Nên mua 3DS hay 3DS XL

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Key_blade

Thành viên lâu năm
Có nhìu bác so sánh 21' vs 42' khập khiễng quá mà quên mất giá trị thực của nó,màn 3DS là 3,5 còn XL là 4,88 chênh có tí xíu,màn hình như vâỵ dư sức mang ra đường

[V]irus.NVN

Nấm bình thường
^
Thì Tirexxx nói đa số chứ đâu phải tất cả đâu :D
Có ai dự định mua 3DS XL không :myemo0111: mình dự định chờ white hoặc silver x black đến cuối năm nếu không có chắc chiến em màu xanh:beach[1]:

beurney

Nấm bình thường
câu đó bạn nên nói là : ai chưa có 3DS thì đa số ghiền 3DS XL,còn ai đã có 3DS thì đa số chê XL ( chê để khỏi mua thêm XL nữa)

ai có 3ds rồi thì nếu thích thêm XL và có điều kiện thì cứ mua thêm 1 cái. Còn bạn nào chưa có 3ds và muốn sắm 1 cái thì hãy kiên nhẫn đợi XL ra luôn, rồi hãy so sánh mà quyết định mua cái nào ^^

honquoc

Thành viên lâu năm
nếu điều kiện tốt thì bạn nên mua ngay cái xl cho sướng , còn thích nhỏ gọn dễ mạng theo thì sao này mua cái 2and là tốt nhất .
Nói chung làm cả 2 nếu có $$.( nếu ọp ẹp quá thì làm cái 3ds 2 and là đc ).

nguulang

Nấm nhỏ
XLLLLLLLLLLLLLLLLLLLLLLLLLLLLLLLLLLLLLL chứ còn gì nữa.... 4.8 inch đấy..............Mình cũng đợi XL nè :D
Hiện tại đang dùng PSP và DS, còn bao nhiêu game chưa phá dảo đc nên chưa vội lắm. Mình có khi đợi đến lúc HACK đc ấy chứ !

nguyenanhnguyen

Thành viên lâu năm
Nếu muốn nhỏ gọn, dễ mang theo thì 3DS cho tốt, còn muốn màn hình to, lớn chơi cho sướng thì 3DS XL, và phải còn tuỳ thuộc vào khinh tế gia đình mà quyết định nữa ^^

Karas

Nấm nhỏ
bản 3DS XL không có đế đi kèm, mấy bạn nào lúc trước nói có thì nên nói lại, để giảm chi phí nên nin bán riêng luôn rồi.

thanhbtre

Nấm nhỏ
3DS bề ngoài đẹp hơn rẻ hơn phù hợp túi tiền hơn XL thì chống chỉ định cho ai viêm màng túi =]] nhưng nếu có điều kiện thì mua xl chỉ để được màn hình bự hơn 3d khá hơn :D :sorry[1]:
mà xl chắc cũng ko plus thêm apps nào so với 3ds nhể :D :em08:

silver_veno

Nấm nhỏ
Ko có giá 5tr5 đâu, các shop có đắt cũng chỉ 5tr là cùng. Game thì giờ mua 2Hands là hợp lý hơn cả, tội gì phải mua mới nên mình nghĩ từ giờ đến khi XL về VN thì chỉ tích thêm vài trăm mua game là OK. Mình cũng vừa bán 3DS rồi, giờ chờ XL với cả FC thôi. Game thì ko phải ko có tiền mua nhưng nói thật ngại cái khoản bảo quản băng game với thay ra thay vào
Game dạng băng thế này mà bạn còn sơ vụ bảo quản thì không biết kiểu gì mới dễ bảo quản đây :no:.

keen9000

Nấm nhỏ
3DS bề ngoài đẹp hơn rẻ hơn phù hợp túi tiền hơn XL thì chống chỉ định cho ai viêm màng túi =]] nhưng nếu có điều kiện thì mua xl chỉ để được màn hình bự hơn 3d khá hơn :D :sorry[1]:
mà xl chắc cũng ko plus thêm apps nào so với 3ds nhể :D :em08:
hơ mình thấy đã lỡ dại cầm 3ds /xl lên thì chả có cái nào phù hợp túi tiền đâu ,game mắc như wỷ xưa giờ chơi FC riết giờ chơi băng nó ngán sao đó , chiều nào buồn buồn vọc eshop cái là vài xị lên đường ,ai thix gì mua đó nhưng mua xong nhớ chuẩn bị thêm đạn nữa chứ có súng mà bắn ko đc ức chế lắm àh :myemo0138:
p/s : thix cảm giác down game mới chơi ko hợp - xóa như DS - cho mơ xíu :myemo0138:

đang sở hữu 1 em 3DS EU,chắc chắn XL ra sẽ hốt 1 em US chứ chơi EU kỉu này nản quá:sorry[1]:
mà có mua gòi cũng sẽ giữ lại em 3DS,nhà 2 con vợ,chồng hạnh phúc mà,1 con EU cho chơi game FC,con US mần game gốc:bleh[1]:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN