[New topic] Bán flashcard cho DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

Wolverine

Nấm nhỏ
bạn chuyển trước 234.000VND vào số tk này của tôi ACB (Asia Commerical Bank): 4214 9435 1151 4775, tên TK là ĐẶNG MINH HẢI để tôi đặt hàng, khi nào hàng về bạn chuyển nốt 30k vào tài khoản VCB của tôi : 0011001921135, tên TK: ĐẶNG MINH HẢI để tôi gửi hàng vào cho bạn.
Khi nào bạn gửi tiền xong thì báo để check tk.

bạn chuyển trước 234.000VND vào số tk này của tôi ACB (Asia Commerical Bank): 4214 9435 1151 4775, tên TK là ĐẶNG MINH HẢI để tôi đặt hàng, khi nào hàng về bạn chuyển nốt 30k vào tài khoản VCB của tôi : 0011001921135, tên TK: ĐẶNG MINH HẢI để tôi gửi hàng vào cho bạn.
Khi nào bạn gửi tiền xong thì báo để check tk.
bạn có tài khoảng Á Đông ko?:!mình ko có của ACB :((

Wolverine

Nấm nhỏ
Thẻ Đông Á tôi không có. Bạn ra ngân hàng ACB gửi cũng được. Thẻ ACB của tôi là thẻ Visa, dùng để mua hàng trên net, bạn gửi luôn vào đó cho tiện, đỡ phải rút ra rồi lại bỏ vào.

aliviss

V.I.P Member
chả biết trang nào bán 27$ đắt vãi nhọi cái DX này là của bọn HK mà mấy cái FC cũng của bọn CHina sản xuất nên nó lấy giá gốc mới rẻ như thế còn bọn bên tây nó chịu thêm cả VAT nữa + phí ship nữa --> giá mới bị đội lên là 27$/1 cái thui còn bọn này giá đó là tính cả phí ship ròi còn nếu bị đánh thuế thì mình sẽ bị đánh chứ ko phải chúng nó đâu

Wolverine

Nấm nhỏ
Tôi mua hàng thường xuyên ở đây, không có thuế thiếc gì hết, hàng của DealExtreme thuộc loại miễn thuế nên giá đề trên website là giá chuẩn không thêm thắt gì hết.

aliviss

V.I.P Member
kaka thì tui cũng bảo giá trên đó là chuẩn mà (nếu bị đánh thuế ở VN VD như order màn LCD thay thế cho DS chẳng hạn lúc nhận hàng ở VN phải đóng thêm tiền) đấy là thấy vodoi_em bảo thế ^^

cho mình hỏi chút mình mới dùng dslite có r4 rồi bây giờ mình muốn chơi game gba nữa thì nên mua cái nào? loại nào tương thích nhiều game ấy ,mà chỗ bạn có bán luôn ko cho mình bít giá nhé.... thanks

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN