DS new Harvest Moon DS: Chào mừng đến với Wind Bazaar!

Cửa hàng game Nintendo nShop

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Tạp chí game Famitsu vừa đưa tin về một phiên bản mới của Harvest Moon dành cho hệ máy Nintendo DS với tên gọi là Welcome to the Wind Bazaar! Thông tin chi tiết sẽ được cập nhật sau, tạm thời các bạn có thể tham khảo 2 scans mới:

cho em hỏi , anh kiếm tạp chí Famitsu ở đâu vậy ? em kiếm trên official site của nó , thì nó chỉ bán chứ ko cho xem ! hix

fRenzy

Nấm nhỏ
Bản IoH quá đỉnh rùi, bản này giữ cách điều khiển thêm một cách điều khiển = D-pad là đẹp :)
Đối với fan của dòng nào đó, đam mê cuồng nhiệt thì nó là game đỉnh, còn khách quan nhận xét thì game còn khá nhiều khuyết điểm. Hi vọng bản mới sẽ cải tiến thêm để game thêm hoàn hảo.

AbraShiva

Bwahahaha
Thành viên BQT
cho em hỏi , anh kiếm tạp chí Famitsu ở đâu vậy ? em kiếm trên official site của nó , thì nó chỉ bán chứ ko cho xem ! hix
Mấy cái scan đó là do các trang web khác đã scan trước! Chúng ta chỉ lấy lại mà thui. Chứ Famitsu đời nào cho free?

Trang chủ của game!!! ^^

gameboy89

V.I.P Member
Chà h` nhiều bản harvest moon wa' chả bít chơi loại nào trước =.= có ai chỉ giúp bạn fat' :D
Harvest moon DS mình chưa chơi bản nào cả , bản 3D Runfactory 2008 thì nghe nói chơi khó lắm hic..

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN