NES - Ôn lại tuổi thơ nào (Cập nhật link tải game và giả lập điện tử 4 nút)

Cửa hàng game Nintendo nShop

banh_he90

Nấm bình thường
Anh banh_he ơi, có phải là trò B-Wings không?

Đây nè anh

Cám ơn bạn rất nhiều, trò đó cũng tương tự như vậy nhưng địa hình núi non, đồng bằng tùm lum hết, máy bay cũng bay từ dưới lên giống B-Wings nhưng không có màn lựa chọn máy bay giống B-Wings :(( trò đó mình cũng thấy ít người chơi lắm!

sao tui dơn ve ma choi khong dc vay??

---------- Post added at 09:29 PM ---------- Previous post was at 09:26 PM ----------

ma khong co cai ninja 2.1 game nua wen ten roi cung dang may bay tỏng vu tru ma co 5 loai dan(dan ruot,lua,laze.... va nhieu tuyet chieu lam nho chieu w la mua axit

---------- Post added at 09:32 PM ---------- Previous post was at 09:29 PM ----------

ai co game kick master ko??

mình muốn nhờ các bạn tìm 1 game, mình chỉ có rất ít manh mối và biết nó rất khó để tìm, nhưng game này ám ảnh mình quá :-< đau đầu + khó chịu kinh khủng để tìm ra thêm manh mối nhưng mà chịu :-< k thể nhớ được thêm gì
game giống giống yaiba này:

có điều nhân vật bé hơn.
Điều mình nhớ rõ nhất là cánh cửa kính y hệt , bé hơn, rất nhiều nhà giống nhau. Vào trong nhà cũg kiểu mart và mua bán các thứ khác.
mong các bạn giúp mình để mình đỡ bị stresssssssssssss

chào tất cả.
mình đang tìm lại 1 game nes xưa, không nhớ tên game, mình chỉ nhớ mang máng đó là game kiểu hành động, nhân vật ném xích lên vách để leo lên đi chiến đấu. các bạn nếu tìm thấy post hình và tên game giúp mình với. thanks

mariobeo

Thành viên lâu năm
Virtua Nes và Jnes. Nhưng Jnes có 1 nhược điểm là không chơi đc các rom nhiều game in 1 nếu ko cài thêm phần phụ trợ.

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Cần tìm một game trong đó mình điều khiển một chiếc xe hơi có gắn 2 khẩu súng trên nóc xe để bắn kẻ địch trên đường đi. Thỉnh thoảng sẽ xuất hiện những chiếc xe màu hồng, mình bắn vào nó sẽ bay ra một chữ cái chứa các đồ khác nhau như rãi nhớt trên đường, làm cho đạn mình to hơn, giết hết kẻ địch ngay lập tức, xe mình to lên súng mạnh hơn .... Cuối mỗi màn có một trận đấu boss rất hoành tráng. Hồi nhỏ chơi tới được màn trên trời đấu nhau với cái tàu bay là thua.

NKid

V.I.P Member
Cần tìm một game trong đó mình điều khiển một chiếc xe hơi có gắn 2 khẩu súng trên nóc xe để bắn kẻ địch trên đường đi. Thỉnh thoảng sẽ xuất hiện những chiếc xe màu hồng, mình bắn vào nó sẽ bay ra một chữ cái chứa các đồ khác nhau như rãi nhớt trên đường, làm cho đạn mình to hơn, giết hết kẻ địch ngay lập tức, xe mình to lên súng mạnh hơn .... Cuối mỗi màn có một trận đấu boss rất hoành tráng. Hồi nhỏ chơi tới được màn trên trời đấu nhau với cái tàu bay là thua.
Battle formula: Spy hunter. Hay kinh điển, khó kinh dị. Hồi xưa phải A+B+start để bơm máu mới về nước nổi :bleh[1]:

marus

Banned
chào tất cả.
mình đang tìm lại 1 game nes xưa, không nhớ tên game, mình chỉ nhớ mang máng đó là game kiểu hành động, nhân vật ném xích lên vách để leo lên đi chiến đấu. các bạn nếu tìm thấy post hình và tên game giúp mình với. thanks
Ném xích thì có thể là Rygar.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN