver - Crystal, Gen 3 gồm Ruby - Sarpphire - Emerald, Gen 4 là Diamond - Pearl - Plantium, và Gen 5 theo thông tin cho đến hiện tại là Pkm Black - White

Megazero

Nấm nhỏ
Xem mấy cái SS trên trang web của nó thấy góc nhìn như kiểu FF ý ^^ Góc nghiêng hẳn xuống dưới rồi chứ kô còn là nhìn từ trên đầu xuống nữa ^^

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN