NES - Ôn lại tuổi thơ nào (Cập nhật link tải game và giả lập điện tử 4 nút)

Cửa hàng game Nintendo nShop

ko biết có phải game này ko bồ ơi :D

À, Bionic Commander, cũng phóng xích xéo xéo, nhưng không phải bồ ơi, hu hu.

Cái kia cũng phóng xích xéo vậy, nhưng vũ khí chính là phóng dao, có thể lấy thêm được quăng 2 cục tạ đen nối dây, lấy nhiều vũ khí khác nữa...

Ngồi dò hình từ đầu tới cuối trang này mà vẫn không ra...
http://emu-russia.net/en/roms/nes/plt/full/

Có khi nào là pirate của china nên hông có rom ko ta?...
Ít ra cũng có bạn kia cũng tìm giống mình.. ài ài...

ai biết cái game có cậu bé quần áo xanh nhìn như rocman. chơi hồi còn bé tí. nên nhớ mang máng thôi. bàn 2 của game là cậu bé ngồi xe chạy đường ray

---------- Post added at 10:00 PM ---------- Previous post was at 09:00 PM ----------

đã tìm đc mấy game ngày trc chơi r. tks bác saokim nhá. chơi lại mấy trò này có cảm giác gì đó hay hay :em36:

ai biết cái game có cậu bé quần áo xanh nhìn như rocman. chơi hồi còn bé tí. nên nhớ mang máng thôi. bàn 2 của game là cậu bé ngồi xe chạy đường ray

---------- Post added at 10:00 PM ---------- Previous post was at 09:00 PM ----------

đã tìm đc mấy game ngày trc chơi r. tks bác saokim nhá. chơi lại mấy trò này có cảm giác gì đó hay hay :em36:
Hả... có gì đâu mà thanks bác.

Bộ bác cũng vô cái link emu-russia.net ở trên ngồi dò hả.
Trong đó chắc đầy đủ hết, mà mình kiếm ko được cái game hồi nhỏ chơi, chắc give up luôn rồi.
Hồi nhỏ ở chợ có nhiều tiệm game, chỉ duy nhất tiệm đó có các băng độc, một băng một trò, mấy tiệm khác không có.

toàn game hay mà bị thiếu ...........có bác nào có game : 1 cái hình tròn nhỏ bị cắt ra 1 hình tam giác nhỏ đi ăn mấy thứ & cũng có vài cái miệng vòng tròn nhỏ như vậy dí theo mình không nhỉ ??

Mario

Thành viên lâu năm
À, Bionic Commander, cũng phóng xích xéo xéo, nhưng không phải bồ ơi, hu hu.

Cái kia cũng phóng xích xéo vậy, nhưng vũ khí chính là phóng dao, có thể lấy thêm được quăng 2 cục tạ đen nối dây, lấy nhiều vũ khí khác nữa...

Ngồi dò hình từ đầu tới cuối trang này mà vẫn không ra...
http://emu-russia.net/en/roms/nes/plt/full/

Có khi nào là pirate của china nên hông có rom ko ta?...
Ít ra cũng có bạn kia cũng tìm giống mình.. ài ài...
ban đầu mình tưởng Rygar của Tecmo :D hóa ra test lại thì ko phải :(

Bạn này kiếm game giống mình nè, bạn kiếm được chưa?
Vũ khí cơ bản là phóng dao khoảng cách gần, rồi có ném tạ, súng..
Phóng xích xéo để leo lên.
Có nhảy lên các tâm ván để vượt sông..
Đặc trưng của game này là vũ khí có số lượng hạn chế. Xài hết rồi thì quay lại phóng dao khoảng cách gần là vũ khí vô hạn.

Game đi cảnh rất hay. Kiếm bao nhiêu lâu rồi mà không có, hic hic
(Không phải Rygar, không phải castlevania) hu hu hu.... Không lẽ game đó quá hiếm người chơi.

Ít ra có bạn này cùng ý tưởng, chắc chưa đến nỗi tuyệt chủng.
Bạn ơi game bạn nói nghe hấp dẫn quá , bạn tìm thử trên trang này xem , đến game nào đúng thì tạm dừng lại chụp ảnh rồi up lên đây , khi xem clip bạn ấn vào chữ cc bên dưới clip ấn vào dòng tiếng anh - game titles nhe , sẽ hiện lên tên game ở bên dưới
, chúc bạn thành công , mình chờ đợi game của bạn

ae kiếm giùm mình cái game Chubby Cherub mà nhân vật là con vịt nha ae. chứ ko pải thằng nhỏ như trên diễn dàn nha. ùi chỉ giùm mình cách chỉnh trong trình giả lập TrochoivietNES làm thế nào chỉnh con chuột thành khẩu súng trong game Duck Hunt đc vậy? nếu giả lập đó ko chỉnh đc thì cho mình xin giả lập khác đc ko? link media nha ae, link khác khó tải quá ak. thank ae trước. sẵn ae cho hỏi trang nào mình có thể download mấy game điện tử đĩa thế? ví dụ như là võ đài thú với đua xe thú chởi trên giả lập pSX v1.13 ấy. thank ae nhiều nha. sẵn chia sẻ vs ae mấy game NES mà mình thấy hay hay đối với mình thôi nha

Có bạn nào kiếm dùm mình băng nhiều trò 190 in 1 không ? Thanks !
bạn kiếmbăng nhiều trò quá làm chi. thực chất nó có mấy trò ak. toàn là lặp đi lặp lại nhiu đó trò ak. băng ít trò mới hay. thường băng ít trò mắc hơn băng nhiều trò. cỡ 3 in1 là hơn 150k rồi. lúc trước mình mua là thế. bạn thử tải cái này của mình về xem sao. cũng có mấy băng nhiều trò đó. có cả 1.000.000 in 1 lun đó :-D

ae kiếm giùm mình kái game đi cảnh mà có thằng bé cầm cây búa to bằng cái đầu nó ấy. có tuyệt chiêu là quăng cây búa lên thì cây búa nó tóe mấy tia ra mấy hướng luôn ấy. rùi cây búa lúc đầu là búa gỗ cái ăn một hồi thành búa sắt ấy. chẳng nhớ tên đành nhờ ae kiếm giùm vậy. hok phải game Hammerin' Harry đâu nha mọi người.

Bạn này kiếm game giống mình nè, bạn kiếm được chưa?
Vũ khí cơ bản là phóng dao khoảng cách gần, rồi có ném tạ, súng..
Phóng xích xéo để leo lên.
Có nhảy lên các tâm ván để vượt sông..
Đặc trưng của game này là vũ khí có số lượng hạn chế. Xài hết rồi thì quay lại phóng dao khoảng cách gần là vũ khí vô hạn.

Game đi cảnh rất hay. Kiếm bao nhiêu lâu rồi mà không có, hic hic
(Không phải Rygar, không phải castlevania) hu hu hu.... Không lẽ game đó quá hiếm người chơi.

Ít ra có bạn này cùng ý tưởng, chắc chưa đến nỗi tuyệt chủng.

game này đúng ko? Bionic Commando Winter Theme

http://www.mediafire.com/download/5wv7x1lhlrawqy9/Bionic_Commando_Winter_Theme_(V0.1)_by_Matrixz_(Bionic_Commando_Hack).nes

có ai biết cái game cậu bé dùng trái banh đá vào địch ko vậy, ban đầu đá 1 trái ăn đạn đá 3 trái như đạn S trong contra ấy, trên snes có bản tương tự nhưng sao kiếm cùng cái tên đó trên nes thì lại không có

bác tìm hộ em games cao bồi với .ko phairn gun smoke đâu,games này có thằng cao bồi đội mũ mới đầu dùng dao,hoặc ném đá,sau đó đi 1 đoạn tìm được vũ khí là súng dài hoạc thuốc nổ, thằng mày vừa đi vừa nhảy,cảnh đầu đánh thằng chủ ở cái chỏi,em tìm mãi mà ko biết games này tên là gì

mấy bồ giúp tui tìm cái game ko biết tên này . Nhân vật trong game là 1 thầy pháp đi đánh mấy con ma cà tưng mập, lùn , ốm , cao đủ loại wa màn thì học được võ công mới , đại loại như thế .Chơi trên máy NES thanks các bồ trước

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN