NES - Ôn lại tuổi thơ nào (Cập nhật link tải game và giả lập điện tử 4 nút)

Cửa hàng game Nintendo nShop

ai tìm giúp tui cái game ninja rùa mà đi cảnh rồi chơi 2 người đc ấy.hồi xưa tui thích cái game này lắm mà bây giờ tìm mãi k thấy đâu.:D

lúc đầu 2 ng đi đánh nhau xong rồi lên 1 cái cầu rồi lại đánh tiếp.nó thế đó.tui k nhớ đc hết.củng lâu quá rồi.chơi từ hồi học mẫu giáo nên khó nhớ quá.:D

trungkkk

Nấm nhỏ
lúc đầu 2 ng đi đánh nhau xong rồi lên 1 cái cầu rồi lại đánh tiếp.nó thế đó.tui k nhớ đc hết.củng lâu quá rồi.chơi từ hồi học mẫu giáo nên khó nhớ quá.:D
hay là game Battle Toads and Double Dragon này chỗ mình còn gọi nịnja ếch cốm

Nhắc đến nes là 1 gốc tuổi thơ trong tâm hồn mình lại trỗi dậy...
Hồi đó nhớ nhất lần được học sinh giỏi lớp 4,bố mua cho 1 băng game cực xịn 14 in 1 gồm 14 game khác nhau, trò nào trò đấy đều chất lừ :))
Giờ muốn tìm lại rom của cái băng game huyền thoại ấy mà khó quá, nhờ cậy các bạn tìm giúp mình vậy
Theo trí nhớ của mình, bảng list game chữ xanh lam trên nền đen, con trỏ để chọn game là hình bàn tay trỏ vào từng đầu mục. Trong băng game có rất nhiều trò hot thời đó như
Zen Intergalactic Ninja
Captain America and the Avengers

Teenage Mutant Ninja Turtles II
Teenage Mutant Ninja Turtles - Tournament Fighters
Monster In The Pocket (bản mod nhân vật thành batman và robin)
Disneyland Adventure (mình còn nhớ pass stage gần cuối game này là VZLJ)
Double Dragon III

Golden Axe
và nhiều game khác nữa mình không nhớ hết.
Rất mong sự hồi âm từ mọi người :D

hum nay bổng nhiên nhớ lại 1 game đã từng chơi... =''= n các chi tiết hơi mờ... hy vọng có "CAO THỦ" nào đó tìm được dùm... tớ rất cảm ơn ...
game này giống contra... n góc nhìn là từ cao xuống... cộng với sau này còn đi lấy xe tăng, máy bay nữa... =''= hy vọng 1 ngày nào đó sẽ có bạn nào đó tìm ra và cho mình biết... vì bây h mình bị game đó dằn vặt lắm lắm lắm r T.T... ~X(

Nhắc đến nes là 1 gốc tuổi thơ trong tâm hồn mình lại trỗi dậy...
Hồi đó nhớ nhất lần được học sinh giỏi lớp 4,bố mua cho 1 băng game cực xịn 14 in 1 gồm 14 game khác nhau, trò nào trò đấy đều chất lừ :))
Giờ muốn tìm lại rom của cái băng game huyền thoại ấy mà khó quá, nhờ cậy các bạn tìm giúp mình vậy
Theo trí nhớ của mình, bảng list game chữ xanh lam trên nền đen, con trỏ để chọn game là hình bàn tay trỏ vào từng đầu mục. Trong băng game có rất nhiều trò hot thời đó như
Zen Intergalactic Ninja
Captain America and the Avengers

Teenage Mutant Ninja Turtles II
Teenage Mutant Ninja Turtles - Tournament Fighters
Monster In The Pocket (bản mod nhân vật thành batman và robin)
Disneyland Adventure (mình còn nhớ pass stage gần cuối game này là VZLJ)
Double Dragon III

Golden Axe
và nhiều game khác nữa mình không nhớ hết.
Rất mong sự hồi âm từ mọi người :D
Bác muốn rom cả băng hay là những trò kia :D

hum nay bổng nhiên nhớ lại 1 game đã từng chơi... =''= n các chi tiết hơi mờ... hy vọng có "CAO THỦ" nào đó tìm được dùm... tớ rất cảm ơn ...
game này giống contra... n góc nhìn là từ cao xuống... cộng với sau này còn đi lấy xe tăng, máy bay nữa... =''= hy vọng 1 ngày nào đó sẽ có bạn nào đó tìm ra và cho mình biết... vì bây h mình bị game đó dằn vặt lắm lắm lắm r T.T... ~X(
phải Guerrilla War ko bạn hay
Heavy Barrel

ai biết cái game có cậu bé quần áo xanh nhìn như rocman. chơi hồi còn bé tí. nên nhớ mang máng thôi. bàn 2 của game là cậu bé ngồi xe chạy đường ray
---------- Post added at 10:00 PM ---------- Previous post was at 09:00 PM ----------

đã tìm đc mấy game ngày trc chơi r. tks bác saokim nhá. chơi lại mấy trò này có cảm giác gì đó hay hay :em36:
game bác nói là game j a

loptruong89

Nấm bình thường
chắc là IKARI WARRIOR phải ko bác ?

Mấy bác giúp giùm em ạh. Hồi đó chơi game 4 nút với ông anh, nhỏ quá ko nhớ j. Nhớ có 1 game 2 nhân vật là Batman w Robin (em kiếm thứ trên google rồi nhưng ko ra), 1 game cũng dạng đi cảnh, 2 nhân vật này ko biết có game có cheat ko nữa mà có thể chỉnh dung hợp ra con rồng bất tử lun =.=' Thiệt tình là em ko nhớ rõ dc nó như thế nào, các bác giúp em với ạh T.T

Mario

Thành viên lâu năm
bạn thử qua Ikari 1 2 3. Giải phóng Cuba. Heave Barrel. Xem có ấn tượng gì ko

bac nào giúp em tìm cái game mà đầu tiên mới chơi là có con thỏ.Nhưng mình có thể chọn con sói,vịt,heo để chơi.Sói có thể trèo đc,vịt thì bay còn heo thì xoáy như lốc ấy.

DraconKing

Nấm nhỏ

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN